ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

..มุมมืด....ตอนที่6

เริ่มโดย cdx, ตุลาคม 10, 2018, 10:11:41 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

minky way

สามรสชาติของสามใบเถาแล้วยังเพิ่มน้าสาวเข้ามาอีก...อิจฉาลุงเฉยจริงๆ

au susu

Rattana Somchai

ขอบคุณครับ เริ่มขมวดปมความยุ่งยากขึ้นมาอีกระดับ น้องแบมจะทำให้บุงเฉยลำบากไหมนะ

windy007

รินเนี่ย แสบมากจริงๆเลยนะครับ 

ยิม ซิวมล

น้องรินทร์. เผ็ดพริกสิบเท็ด ซี้ด!!

rexmost gizmo

ไม่รู้ใครติดใจใครกันแน่ มีให้เบรินก่อนเสียบอีกน้องริน...😄

au susu

karoon

"ดูดหีให้รินทร์ก่อน......."  แหมเห็นประโยคคำพูดนี้หลุดออกมาจากปากของน้องรินทร์  แสดงว่านายสาวคนสวยติดใจรสสวาทลุงเฉยเข้าแล้ว  ยอมลดตัวใช้คำพูดแนวนี้   แต่อยากให้ผู้แต่งช่วยขยายความตอนหลังจากที่น้องรินทร์โดนเสียบในครั้งแรกมาจนถึงครั้งนี้  ว่ามีเหตุการณ์อะไรเกิดขึ้นบ้างจนทำให้น้องรินทร์ติดใจลุงเฉย ::WooWoo:: ::WooWoo:: ::WooWoo::

napakon

รินทร์เด็กแสบจริงๆ แต่ว่าลุงเฉยจะแบ่งน้องแบมให้เหรอ

sultant

ถ้าน้องรินทร์รู้เรื่องน้องแบม ลุงเฉยเราจะรอดมั้ยหนอ

thum2520

นายเฉย เราสุดยอดมากครับ แต่ก็อยากให้มีฉากน้องนุ่นครับ

boonde madee

ลุงเฉยโชคดีจริง ๆ ได้ล่อแต่เด็กสาว ๆ

ekplaywalk

Chit Yong

ลุงเฉยจะสละน้องแบมให้นายป่าวนะเรื่องนี้ต้องติดตามกันละ

Tanapan Chongphadungsat