ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

..มุมมืด....ตอนที่5

เริ่มโดย cdx, ตุลาคม 07, 2018, 09:27:01 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Ren Suzugamori

น้องนุ่นเสร็จลุงเฉยซะแว้ว

olemantu

ตามเกณฑ์เขาว่าลูกคนกลางมักจะขึ้อิจฉา และคิดว่าตัวเองไม่เป็นที่สนใจของพ่อแม่ จริง ๆตามที่ท่านผู้เขียนนำเสนอ
เรื่องยังเล่าย้อนถอยหลังไปหลายปี ตอนนี้คนขับรถของน้องเมย์เริ่มดุกว่าเดิมแล้วแน่ ๆ

Ryoma Kechi

Anadrid

จัดรินทร์ซะด้วยจอมวางแผนดีนัก

amaji_shiro

ลุงครับ จัดการยัยพี่สาวตัวดีเลยครับ ทำกับน้องสาวตัวเองได้ไง

::Angry:: ::Angry::

Tongtato2000 Tip

นินา กิ่งแก้ว

aek2aek2

แบบนี้ต้องให้ลุงเฉยดัดนิสัยน้องรินอีกคน

Ploykwan TJ

น้องเมย์ น้องริน น้องนุ่น แบม พี่พร จะฟาดหมดเลยใช้มัย แต่ลุ้นดี

Tri Angle

ลุงเฉย จัดการน้องนุ่นแล้ว ต้องจัดการน้องรินทร์จอมอิจฉา เอาให้หนัก ให้สะใจสมกับเป็นจอมวางแผน สนุกครับ ขอบคุณครับ

มะยม ร้อยเอ็ด

น้องรินเป็นคนวางแผนการสังเวยน้องสาว ได้สุดยอดมาก

sawatcat

แบบนี้คงใด้เหมาหมดสามใบเถา

ziggy2

ลุงเจอแบบนี้  ต้องจัดการคนวางแผนด้วยนะครับ

Nong5670

เสร็จแน่ๆน้องรินทร์ ไม่รอดๆ

Bluemuffer