ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

มุมมืด ตอนที่ 9

เริ่มโดย cdx, ตุลาคม 14, 2018, 11:11:20 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ruby alvarado

งานนี้ลุงเฉยถึงขั้นตายได้ต้องโดนสี่สาวรีดจนหมดตัว ::HoHo::

larvi

ลุงเฉยที่ไม่เฉย โหดมากครับ

wasu007

ลุงเฉยเล่นแพ็คคู่น้าหลานเลยนะ

-taro-

แบบนี้มันสวรรค์ชัดๆ

มี 4 หอยมาแย่งกันใช้บริการดุ้นอุ่นๆ 

อิจฉามากๆ

thum2520

โอทะเลแสนงาน ฟ้าสีครามสนใส ใยลุงเฉยฟ้าจึงเป็นสีเหลืองเล่า 555

amorn niemgerd

เดี๋ยวคงมีสี่รุมหนึ่ง
อมร

Mr.x69

โอ้โหน้องนุ่น แอบร้ายไม่น่าเชื่อ

silverwolf

ตอนแรกก็นึกว่าน้องรินท์แสบสุด แต่มิใช่แล้วกับเป็นน้องนุ่น นี้กะไม่แบ่งให้ใครเลย งงจริงนะเรา แต่คุณจ๋านี้ก็สติแข็งจริงๆโดนวางยานอนหลับไปแล้วก็ไม่ง่วง ก็เลยเป็นภาระกิจ 2รุม1 ไปซะแล้ว ลุงจะรอดหรอ แค่น้องนุ่นก็ 5-6 ดอก คุณจ๋าอีก 2 ดอก รวมแล้ว ก็ประมาณ 8 ดอก นี้ถ้าอีก 2 สาวไม่โดนวางยาด้วยน่ะ คืนนี้มิน่ารอดไปได้แน่นอน น้ำหมดตัว

mobmoji

น้าหลานจะตบตีแย่งชิงลุงเฉยกันไหมแบบนี้

auddyxx

Moo Muzz

โอ้ววววว อิจฉาลุงเฉย สองรุมหนึ่งแบบนี้ผมตายตาหลับแล้ว

pada

นายเฉยจะไหวไหมเนี๊ย ไปกับ สี่สาว

sayaba

ทำไมคุณจ๋าถึงยอม นึกว่าจะเก็บไว้กินคนเดียวซะอีก

Pong Tee

ชักอิจฉาลุงเฉยละ ควบ2แบบไม่ต้องเกรงใจใครเลย ตื่นมาจะควบ4 เลยไหมๆๆ อิจฉาเว้ย

xonly-1786

ลุงเฉยโดนจัดเต็มแน่นอน สาว สาว วางแผนแบบนี้ ใครจะสำเร็จหนอ แต่สงสารลุงเฉยนะถ้า 4 สาวรวมกันได้จะมีแรงมัย