ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ความสุขของผมกับแม่ cop

เริ่มโดย จอน นอนเล่น, ตุลาคม 16, 2018, 04:21:57 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

จอน นอนเล่น

ผมเป็นลูกชายคนเดียวของบ้านครับ อายุ 20 ปี ก่อนหน้านี้เคยเย็ดหญิงมาหลายคน ด้วยความเป็นคนรูปหล่อ มีหญิงมาให้เย็ดบ่อยๆ ทำให้ผมไม่เคยมีความคิดเรื่องอยากมีเพศสัมพันธ์กับคนในบ้านเลย แต่ชอบอ่านมากครับ บ้านผมมีอยู่ด้วยกัน 3 คน เป็นบ้านชั้นเดียวหลังเล็กๆ ย่านปทุมธานี มีพ่อ แม่ และผม ด้วยความที่พ่อและแม่แต่งงานไว แม่ผมเพิ่งมีอายุแค่ 38 และพ่อก็อายุ 41 ปีเท่านั้น เราสนิทกันมาก และหน้าตาดีกันทั้งสามคน แม่ผมรักษาหุ่นมาก บางทีเราอยู่ในบ้าน ก็ทำตัวตามสบายไม่ได้ระวังตัวเลย แม่ชอบใส่กางเกงบอล แล้วก็ใส่เสื้อยืดสายเดี่ยวแบบเสื้อกล้ามเป็นประจำ ที่เป็นอย่างนี้เพราะพ่อผมชอบเล่นบอล แกเล่นมาแต่หนุ่มๆ เดี๋ยวนี้แกก็ยังออกกำลังกายด้วยการมาเล่นบอลกับผมและเพื่อนๆ เกือบทุกเย็น ทำให้พ่อเป็นคนที่แข็งแรงและหุ่นดีมาก พ่อชอบซื้อกางเกงบอล ตัวไหนที่เล็กๆ ใส่ไม่ได้ ไม่ชอบใส่ แม่ผมก็จะเอามาใส่ประจำ บางทีเดินอยู่ในบ้าน กางเกงมันรัด เป็นรูปหีเลย แต่ผมก็ได้แต่ดู ไม่เคยคิดอยากจะเย็ดแม่แม้แต่น้อย..สาบานได้วันเกิดผมที่ผ่านมาเมื่อต้นปี พ่ออยากพาพวกเราไปเที่ยวเกาะล้าน เพราะเพื่อนที่ทำงานมีบ้านพักตากอากาศหลังเล็กๆอยู่ที่นัน หาดที่เราไป จะต้องว่าจ้างเรือไป เพราะเป็นเหมือนหาดส่วนตัว มีบ้านพักแบบนี้อยู่ประมาณ 3 หลัง แต่ก็อยู่ใกล้กับหมู่บ้านชาวประมง เขาจะทำอาหารให้เรากิน และพาเราเที่ยวตามเกาะแก่งต่างๆ พอวันจะเดินทางแม่ผมเขาเมาเรือ พ่อก็เลยไปหายาแก้เมามาให้ พอเรือออกจากท่า แม่ก็กินยา ประมาณ 10 นาทีได้ แม่ก็หลับพิงกับตัวพ่อเลย เดือดร้อนว่าพอถึงหาดที่เราพัก ผมต้องอุ้มแม่ เพราะแม่หลับสนิทเหมือนคนสลบเลย ส่วนพ่อต้องแบกสัมภาระที่เราเตรียมไป ผมอุ้มแม่ไป เสื้อยืดที่แม่ใส่ก็เลิกขึ้นมา จนเห็นหน้าท้องขาว นมเป็นกะเปาะ เพิ่งสังเกตว่าแม่ขาวมาก ยิ่งเฉพาะบริเวณอกเหนือนมสองลูกขาวมาก จนน่าเอาหน้าเข้าซุกเมื่อถึงบ้านพัก ชาวบ้านที่ดูแลบ้านพักอยู่ก็เข้ามาถามว่าจะเอาอะไรไหม เขาเล่าว่าหลังถัดไปมีคนมาอยู่ ชื่อ...พ่อดีใจมาก เพราะคือเพื่อนคนหนึ่งที่ทำงานอยู่ที่เดียวกัน (บ้านพักนี้เป็นสวัสดิการของบริษัทิเพื่อนพ่อ ผู้บริหารสามารถมาพักได้) พ่อเลยบอกว่าเดี๋ยวจะไปกินเหล้ากับเพื่อน ให้อยู่เป็นเพื่อนแม่หน่อย แล้วถามผมว่าจะอยู่อีกหลังไหม เดี๋ยวจะจัดการเช่าให้ แต่ชาวบ้านที่ดูแลบอกว่าไม่มีแล้ว ตอนเย็นจะมีฝรั่งมาพัก ผมบอกว่าผมนอนหน้าเตียงก็ได้ หรือที่ระเบียงก็ได้ (ในใจคิดว่าเผื่อพ่อกับแม่จะได้เย้ดกัน) จากนั้นผมก็ขอตัวไปเดินเล่น พ่อผมบอกดี จะได้เปลี่ยนเสื้อผ้าให้แม่แก เป็นตัวที่ใส่สบายๆ ผมก็ไม่ได้คิดอะไรระหว่างเดินเล่น ผมเห็นพ่อนั่งโจ้เหล้าอยู่ที่ชายหาดท่าทางเมายาวแน่ ตัวผมอยากอาบน้ำ เพราะลมทะเลเหนียวตัว เลยกลับมาที่บ้านพัก พอเปิดประตุเข้าไป ผมก้เห้นแม่นอนหงายอยู่ ลมที่พัดมาจากหน้าต่าง พัดแรง จนกางเกงบอลตัวบางๆ ขากว้างปลิว เปิดออก มองเห็นหีแมชัดเจน โคก ขาว โหนกนูน หมอยไม่ค่อยมี เห็นกลีบขาวชัดเจน ร่องแม่ยังเป็นสีแดงอยู่เลย นี่พ่อผมทนุถนอมแม่มากทีเดียวตอนนั้นควยผมแข็งเลย ผมนั่งลงข้างเตียง มองดูหีแม่ แต่แม่ไม่รู้เรื่องอะไรเลย ผมแกล้งเรียก แต่แม่ก็ไม่รู้เรื่อง ผมจับแขนเขย่าก็ไม่รู้อีก เลยไปจับที่หน้าท้องก็ไม่รู้ ผมเลยได้ใจจับนมเลย บีบเบาๆ แม่ก็ไม่รู้เรื่อง ทีนี้ละความคิดชัวๆ ก็เกิดขึ้นทันที ผมล้วงมือเข้าไปลูบหีแม่ ลากไปตามร่องหี น้ำเสียวซึมออกมา ผมแหย่นิ้วชี้ค่อยๆดันเข้าไปในรู หน้าแม่เหยเกเล็กน้อย ผมรีบดึงออก แล้วหมอบข้างเตียง ผมไม่รอช้า รูดกางเกงแม่ลงมาถึงเข่า หีออกโฉมเด่นสวยงาม ตื่นเต้นมากที่รู้ว่าตัวเองออกมาจากรูหีสวยๆ อย่างนี้ ก้มหน้าลงไปเอาลิ้นเลีย แล้วก็นั่งชักว่าวอยู่ข้างเตียง อยากเย็ดแต่ไม่กล้า จนน้ำพุ่งเลอะพื้น ผมก็รีบแต่งตัวให้แม่ แล้วอาบน้ำ ช่วงอาบ ผมแง้มประตูดูแม่ที่ยังหลับไม่ได้เรื่อง ผมก็จัดการชักว่าวอีกครั้ง จินตนาการว่าได้เย็ดแม่ จนน้ำแตก เป็นอันว่าวันนั้นผมยังไม่ได้เย็ดแม่ แต่คืนต่อมาไม่พลาด เย็ดต่อจากพ่อด้วย แล้วผมจะเล่าให้ฟังอีกที ถ้าชอบก็บอกกันด้วยนะครับ

ความ สัมพันธ์แม่ลูกในช่วงกลางวันในช่วงต่อมา หรือในสังคมก็เป็นปกติเช่นเดียวกับแม่ลูกคู่อื่นๆ แต่ช่วงค่ำลงยังคงคลุกเคล้าเย้าแหย่กันตามเดิม คืนไหนเงี่ยนจัดถึงจะช่วยเล่นกันภายนอกครั้งหนึ่ง ส่วนใหญ่ช่วงก่อนแม่มีประจำเดือน เสร็จแล้วต่างก็อิ่มหายเงี่ยนไปหลายวัน เราไม่ค่อยพร่ำเพรื่อ แต่เป็นมื้อเป็นคราว
ผมตั้งใจจะเล่าครั้งแรกครั้งเดียวเป็นพอ  ก็ขอบอกให้รับรู้ว่า การแสวงหาความสุขทางเพศด้วยท่าทางหรือรูปแบบใดๆ จะกำหนดตายตัวไม่ได้ ขึ้นอยู่กับปัจจัยต่างๆ ไม่ว่าสรีระรูปร่าง อารมณ์ อุปกรณ์ สถานที่ และสิ่งแวดล้อม และอาจแตกต่างกันทุกครั้ง ไม่ซ้ำ จำเจ
กามสังวาสระหว่างแม่กับผมครั้งแรกเริ่มต้นจากการกอดจูบ แล้วแม่จับควยผมถอกเบาๆ แล้วขยับขึ้นมาเอาปากโลมเลีย ดูดดุนพอประมาณว่าตื่นพร้อม แม่ก็จะล้มตัวลงนอนถ่างขา เป็นหน้าที่ของผมจะลงโลมเนื้อโนนโคก เอาลิ้นไล้รอยแยก ไปมา แล้วสอดลิ้นเข้ารอยแยกดูดเลียจากติ่งแตดไล่ไปหาแคมเนื้อด้านในที่ไวต่อความ รู้สึก แผ่วๆ บ้าง เน้นๆ บ้าง สลับกัน จนแม่กระดกเนินหีขึ้นมาสู้กับความเสียว "อู้ว...ซี๊ด...เสียวอ้าซี๊ด...อูย...อ้าๆ" แม่ส่งเสียงบอกอารมณ์เงี่ยนง่าน
ละจากนูนเนื้อลงไปง่ามขา ผ่อนอารมณ์แม่ให้บรรเทาลงจากกำหนัดเงี่ยนสุดๆ จูบไล้ขึ้นลงที่ขาอ่อนด้านในทีละข้างสลับกัน จนขนแม่ลุกเกรียว ละขึ้นไปไล้เนินหน่าว ท้องน้อย สะดือ ไปเนินนม เน้นเม้นหัวนม ด้วยกริยาที่แผ่วผิว สลับกับแรง แล้ววนกลับมาโลมไล้นูนเนินที่เริ้มต้น ด้วยอาการจู่โจม หนักแน่น ให้ตระหนก "อ้า...ซี๊ด...โอ้ว...ดูดแรงๆเลย ...อ้า..เสียว...อู้ว...ซี๊ด..." เสียงร้องดังลั่น พร้อมอุทกธารกระเจิงกระจาย
ในที่สุดด้วยปฏิบัติการสายฟ้าแลบ ผมลุกประกบสอดทอนควยแข็งปั๋งอัดเข้าร่องรูหี เร่งกระเด้าอย่างแรง แม่กระตุกร่างเด้งตะโพกส่ายดิ้นพล่านตามด้วยเสียงร้อง "..อูย...ซี๊ดด ...อ้ออ..." ออกมาไม่ขาดเสียง ผมจับบั้นเอวแม่แน่น ยกให้ก้นแม่ลอยแอ่นกระแทกควยเข้าอย่างจัง ซอยถี่ๆ ขึ้น แม่ดิ้นส่ายราวไส้เดือนโดนขี้เถ้า "แรงๆ ลูกเร็วๆ อย่า...อย่าหยุด อย่าหยุดซี " แม่ตีเผียะเข้าที่ตะโพกผม เพราะเจอลูกเล่นขณะที่แม่กำลังฮ้อตะบึงจะเข้าเส้นชัย ผมกลับยกคันเร่ง แล้วเหยียบเบรคเอาดื้อๆ "แกล้งแม่ชัดๆ" ผมไม่รู้ไม่ชี้ค่อยๆเดินหน้าซอยไปจังหวะสม่ำเสมอ ค่อยเพิ่มความเร็ว ความแรงขึ้นตามสะเต็ป อีกครั้ง ใครจะปิดเกมง่ายๆ
การเสพสังวาสก็เป็นอย่างนี้ จูงไปให้สูง แล้วปล่อยให้ลิ่วลงมา แล้วจูงพาขึ้นไปใหม่ แล้วผ่อนลงมา แล้วพาลอยละลิ่วไป สู่ฉิมพลีเป็นที่สุด
บทส่งท้ายหลังจากเย็ดจนแม่เสียวทุรน ทุรายรักครั้งแรกไปแล้ว และเสียวสลับกับการตื่นตระหนก จากควยผมที่กระทำต่อหีอันดูดตอด ผมค่อยๆ กลึงหัวควยกับโคกหีอวบ เค้นอารมณ์ด้วยการบีบเม็ดแตด จนแม่สะดุ้งสุดกาย ผมทิ่ม แทง ลงไปพรวดเดียว แล้วดึงออกกระเด้าเร็วและแรง พุ่งพาแม่เข้าเส้นชัยพร้อมกัน " โอ้ย ...เสียว...เสียวเหลือเกิน หยุดเถอะ ...อุ้ยเสียว เสี ยว เหลือเกิน" เสียงแม่ครวญครางเป็นระยะๆ
ดุ้นควยนั้น ยังคงทำงานต่อไปเรื่อยๆ หนักหน่วงและเร่งจังหวะ เร็วขึ้น จนผมรู้สึกถึง ความเสียว สุด สุด ที่แล่นริ้วขึ้นมาเป็นระลอก ระลอก ระลอกแล้ว ระลอกเล่า เนื้ออ่อนที่แคมหีแม่คงด้านชาด้วยเสียวซ่าน แต่เนื้อในหีแม่ เสียวสุด สุด บีบรัด และตอด กระตุก เต้นตุ๊บๆ ตั๊บๆ ผมตะบันรูหีแม่ต่อไปไม่หยุดยั้ง ร่างอวบสะพรั่งของแม่สั่นกระเพื่อมไม่เป็นจังหวะผมกระแทกหนักเท่าใด แม่ยิ่งชอบใจ แอ่นอกร่อนร่าขึ้นเท่านั้น แม่รองรับความสุขจากผมจนเต็มคราบ น้ำเงี่ยนฉีดพุ่งเข้ารูหี แม่แกร็งร่างกอดผมแน่น ขณะรูหีแม่ดูดซับน้ำควยอย่างไม่ยอมให้เล็ดแม้หยดเดียว แม่หายใจฟืดฟ้ดดังเหน็ดเหนื่อยและสุขสม

หลังจากที่ผมเย็ดแม่จนแจ้งจางปางแล้ว แม่บอกว่า ผมเย็ดดี มีลีลานิ่ม แต่หนัก ควยคว้านกวาดไปทั่วรูหี น้ำแตกไปหลายครั้ง อิ่มสวาทหายเงี่ยนไปหลายวัน มันส์กว่าที่เคยพบมาไม่ว่ากับแฟนเก่า กับพ่อ และกับน้าชาย แม่บอกว่าเป็นวาสนาหี ที่มาพบควยที่เย็ดมันส์ของผม แม่คงครองความเป็นม่ายอยู่กับลูกตลอดไป ไม่หาควยใหม่อีกแล้วความสัมพันธ์แม่ลูกในช่วงกลางวัน หรือในสังคมก็เป็นปกติเช่นเดียวกับแม่ลูกคู่อื่นๆ แต่ช่วงค่ำลงยังคงคลุกเคล้าเย้าแหย่กันตามเดิม คืนไหนเงี่ยนจัดถึงจะอัดกันครั้งหนึ่ง ส่วนใหญ่ช่วงก่อนแม่มีประจำเดือน เสร็จแล้วต่างก็อิ่มหายเงี่ยนไปหลายวัน เราไม่ค่อยพร่ำเพรื่อ แต่เป็นมื้อเป็นคราวผมตั้งใจจะเล่าครั้งแรกครั้งเดียวเป็นพอ แต่มีคนร้องขอให้เล่าถึงท่าสังวาสแบบอื่นๆ อีก ก็ขอบอกให้รับรู้ว่า การแสวงหาความสุขทางเพศด้วยท่าทางหรือรูปแบบใดๆ จะกำหนดตายตัวไม่ได้ ขึ้นอยู่กับปัจจัยต่างๆ ไม่ว่าสรีระรูปร่าง อารมณ์ อุปกรณ์ สถานที่ และสิ่งแวดล้อม และอาจแตกต่างกันทุกครั้ง ไม่ซ้ำ จำเจกามสังวาสระหว่างแม่กับผมเริ่มต้นจากการกอดจูบ แล้วแม่จับควยผมถอกเบาๆ แล้วขยับขึ้นมาเอาปากโลมเลีย ดูดดุนพอประมาณว่าตื่นพร้อม แม่ก็จะล้มตัวลงนอนถ่างขา เป็นหน้าที่ของผมจะลงโลมเนื้อโนนโคก เอาลิ้นไล้รอยแยก ไปมา แล้วสอดลิ้นเข้ารอยแยกดูดเลียจากติ่งแตดไล่ไปหาแคมเนื้อด้านในที่ไวต่อความรู้สึก แผ่วๆ บ้าง เน้นๆ บ้าง สลับกัน จนแม่กระดกเนินหีขึ้นมาสู้กับความเสียว "อู้ว ซี๊ด เสียวอ้าซี๊ด อูย อ้าๆ" แม่ส่งเสียงบอกอารมณ์เงี่ยนง่านละจากนูนเนื้อลงไปง่ามขา ผ่อนอารมณ์แม่ให้บรรเทาลงจากกำหนัดเงี่ยนสุดๆ จูบไล้ขึ้นลงที่ขาอ่อนด้านในทีละข้างสลับกัน จนขนแม่ลุกเกรียว ละขึ้นไปไล้เนินหน่าว ท้องน้อย สะดือ ไปเนินนม เน้นเม้นหัวนม ด้วยกริยาที่แผ่วผิว สลับกับแรง แล้ววนกลับมาโลมไล้นูนเนินที่เริ้มต้น ด้วยอาการจู่โจม หนักแน่น ให้ตระหนก "อ้า ซี๊ด โอ้ว ดูดแรงๆเลย อ้า..เสียว อู้ว ซี๊ด " เสียงร้องดังลั่น พร้อมอุทกธารกระเจิงกระจายตามด้วยปฏิบัติการสายฟ้าแลบ ลุกประกบสอดทอนควยแข็งปั๋งอัดเข้าร่องรูหี เร่งกระเด้าอย่างแรง แม่กระตุกร่างเด้งตะโพกส่ายดิ้นพล่านตามด้วยเสียงร้อง "..อูย ซี๊ดด อ้ออ " ออกมาไม่ขาดเสียง ผมจับบั้นเอวแม่แน่น ยกให้ก้นแม่ลอยแอ่นกระแทกควยเข้าอย่างจัง ซอยถี่ๆ ขึ้น แม่ดิ้นส่ายราวไส้เดือนโดนขี้เถ้า "แรงๆ ลูกเร็วๆ อย่า อย่าหยุด อย่าหยุดซี " แม่ตีเผียะเข้าที่ตะโพกผม เพราะเจอลูกเล่นขณะที่แม่กำลังฮ้อตะบึงจะเข้าเส้นชัย ผมกลับยกคันเร่ง แล้วเหยียบเบรคเอาดื้อๆ "แกล้งแม่ชัดๆ" ผมไม่รู้ไม่ชี้ค่อยๆเดินหน้าซอยไปจังหวะสม่ำเสมอ ค่อยเพิ่มความเร็ว ความแรงขึ้นตามสะเต็ป อีกครั้ง ใครจะปิดเกมง่ายๆการเสพสังวาสก็เป็นอย่างนี้ จูงไปให้สูง แล้วปล่อยให้ลิ่วลงมา แล้วจูงพาขึ้นไปใหม่ แล้วผ่อนลงมา แล้วพาลอยละลิ่วไป สู่ฉิมพลีเป็นที่สุดบทส่งท้ายหลังจากเย็ดจนแม่เสียวทุรน ทุรายรัก และเสียวสลับกับการตื่นตระหนก จากควยผมที่กระทำต่อหีอันดูดตอด ผมค่อยๆ กลึงหัวควยกับโคกหีอวบ เค้นอารมณ์ด้วยการบีบเม็ดแตด จนแม่สะดุ้งสุดกาย ผมทิ่ม แทง ลงไปพรวดเดียว แล้วดึงออกกระเด้าเร็วและแรง พุ่งพาแม่เข้าเส้นชัยพร้อมกัน " โอ้ย เสียว เสียวเหลือเกิน หยุดเถอะ อุ้ยเสียว เสี ยว เหลือเกิน" เสียงแม่ครวญครางเป็นระยะๆดุ้นควยนั้น ยังคงทำงานต่อไปเรื่อยๆ หนักหน่วงและเร่งจังหวะ เร็วขึ้น จนผมรู้สึกถึง ความเสียว สุด สุด ที่แล่นริ้วขึ้นมาเป็นระลอก ระลอก ระลอกแล้ว ระลอกเล่า เนื้ออ่อนที่แคมหีแม่คงด้านชาด้วยเสียวซ่าน แต่เนื้อในหีแม่ เสียวสุด สุด บีบรัด และตอด กระตุก เต้นตุ๊บๆ ตั๊บๆ ผมตะบันรูหีแม่ต่อไปไม่หยุดยั้ง ร่างอวบสะพรั่งของแม่สั่นกระเพื่อมไม่เป็นจังหวะผมกระแทกหนักเท่าใด แม่ยิ่งชอบใจ แอ่นอกร่อนร่าขึ้นเท่านั้น แม่รองรับความสุขจากผมจนเต็มคราบ น้ำเงี่ยนฉีดพุ่งเข้ารูหี แม่แกร็งร่างกอดผมแน่น ขณะรูหีแม่ดูดซับน้ำควยอย่างไม่ยอมให้เล็ดแม้หยดเดียว แม่หายใจฟืดฟ้ดดังเหน็ดเหนื่อยและสุขสมปีนี้

ผมอายุ ๒๑ สำเร็จการศึกษาแล้ว ได้ทำงานแล้ว แม่กำลังหาสะใภ้อยู่ แต่ผมคงต้องดูแลแม่ตลอดไป ขอบคุณถ้าใครประสงค์ดี ผมคงไม่รับ

9toulek

แม่ลูกผูกผัน ดีนะ มีแม่ แต่แม่ยังหาสะไภ้ให้

apichart2523

ถ้าให้แม่หาสะใภ้ให้คงไม่ได้หรอกแกหวง  แต่เนื้อเรื่องช่วงต้นกำลังดี แต่ตอนได้กับแม่มันเร็วไป ปรับตัวไม่ทันเหมือนอะไรมันขาดหายไป

bigpanda

Thun

เป็นลักหลับแม่ที่ได้อารมณ์มาก