ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

..มุมมืด....ตอนที่6

เริ่มโดย cdx, ตุลาคม 10, 2018, 10:11:41 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

gai

::Fighto:: สู้ลุง  วันที่ ของลุงมาถึงแล้ว แล้วลุงจะได้ใครมาอีกบ้างครับ   อยากรู้  แต่เด็กติดผัวนี้ร้ายนะ

ruby31797

น้องริทร์ชะล่าใจ ประมาทลุงเฉยมากไป ไม่รู้ว่าลุงเฉยแน่แค่ไหน ต้องโดนกับตัวเอง ถึงจะรู้

ลิตเติ้ล ปรื๊น ผู้น่ารัก

น้อง รินปากร้ายๅ. แต่ติดใจ ท่อนไม่ลุงเฉยสะแล้วว

dragonlionc

ตัวละครมีความเป็นเอกลักษณ์ดีครับ น่าติดตาม

Kacey Chase

เดาว่าต่อไปคงแลก  แล้วก็สวิงกัน  พี่น้อง ครบ  >=)

Northstar Rta

ลุงเฉยพาเจ้านายไปหาสาว ตกเย็นก็มาจัดการลูกสาวเจ้านาย

thana7

ลุงเฉยแพ้เด็กเสียแล้ว เด็กรอบจัดกว่าเห็นๆ

test1234

น้องรินทร์เห็นเงียบ​ๆ​ก็แอบมาหาลุงเฉย​

Wannadit Iempan

เสือเงียบแบบลุงเฉยคงไม่ง่ายให้เด็กหลอกเล่น กว่ารินทร์จะรู้ตัวก็คงติดใจไปแล้ว

birddybdy

ขอบคุณครับท่าน

อิจฉาลุงเฉยจัง เหมา3คนพี่น้องไม่พอ

ยังล่อนักร้องเพิ่มอีกด้วย

wuttui

ชอบบุคลิคอย่างลุงเฉย นิ่งๆแต่ร้าย ส่วนหนูรินทร์ก็ไม่รู้ว่าใครหลงใครกันแน่ เปิดตัวน้องจ๋าขอแบบแรงๆเลยนะครับ

pooloop

น้องรินทร์นี่สงสัยจะติดใจรสรักลุงเฉยมากที่สุดละ ในสามพี่น้อง อยากอ่านฉากรัก 3 พี่น้องรุมลุงจัง

wiseman

ไปๆมาๆน้องรินฮอตสุด อิจฉาลุงเฉยจัง

๋GEORGE

กลับกันน้องรินน่าจะสยบให้กับลิ้นลุงเฉยสิไม่ว่า

tidtook

น้องรินทร์ จัดลุงเฉย จนอยู่หมัดแบบนี้ จะให้ลุง ไปหาเศษหาเลยที่ไหนอีก กลัวโดนเฉือน 555