ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Wakatsuki] Land lady in Heat เจ้าของหอร้อนรัก [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, ตุลาคม 16, 2018, 06:23:33 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

saturn

boomtsumaha

เช่าหอพร้อมคนดูแล ราคาเท่าไหร่อยากเช่าบ้างอิอิ

patkungna01

หอแบบนี้ค่าหอแบบเหมาจ่ายใช่ไหม
จ่ายแบบเหมาๆ ก็บริการแบบเหมาๆ

anontatum

เย้ๆ ไม่ปวดตับ 555 ชอบมากเลยครับ
เจ้าของหอแบบนี้มีอยู่ที่ไหนครับ จะได้ไปอยู่บ้าง

b72208

อยากจะอยู่หอ ที่มีเจ้าของหอแบบนี้บ้างจริงๆ
ค่าเช่าไม่เกี่ยงเลย

Warute

Tee001

Neo Rory

โชคดีจริงๆที่มีเจ้าของหอสุดเอ็กมาช่วยดูแล(ความใคร่)แบบนี่

akasaboy

อ้างจาก: darthvader เมื่อ ตุลาคม 16, 2018, 07:28:54 ก่อนเที่ยง
นี่คือเลี้ยงเด็กขนานแท้
ค่อยๆ ปั้นสอนที่ละนิดก่อนจะเก็บกิน ดูแล้วคงไม่มีการได้ย้ายหอละครับ
ว่าแต่เปิดเรื่องมาตอนแรกไหง๋เป็นน้องสามีกับพี่สะใภ้ไปละ ???

อ่อ เรื่องตอนเปิดเป็นคนละเรื่องกันครับ ยังไม่ถึงตอน เป็นแค่ตอนพิเศษน่ะ

เกือบจะถามท่านฮิปแล้วว่าเปิดหัวเรียกพี่สะใภ้ ฮ่า ๆๆๆ ตอนแรกคิดว่าแปลผิด อ่านเม้นนี้รู้เรื่องเลย
ผมหิวข้าวจัง กดนี่ให้ข้าวให้ผมกินหน่อย

eeb

ชอบลายเส้นแนวสาวอวบแน่นๆ แบบนี้มากครับ
ตอนโดนเป็นฝ่ายรุก นี่สะใจจริงๆ เลย
ขอบคุณที่แปลให้ครับ

BuffFun

เจ้าของหอโครตเชี่ยวชาญเลยครับ นอนตัวซีดแน่ชินอิจิ

keatmano

เจ้าของหอจองกินเด็กไปจนกว่าเด็กจะเรียนจบเลยมั๊ง งานนี้ ::HoHo::

reppok111

sss321za

tudring

หอนี้เข้าพักได้ที่ไหนครับ จะได้ย้ายอยู่  ::Glad::