ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Ojo] Overwrite เขียนทับไว้ในความทรงจำ [แปลไทย By HypN♥s]**NTR

เริ่มโดย HypN♥s, ตุลาคม 11, 2018, 06:28:02 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

bigboy001

การเย กับเมียนั้นผัวรักจะต้องรู้จุดกระสันของเมียทุกอย่างและต้องทำให้รสชาติไม่ซ้ำ จำเจ มีการเปลี่ยนที่ มีการเอาต่อเนื่องแตกแล้วแตกอีก ทำให้เมียเสร็จคาเดือยหลายๆรอบ แบบนี้ มันถึงจะเรียกว่า ลูกผู้ชายตัวจริง ไม่ใช่เยน้ำแตกแล้วจบ แบบนี้เค้าเรียก เอาให้จบๆ สุดท้ายสาวในอ้อมกอดก็ไปอยู่กับชายอื่นเหมือนในเรื่องนี้แหละ... ::DookDig::

gunflow

เจอดุ้มคนแก่ที ติดเลยทีเดียว แอบสงสารสามีนาง

ensd-07

ตัวเมียอดอยากอย่างหนักเลยจัดกับคนข้างบ้านเลย เพราะสามีไม่ขยัน แถมลูกอีกด้วย

ซักทีเถอะจ้ะ แจ๊ะแจ๊ะ

รู้สึกอึ้งก็ตรงกดกลิ่งเสร็จตัดมา อ้าวโดนเบิร์นเฉย ยอมง่ายจังล่ะนี่ งงเลย

anontatum

ผมพึ่งเข้าใจว่า แนว NTR คือแนวดาร์กๆนอกใจอะไรแบบนี้รึเปล่าครับ แต่พออาจมาเหมือนเนื้อเรื่องขาดตอนไปช่วงหนึ่ง ช่วงที่ คนข้างห้องสนิทกับภรรยาพระเอกได้ยังไง แต่ขอบคุณมากครับสำหรับผลงานแปลนี้ครับ :)

Soulsteal Attapon

jeezjazz

ผู้หญิงต้องออกร่านๆนิดหน่อยอย่างนี้ถึงจะมันฮะ เสียดายฉากเลียหูมีไม่เยอะ ชอบเลียหูแบบนี้รองจากเลียรักแร้ฮะ อ่านแล้วขึ้นเลย

Liftzthekop

Manapon Popo1

(จิ๋ว)

========== ( ^-^ ) ติดตามผลงานย้อนหลังได้ที่นี่ค่ะ ( ^-^ ) ==========
>>>>> รวมเรื่องเล่าของ จิ๋ว // พัดลมจิ๋ว <<<<<<<<    
====== ( ^-^ ) ขอบคุณท่านผู้อ่านทุกท่านที่มาให้กำลังใจค่ะ ( ^-^ ) ======

(อาจอย่า-ออดอ้อน.อาจอยู่-อย่างอยาก.อาจอย่าง-เอื้อนเอ่ย.อาจอยาก-แอบอิง.อาจแอบ-อำอดีต.อาจอ่าน-อ้างอวด.อาจอิอิ-อำอีก)
...ปริศนาอักษรจิ๋ว...

nakchakun

ประธานเพื่อนบ้านสงกะสัยว่าจะไม้ได้จัดแค่สาวห้องนี้ห้องเดียวซะแล้ว 555 ::HoHo::

themoon

นางเอกผมสั้นได้ใจผมไปกว่าคึ่งแล้วครับ เรื่องนี้ ขอบคุณครับ 

tiwlytwin2

โดนจนท้ องเลยผัวจะรู้ไหมเนี่ย อีลุงนนี้ก็ว่างจังไม่ทำการทำงานไง 55

Hawaalaew

ลายเส้นแบบนี้กับแนวntrนี่เป็นอะไรที่โคตรเข้ากันจริงๆ มันเร้าอารมณ์ดี ดูๆแล้วลายเส้นกับเนื้อหาและสไตล์การเดินเรื่องนี่ แอบคล้ายเจ้าพ่อntr อ.rocket monkeyเหมือนกันนะเนี่ย

VGX_1995

เห็นได้ชัดว่าตัวผัวไม่ได้เอะใจเลยแม้แต่น้อย เมียก็เจอสอยเสียแล้ว บักสาด ลูกพ่อกะ*อไผ  ::Crying::