ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Natsu no Oyatsu] For the Son “Cosplay Mother” [แปลไทย By HypN♥s]**แนวแม่ลูก

เริ่มโดย HypN♥s, ตุลาคม 09, 2018, 06:31:53 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Master-V

sadi6004

งงๆครับ แม่จะช่วยลูก หรือ นี้เป็นลูกช่วยแม่ครับ

Kirakiat Permpoonsupt

พึ่งได้ลองเข้ามาอ่านครั้งแรก  แนวนี้อ่านแล้วหวิวๆยังไงไม่รู้ แต่อยากให้มีตอนต่อครับ

Crypt

เหมือนลูกไปกระตุ้นความหื่นคุณแม่เข้าเต็ม ๆ เลยนะเนี่ย

นายไข่ย้อย

อิอิอิ

karnkarn

ถือว่าคุ้มที่ลูกเปลี่ยนแปลงได้ ลูกสายโหดเย็ดโชว์เพื่อน

HeadEgg

เป็นแนวนี้ที่แปลกแหวกแนวดีจังเลยครับ ชอบๆ

HIPPOPOKUNG

zerost

highmusahi

ชอบตอนไปเอากันในโรงเรียนมากครับคือสุดจริง

JW

สรุปแม่หื่น แล้วลูกก็ได้ผลประโยชน์ไปด้วย

chocoooshake

จากช่วยเล็กๆน้อยๆลามปามไปมหญ่เลย 555
ขอบคุมากนะครับที่สละเวลามาแปล

pungkung

apichart2523

จากลูกชายอยู่แต่ในห้องกลับกลายเป็นว่าตอนนี้กลับไปอยู่ในถ้ำของแม่

WE ARE SON

หงะ ::Me?::

กลายเป็นคุณแม่ติดเซ็กอิกแล้วววว

หวังว่าจะร่านแค่กับลูกชายนะ มีความสุขกันได้ก็ดีคัป

สุดท้ายนี้ โดจินเรื่องนี้ก็สอนให้รู้ว่า... แม่เป็นทุกอย่างได้เพื่อลูกจริงๆ พยาบาลก็ได้ เป็นนักเรียนก็ด้ายยย~

ขอบคุณที่ทำมาให้เสพคัป  ::Thankyou::