ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Yanagawa Rio] Summer with lonely maid หยุดซัมเมอร์กับแม่บ้านขี้เหงา [(S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, ตุลาคม 14, 2018, 08:04:08 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

eka1325

เจอเด็กแบบนี้คงได้จัดทั้งวันตามใจเธอแน่ๆเลย มีถอดสดๆแบบนี้ ขอจัดหนักๆไปเลย
กะจัดกันทั้งเดือนเลยหรอ ผมว่าคงไม่พอเปิดเทอมก็คงมีจัดกันต่อแน่ ลีลาดีสุดๆ แม่บ้านขี้เงี่ยนนี้สุดๆจริง

dayto

FAEROH

zajunghu

แม่บ้านคนนี้ มาเร็วเคบมเร็วเข้าเรื่องไวดี ไม่อ้อมค้อม

ยังดีนะ ยังนึกถึงงานบ้าน

ipor

โดจินเรื่องนี้ ผมไม่ได้อ่านเพราะ โดนแบนอยู่แน่เลย เดี๋ยวต้องกลับไปอ่าน อยากได้แม่เป็นเมียก่อนแล้วค่อยมาอ่านอีกทีดีกว่า
ปล. อย่าแบนผมน๊าาา

coco6969

แม่บ้านสายเปลี่ยวใจถึง กับหนุ่มน้อยสายโสดเคมีตรงกัน ความมันส์ก็บังเกิดละครับ

coco6969

เฮ้อ ถ้ามีโชคอย่างพ่อหนุมนั่นก็คงดีนะครับ แต่ยังไงก็ใส่ถุงสักหน่อยจะดีกว่านะครับ อย่าให้ความเงี่ยนมาครอบงำเจ้า ::DookDig::

otto_b

Rider V3

แผนทีดี ครับคุณผู้หญิง หากินไกล้ๆ ห้องเลย
...............................................
ถ้าเป็นเรา สองน้ำก็ฟ้าเหลืองแล้ว คุณนาย

อารมณ์มันได้จริงๆ ปิดเดือนหนึ่ง เอาทุกวัน คงเหลืองจ๊อยกัยพอดี

The Naive

ขออ่านก่อนนะครับ

Edit ชอบตอนจบมากเลยครับ ผัวเก่ายังเดินไปไม่ถึงไหนเลย ผัวใหม่ก็เข้าไปซอยแล้ว

poloxz

ขออ่านก่อนครับ

โชคดีขอตาหนุ่มคนนี้จิมๆๆ กำลังคิดอยากอึ๊บก็ได้อึ๊บ มันตลอดทั้งเดือนแน่ๆๆ อยากให้มีภาคต่อจิงๆ

SikerWoo

ว่าแล้ว ต้องมีการวางแผนไว้ ฮ่าๆ

หยุดเดือนนึง มีคู่เย อีกเห้อ อิจจ
TTT

monkeywind10

แพ้ทางแนวนี้จริงๆ แนวเพื่อนบ้านที่น่ารักนี่แจ่มจริงๆ ::Bloody::