ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

*+*+*+ประกาศ!!!ห้ามเม้นท์ขอบคุณเปล่า ในทุกห้อง!!!! [update 18/02/2019]

เริ่มโดย HypN♥s, ตุลาคม 09, 2018, 01:07:04 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

HypN♥s

เป็นมาตรฐานสำหรับทุกห้อง

โดยเฉพาะห้องเรื่องเล่าประสบกามเสียว กับห้องการ์ตูน โดจิน มังงะ แปลไทย

1.ห้ามเม้นท์มักง่ายเช่นคำว่า "ขอบคุณครับ","แนวนี้ขออีก", "ภาพสวย","แปลดี", "ชอบมาก"หรืออะไรที่ไม่เกี่ยวกับเนื้อหา เจอแล้วแบนทันที 180วัน

2.ห้ามเม้นท์แต่อีโมอย่างเดียว ในทุกห้อง เจอแล้วแบนถาวรทันที!!!

3. ห้ามก็อปเม้นท์ของคนอื่นมาตอบ เจอแล้วแบนถาวร!!!

4.   ห้ามเม้นท์ข้อความที่อาจทำให้เกิดความเดือดร้อนแกเว็บ หรือสร้างความแตกแยกในสังคมเพื่อนสมาชิก หรือ ต่อจิตใจ จขกท ผู้แชร์แบ่งปันผลงาน จะถูกพิจารณาโทษตามดุลยพินิจของม็อด

5.  การตัดสินของม็อด หรือแอดมิน ถือเป็นที่สุด

6. ห้ามตั้งชื่อเรื่องเกี่ยวเด็กที่อายุต่ำกว่า 18 ปี  ไม่ว่าชายหรือหญิง   หรือตั้งชื่อในแนวที่สื่อไปในทางที่บ่งบอกว่า เนื้อหาเกี่ยวกับเด็กอายุต่ำกว่า 18 ปี

ปล.ม็อดจะเพิ่มเติมอะไรก็เชิญแก้ไขตามสบายเลยนะ

chai_858

รับทราบแล้ว ปลดล็อคให้หน่อยซิ โดนมานานมากเลย

ดูแล้วก็ไม่น่าโดนแบนนะ ถ้าโดนแบนคงจะเม้นท์ไม่ได้

yoyoh

ALUTB01 .

รับทราบข้อปฏิบัติและจะระมัดระวังการโพสตอบครับ

yaguza

Asura4237

แต่ถ้าพิมพ์ข้อความตอบกลับมายาวๆ แล้วมีคำพวกนี้ด้วย จะแบนไหมครับ?

ไม่เป็นไรครับ แต่หมายถึงห้ามเม้นท์ขอบคุณลอยๆน่ะ

Alice Core

รับทราบโดยดีครับ
เพียงแต่บางกระทู้ซ่อนข้อความบางทีน่าจะเว้นมั่งหรือมีตัวอย่างให้มั่งครับเพราะอ่านไม่จบไม่รู้จะตอบอะไรเหมือนกัน
ปล โดนไปทีนึง  ::Crying::

ก็ตอบไปซิว่ามีความคิดว่ายังไง หรือยกตัวอย่างเรื่องที่ผมแปล ส่วนมากจะมีคำถามให้ก็ตอบคำถามไปซิ
ขอบคุณที่ชี้แนะครับ

beer_a_riddler

รับทราบครับ

ปล.บางเรื่องตอบไปก่อนแล้วเรื่องต่อดันไปคนละทางนี่ก็แอบใจเสียหน่อยๆ กลัวจขกท.จะเสียใจ

Joker Fi

อ้าวเพิ่งเห็น ผ่านไปกี่เรื่องแล้ว จำไม่ได้
ประวัติเข้าชมก็เพิ่งลบไป

Chalip Toy