ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Natsu no Oyatsu] For the Son “Cosplay Mother” [แปลไทย By HypN♥s]**แนวแม่ลูก

เริ่มโดย HypN♥s, ตุลาคม 09, 2018, 06:31:53 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

poo bnk48

themoon

แบบนี้ผมก้นึกว่า พ่อจะมาร่วมวงด้วยนะตอนแรก ::Me?::

sthanya

mmkao

แล้วตกลงเป็นแม่เลี้ยงหรือแม่จริงล่ะเนี่ย

siwapol55

แม่ยอมถวายตัว เพื่อลูกจริงๆ
ขอบคุณมากครับ

baycon

ove111

สรุปแล้วกลายเป็นลูกช่วยแม่ให้หายหื่นสินะ ::DookDig::
กลับไปขังตัวเองอยู่แต่ในห้องแปบ555

mklx1319

คืออีแม่นี่เหมือนเปิดทางให้ลูกตั้งแต่ใส่ชุดพยาบาลและ
แต่ยังดีนะที่่ตอนจบ ไอ้อ้วนยังกลายร่างเป็นคน นึกว่าจะจบแบบตอนเป็นหมู
เป็นเรื่องแรกที่อ่านแล้วเห็นความเปลี่ยนแปลงของ คาแรคเตอร์ ไอ้แว่นอ้วนว่ามันเปลี่ยน เป็นคนได้จริง ::Hmmm::

wittaya.sawadeaue

อือหือ ผมนี้อึ้งเลย ยอมลดน้ำหนักเพื่อที่จะได้มีอะไรกับแม่ ให้แม่แต่งคอสเอาใจ

Zoso

จบแบบ แฮปปี้ กันทั้ง2ฝ่าย  ทั้งแม่ และลูก

แต่แปลกใจ ที่ลูกชาย ผอมเร้วเร็ว

chinnosuke

Point คือให้ลูกกล้าออกมาจากห้อง เผชิญโลก
ก็ถูกแล้วนี่!!
//ใช่เหรอ แบบนี้ก็ได้เหรอ
อยากมีแบบนี้บ้างเลยฮะ มาช่วยผมออกไปที๊!
ขอบคุณท่านฮิปมากๆครับ 

FFXCY

พอผอมแล้วหน้าตาโอเคขึ้นนะเนี่ย 
แต่หน้าสุดท้าย วัฒนธรรมฝังมุกนี่ แถวนั้นมีด้วยเหรอเนี่ย
เพิ่งเห็นเรื่องนี้เรื่องแรก

Thun

แม่ก็ช่วยซะออกหนักเลย ไม่ใช่ห้องนะ น้ำทั้งนั้น5555

Nabisca Sathu

สมเป็นแม่ลูกกันจริงๆ ลูกก็ชอบดูวีดีโอแนวแม่คอสเพลย์  แม่ก็ติดใจการเยสของลูก  ::Horror::

eeb

อื้อหือ แพ้แม่สายอวบจริงๆ เต็มไม้เต็มมือ ชอบมากมาย
ลายเส้นสวยดีครับ ขอบคุณนะครับ