ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[HatakeyamaTohya] If My Girlfriend is a Mother อยากได้แม่เป็นเมีย 1/3 [(S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, ตุลาคม 07, 2018, 07:54:34 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ซักทีเถอะจ้ะ แจ๊ะแจ๊ะ

คิดว่าน่าจะเป็นแผนของการแลกแม่ และจบด้วยการซั่มแบบคู่ใครคู่มันแน่นอน

Hawaalaew

ยิ่งอ่านทะแม่งๆแฮะ แสดงว่าสามคนนั้นอาจวางแผนกันไว้แล้วก็ได้ มีแต่บักวาตารุที่ไม่รู้อะไรกับเค้า ตอนหน้าอาจจะสลับคู่สวิงกิ้งด้วย ทั้งincert milfมาเลย

kitti000

หึหึ ได้เพื่อนแม่ แม่ได้เพื่อน ตอนหลังๆ คง 4คนนั่วกันมันเลยมั้งนะ เพื่อนก็คงอยากให้พระเอกไปทำกับแม่มันบ้างมั้ง เลยถ่ายคลิปให้ดูเนี้ย

Pharadorn Kaewsan

akerue

nowhereman

เพื่อนเอาแม่ เลยเอาแม่เพื่อนล้างแค้น สุดท้ายสงสัยว่า ได้ร่วมเตียงเดียวกันหมด 4 คนแน่ๆ

Akira Watanabe

::Ajark:: พีคไปอีก กลายเป็นถ่ายคลิปแข่งกันโชว์ซะงั้น

HypN♥s

ตอนแรกอ่านไปหน่อย คิดว่าจะเป็นเรื่องเพื่อนไปมีอะไรกับแม่

แต่กลายเป็นว่า แม่ดันอยากมีอะไรกับลูก ส่วนลูกเลยเคลิ้มตาม

แถมยังออกแนว SM อีกตะหาก

โห่...จบตอน 1 ไปอย่างน่าเสียดาย

วาตารุ มีได้เสียกับแม่ของยูตะแน่นอน ฟันธง!!!  ::Fighto::

เรื่องนี้น่าติดตามมากครับ (ผมอ่านไม่จบนะ รีบส่งมาให้@kater แปลก่อน)

ปล.ภาพแซว ถ้าโกนหนวดเคราออก บุคลิคผมตัวเป็นๆเลยนะนั่น  ::Grimace::

yopern

เป็นแผนของเจ้ายูตะแน่เลย อีกเดี๋ยวคงได้แม่ตัวเองแน่

0scar

ตอนที่สามนี่ดูออกเลย ได้สมหวังทั้งสองคู่

fu.soo

สินสอด มากมาย

โหยยการแก้แค้นของคุณแม่เด็ดดวงมากครับ ::Fighto::

Fatx

ชื่อเรื่องแผนร้ายได้ซั่มแม่ ละกันนะครับ 555 ::GiveMe::

thee1701