ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Wakatsuki] Land lady in Heat เจ้าของหอร้อนรัก [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, ตุลาคม 16, 2018, 06:23:33 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

singeroil

เคยใช้ชีวิตเด็กหอพักแบบนี้อยู่เหมือนกันครับ

เจอแนวคล้าย ๆ เรื่องนี้ละครับ   เพียงแต่ว่าเจ้าของหอพี่แกเป็นเกย์ 

พวกผมนี้หนาวเลยครับ   555

Muka

เจ้าของหอก็คงรอเวลานี้มานาน สรุปพระเอกก็เสร็จนางเอกไปตามระเบียบ
ช่วงเวลาสุขสันต์ทุกค่ำคืนก็มีทุกคืน  ::DayDream::

ท้องฟ้า ในค่ําคืน

พักฟรี เฮดฟรี  อู้ยยยย ไอ้หนุ่มนี่จะโชคดีไปไหนนนนน!!!

tamagot123

altiskaizer

logunta

เป็นหอพักที่น่าอยู่ครับ เจ้าของหอพักดูแลดีมาก

siwapeeza

อยากมีเจ้าของหอแบบนี้มาดูแลมั่งจัง  อิอิ

redhotjam

อพาร์ทเมนท์ในฝันของหนุ่มๆจริงๆครับ แบบนี้อ่ะ 

Whๅ่tE

เจ้าของหอนี่ก็อยากกินเด็กตลอด ตามตื้อ อ่อยทุกอย่าง
เด็กนี่ก็ทนไม่ไหว เรียบร้อยไป
อยากให้แบบนี้บ้างจัง

พิสิษฐ์ เ

หอ ที่มี เจ้าของหอ ดูแลดีขนาดนี้ หายังไม่เจอเลยจริงๆ  ::Thankyou::

(S)Kater

ผมก็ว่าภาพช่วงหลังๆของโดจินท่านฮิปคล้ายๆกัน ที่แท้มาจากซีนี่นี่เอง
งั้นถูกแล้วที่ผมไล่อ่านจากตอนที่1ขึ้นไป แนวเจ้าของหอเอ็นดูเด็ก กิกิ

ป๊าดด ดูแลทุกอย่างตั้งแต่อาหารการกินยันร่างกาย ทำให้ขนาดนี้มันเดือดร้อนนะครับ
แม่ยังไม่ดูแลขนาดนี้เลย เพราะงั้น อย่าเป็นแม่เลย เป็นเมียเถอะ รุ่นใหฅญ่ตัวใหญ่แบบนี้
อยากกลับไปเป็นเด็กแล้วขึ้นขย่มนอนทับทั้งตัวจัง คงนุ่มกว่าเบาะหรือที่นอนอีก

ขอบคุณคร้าบ ขออ่านตอนต่อไปเลยละกัน

คือถ้าขนาดนี้ระยะยาว ป้าแกท่าจะสาวขึ้นแต่เราท่าทางจะแก่เร็ว เผลอๆไม่ทันแก่แห้งตายซะก่อน
ก็โดนสูบทุกวันๆ มันจะเหลือเร๊อะ
  ::HoHo::
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

navaa

thegift52

หอที่ดีมันต้องอย่างนี้ ดูแลลูกหอ เอาใจใส่ และบริการถึงที่สุด ว่าแต่ มีหอแบบนี้อีกมะ จะไปอยู่ด้วย

sadi6004