ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Natsu no Oyatsu] For the Son “Cosplay Mother” [แปลไทย By HypN♥s]**แนวแม่ลูก

เริ่มโดย HypN♥s, ตุลาคม 09, 2018, 06:31:53 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ผู้เฒ่าเซราะกราว

ในที่สุดคุณแม่ของมาโกโตะก็ช่วยให้ลูกชายเกิดความเชื่อมั่นในตัวเองได้ ยอมลงทุนแต่งชุดคอสเพลย์พยาบาลอาบน้ำให้ลูกชาย แต่งชุดนักเรียนพาลูกชายไปโรงเรียน ยอมเอาสดกับลูกชาย และยอมรับว่าตัวเองชอบดุ้นของลูกชาย.....อืมมมม แบบนี้คุณพ่อก็คงจะดีใจที่ลูกชายยอมเปลี่ยนแปลงตัวเองดีขึ้น..สินะ...อิอิ

อีแบบนี้ไม่รู้ใครจิตกว่าใครนี่ซิ
  ::Dozy::

natthapon.sinsadee

อะไรวะ งงมาก

ขอบคุณครับ ลูกออกจากห้องตัวเองมาอยู่ห้องแม่แน่นอนเลยถ้าเป็นอย่างนี้แต่ก็ดีที่ยังออกมา มากินตับให้แม่หายเงียน ::Hunger::

xsoulkung123

คุณแม่หุ่นสุดยั่วก็เข้าห้องลูกชายได้ถูกเวลาจริงๆ เข้ามาเห็นของดี
เลยต้องการช่วยลูก ต้องจัดเสียวๆให้ลูกชายจะได้ออกจากห้อง
แบบนี้ได้จัดกันจนไม่ได้พักแน่ๆเลย แถมจัดเซ็กกันได้ทุกที่ทุกเวลาจริงๆ
::Yes!::

ผมว่าเดี๋ยวไอ้อ้วนมีน้องเป็นลูกของมันเอง ลำดับญาติไม่ถูกแน่  ::Sweat::

as72340639

gooda

Soulsteal Attapon

bigboy001

::Thinking::  สงสัยจะเป็นลูกบุญธรรมอีกละ พ่อแมร่งหน้าตาไม่เหมือนเลย แม่ก็ด้วย งานนี้เอาจนหอยบานแน่ไออ้วนเอ้ยยย ::DookDig::

ball ll3

แนวสาวใหญ่นี้มันสุดยอด5555 แต่แปลกใจนายทนได้ยังไงแค่แลกเห็นข้างในกระจอกไปน่าจะเย้ไปตั้งนานละ

nuinoinaja

B&B

เม้นก่อนอ่านท่านไม่ว่านะ เพราะเน็ตผมช้ามากกกกก

ปล.1 ชื่อเรื่องน่าจะ "แต่งคอสเพลย์เพื่อลูก" ดูจะเข้ากว่าครับ
ชื่อไม่สวยครับ ถ้า "คอสเพลย์เพื่อลูก"พอไหว

ปล.2 สุดยอดดดดด ที่ไม่ได้จับกดแม่ตัวเองตอนยังอ้วน ถือว่าอดทนมากกกก
ถ้าตอนอ้วนกดแม่ตัวเองมันก็แนวดาร์คซิครับ

ปล.3 คุณลูกนี่ผอมแล้วดูดีขึ้นเยอะ แต่นิสัยยังคงหื่นเหมือนเดิม แต่ก็มีความอดทนสูงมากที่ไม่เย็ดแม่ตัวเองตอนยังลดน้ำหนัก
ปล.4 คุณแม่หุ่นโคตรใหญ่เลย จะใหญ่ไปนะ
ไม่งั้นจะเป็นแม่เหรอ

ปล.5 ขอบคุณครับ
เช่นกันครับ

ปล.6 เรื่องนี้ก็สนุกดีนะครับ
ขอบคุณครับ

top314007

สุดยอดเลยแม่สายนี้  ::Horror::
แต่ว่านะมีแม่แบบนี้ผมก็ยอมนะ  ::Bloody::

nitikornza

แหม่ชอบแนวนี้จนสุดๆไปเลย จัดมาอีกเยอะๆ  สนุกจนลืมตัว55