ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

กำลังจะเปิดตัว MINAMO NAGASE นางเอก AV หุ่นระดับ WORLD CLASS

เริ่มโดย (S)Kater, ตุลาคม 12, 2018, 11:13:15 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Torimaki

โปรโมทขนาดนี้ผมว่าทางค่ายอาจจะดันเธอไปรับงาน Inter มากกว่าเรทค่าตัวเธอก็ใช่ย่อย อันนี้ความคิดส่วนตัวนะ ผิดถูกยังไงขออภัยด้วย

๋GEORGE

หุ่นดีครับดูจากรูปผิวเนียนมาก แต่หน้าตาดูธรรมดาไปหน่อย ลีลาจะเด็ดมั้ยนะ

duckiiz

kongdekkeng

มาอีกแล้ว ข้อมูลระดับ เทพเจ้ามาอัพเดธให้อีกแล้ว ขอบคณมากครับ เปิดตัวใหม่ 3 ล้าน ฮาตรง credit แถวบ้านเรา 3 พัน ก็ได้ ฮ่าๆๆ

Heero_yui

จริงๆที่มีดีกว่าเธอก็เยอะนะครับ แต่คิดว่าที่เปิดเผยเรื่องค่าตัวน่าจะทำให้มีประเด็นน่าสนใจขึ้นหรือเปล่าครับ
แต่ก็อย่างว่าครับคงต้องหาจุดขาย

sealedfeel

หุ่นในฝันเลยอะครับ มีเนื้อแต่ไม่อ้วน มีความพริ้ว สีหน้าได้ เตรียมเอาใจผมไปครอง

meaw2559

kenshin_w_7

ค่าตัวขนาดนี้ต้องมีอะไรที่พิเศษแน่นอน รอผลงานออกมาเมื่อไหร่มีเมื่อยแน่

ณัฐชา วงษ

หุ่นอย่างนี้ อยากลองสักที แต่พี่มีแค่ สามร้อย

pinmonkey

thanawitt

ถ้าเกริ่นขนาดนี้แล้ว ต้องขอตามไปดูหน่อยครับ

mukapookman

::Oops:: สุดสุด สุดยอด มากครับ หน้าใหม่ไฉไลกว่าเดิม ขอบคุนครับ