ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Ojo] Overwrite เขียนทับไว้ในความทรงจำ [แปลไทย By HypN♥s]**NTR

เริ่มโดย HypN♥s, ตุลาคม 11, 2018, 06:28:02 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

HypN♥s

Tag: NTR, Mind break,MILF,DILF,Bald.

ชื่อซะหวานแหว๋ว แต่เนื้อเรื่องนี่.....   ::Sweat::  ::ChuChu::

เรื่องนี้ขอไม่แปล SFX นะ ขี้เกียจทำ

ขอคั่นรายการหน่อย เดี๋ยวจะขึ้นมังงะเล่มใหม่ล่ะ

อ่านแล้วอย่าลืมเม้นท์สะสมเวลกันด้วยนะ เพราะจะมีผลตอนซ่อนข้อความ

***ห้ามเม้นท์มักง่ายเช่นคำว่า "ขอบคุณครับ","แนวนี้ขออีก", "ภาพสวย","แปลดี", "ชอบมาก"หรืออะไรที่ไม่เกี่ยวกับเนื้อหา

1-5

6-10

11-15

16-20

21-24

kaithai

"ที่ทับนะไม่ร้อง ทีท้องจะให้รับ"   ใช้ไม่ได้เสียแล้ว

เพราะว่าเธอ ยึดคติ

"ขอร้องให้ทับ  ถึงท้องก็ยอมรับ "   

::Confident:: ::Confident:: ::Confident:: 

showlao

ติดใจดุ้นตาแก่ซะแล้วววลูกออกมาจะหน้าตาเป็นไงหว่าา 555

nekki

แบบนี้ซินะที่เค้าเรียกกันว่าลูกหน้าเหมือนคนข้างบ้าน... ก็แค่ติดใจดุ้นใหม่เท่านั้นเอง

SickSleeplab

คุนนายเครื่องติดเฉยเลย สงสารคนเปนผัวถ้ารุ่ความจิงอันโหดร้าย

nowhereman

ใส่ถุง = ไม่นอกใจ มันใช่หรา
แต่แหม แต่งงานกันใหม่ๆ ไม่น่าห่างบ้านนานเล้ยยย เพื่อนบ้านคาบไปซะหละ

Daft Punk

ตอนแรกขัดขืน  คราวหลังมาหิวซะเอง
ถถถถถ.    ::Grimace::
โดนท่อเข้าที ลืมไม้เสียบลูกชิ้นของผัวไปเลยทีเดียว.  ::Sweat:: 

B&B

แท็กเกินรึเปล่าครับ ไม่เห็นมี Milf กับ Dilf เลยครับ น่าจะมีแค่ NTR Mild Berak เท่านั้นเอง

อีตัวเมียก็ MILF ไงครับ ส่วนไอ้แก่หัวล้านก็ DILF

ปล.1 สาวแว่นนนนนมาแล้ววววว
ปล.2 อ่านแล้วรู้สึกเหมือนขาดตอนไงไม่รู้อะ เหมือนไม่สุด
ปล.3 ถ้าบอกว่าอยู่ซีรี่เดียวกันกับเรื่องก่อนหน้านี้ คงต้องบอกว่า อันนี้น่าจะตอนพิเศษ ไม่ใช่เนื้อเรื่องหลักที่เน้นไปทาง Milf ซะมากว่า
ปล.4 เรื่องนั้ถ้าเสริม GangBang ลงไปจะดีกว่า เพราะจากแนวแล้ว ตาลุงนั้นคงไม่ยอมสนุกคนเดียวแน่ น่าจะพาเพื่อนมาแจมด้วย ยิ่งนิสัยที่เปลี่ยนไปของสาวแว่นอีก ไม่น่าจะโดนคนเดียว
ปล.5 ขอบคุณครับ
ปล.6 สาวแว่นบันไซ!!! แต่เจอสาวแบบนี้ นอนตายใต้บันไดดีกว่า ฮือๆๆ สาวแว่นต้องไม่ร่านอย่างนี้สิ!!!!!
ปล.7 ซีรี่ต่อไปขอให้มีสาวแว่นเยอะๆๆๆ สาธุ!

เรื่องนี้มาโดดๆเลยครับ ไม่มีตอนก่อนหน้า ไม่มีตอนต่อ แค่นี้ก็แย่แล้ว  ::Sweat::

สลัดผักใส่ไข่

ผัวคงงง ผมเราออกจะดกดำทำไมลูกออกมาหัวล้าน

Phoowadol

ความเหงาไม่เข้าใครออกใคร มิซึกิแม่บ้านยังสาวผู้อ้างว้าง เลยเสร็จตาแก่ข้างบ้านจนได้  แหมทีแรกก็เหมือจะฝืนนะแต่ลีลาตาแก่นี่ต้องยอมรับเลยว่าชั้าเซียน
เอ่อ....ตรรกกะ ถ้าใส่ถุงถือว่าไม่ได้นอกใจสามี อันนี้คิดได้ไง อย่างฮา..55
แต่แล้วในที่สุดก็แพ้ใจตัวเองอยู่ดี ยอมให้ตาแก่แตกในจนป่องเลย. นี่ถ้าลูกเกิดออกมา หน้าตาเหมือน อีตาลุงนี่ บันเทิงแน่ ว่ามั้ย 555.
ปล. ตกลง นี่คงเป็นการตอกย้ำว่า สาวใส่แว่นใสๆนี่จะเปลี่ยนตัวเองเป็นสาวร้อนแรง เมื่ออยู่บนเตียง  ใช่มั้ยครับท่านHypNos เพราะผมก็เคยเจอมาแล้ว เหมือนกัน อิอิ     ::Shy:: ขอบคุณมากครับ

จุ๊ๆๆ ม่ายช่าย...ผมไม่เคยพูด เมียคนข้างบ้านน่ะ  อ้าว   ::Dizzy::

Ke2l3e2oS

ติดใจลุงไปซะแล้ว ความจะแตกตอนลูกเกิดไหมเนี่ย

pongharu

สินสอด มากมาย

การปล่อยเมียอยู่บ้านคนเดียวกับเพื่อนบ้านสายหื่นก็จะเป็นแบบนี้แหละ อ่านจบเพลงนี้ดังขึ้นมาในสมองเลย ช่างงม่ายยยรุ้อารายยยบ้างเลยยยยย 55555555 ::Snap::

Jikkig16

ตอนเล่นกับลูกจะได้พูดได้เต็มคำ "ลูกใครหว่าๆ"  ::Dizzy::

jachal

คุณนายสาวเบื่อผังไม่เอา ไปติดใจประธานเพื่อนบ้าน เลยโดนจนท้อง ::KO::