ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Rola Takizawa เราจะคิดถึงเธอ...

เริ่มโดย (S)Kater, ตุลาคม 15, 2018, 05:11:41 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

shetarsk

ใครว่าเงินซื้อความสุขไม่ได้ไม่จริงเลย คิดถึงเธอเหมือนกัน 

icecreamzz

ปลื้มเหมือนกันครับคนนี้ ขอบคุณครับ

mamoung123

ผมยังจำวันที่เธอมาล้างรถที่เมืองไทยได้55

nine555

จนทุกวันนี้เราก็เมื่อยมือ เพราะเธอมาหลายครั้งแล้ว จะไม่ลืมพระคุณนี้เลย 555

MHW

ขอบคุณที่นำผลงานดีๆ มาแบ่งบันกันครับ

Paitoon Kongsit

::YehYeh::เอาจริงๆ รูปร่าง หน้าตา สวยมากๆ  แต่ไม่ดังที่ญี่ปุ่น เพราะเป็นลูกครี่งรัสเซีย หรือเปล่า? บ้านเขาอาจจะชอบแบบคนชาติเดียวกันมากกว่า แต่บ้านเรานะ ลูกครึ่งยิ่งดี ยิ่งชอบมากๆเลย..

kongdekkeng

หว่า น่าเสียดายจังเลยครับผมรู้จักเธอก็เรื่องเดียวกันกับที่คุณชอบเลย 555 แสดงได้ดีจริงๆ ผมชอบเรื่องนั้นเหมือนกัน
ยังไงก็ขอบคุณมากครับที่รวบรวมมาให้อีกครั้ง  ::YehYeh::

sissri pop

nana go

benzsample

Anupap Butsawai

ppsan

Rola Takizawa เธอเป็นดารา AV ที่น่ารักมาก เสียดายที่ retire ไปแล้ว โชคดีของเศรษฐีเขาหละ เฮ้อ...

ขอบคุณที่แบ่งปันผลงานดีๆของเธอ ขอบคุณครับ

dfdfdfg tetete

เธอเคยเล่นแบบอันเซ็นรึป่าวคับ ถ้ามีช่วยเอามาลงด้วยนะคับ