ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

..มุมมืด....ตอนที่6

เริ่มโดย cdx, ตุลาคม 10, 2018, 10:11:41 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

มนัส บุญหนุน

นาย...บ่าว..ต่างตอบแทนกัน
ฟิน...

peteblack

รินทร์เหมือนม้าพยศ ไม่ยอมสยบง่ายๆ แต่เป็นม้าที่มีประสิทธิภาพ ::DookDig::

Naratt

::DookDig::
ใครจะเสร็จใคร
น้องรินทร์หรือตาเฉย
ขอบคุณสำหรับผลงานดีๆครับ
::Ahoo::

aodpasa

เคยเห็นแต่ศึกชิงนาง อันนี้ศึกแย่งผู้ 5555

wichon not

ยายรินทร์นี่ท่าทางจะชอบซาดิสนะเนี่ย กระแทกให้บานเลยลุงเฉย

overspirit

ลุงเฉยพระเอกตัวจริงยกครัวบ้านไปเลยยย

retest

หูยยยย วันนี้น้องรินทร์มีอารมณ์ร่วมขนาดนี้ ต้องจัดชุดใหญ่ให้แล้วลุง  ::Bloody::

Kitti Wongsa

เบิร์นให้น้องรินทร์ร้องขอชีวิตเลยลุงเฉย

suckzeed

ตอนแรกทำพยศเป็นม้าป่า พอโดนเอ็นลุงเฉยเข้าไปคงกลายเป็นลูกแมวเชื่องๆตัวนึงแน่

narudom

มีอิงเหตุการณ์ที่ร้องเรียนกันเรื่องตีระฆังด้วย เจ๋งดีครับ ถ้ามีอิงเหตุการณ์ในปัจจุบันบ้างผมว่าโอเคเลย เหมือนได้เพิ่มอรรถรสในการอ่านด้วย

peat

น้องรินทร์ผู้ร้อนแรง..
ดื้อและซุกซนเป็นที่สุดแต่ต้องยอมสยบให้ตาลุง..

kan161

::Glad:: อิจฉาจริงๆแบบนี้ตาเฉยคงไม่ไปใหนแน่

tp3660

สามสาวรสชาติคนละแบบ แล้วเมื่อไรลุงเฉยจะชิมขนมหวานอย่างน้องนุ่น ตามลุ้นครับ

chatchawan rungthiwa

ลุงเฉยจะติดกับดัก​รินทร์​หรือ​ป่าว​น่ะ

อะไรวะ งงมาก

ขอบคุณครับ น้องแบมคงโดนพีระพงษ์จัดแน่แต่ก็คุ้มค่านะตอนนี้เล่นไปสามแล้วมีมารออีกหนึ่งคงจะไม่รอดแน่