ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

โดนของฝรั่งจนขาถ่าง cop

เริ่มโดย จอน นอนเล่น, ตุลาคม 16, 2018, 04:31:12 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

จอน นอนเล่น

สวัสดีคะ ดิฉันเป็นคนหนึ่งที่ชอบเรื่องแบบ นี้ สมัยที่ยังเรียนอยู่ เรื่องพูดจาทะลึ่งลามก เนี่ยดิฉันก็ไม่แพ้ใคร พูดจากันแต่ละครั้ง ก็พูดคำไทยเดิมแท้ ๆ แต่ก็เก่งแต่ปากเท่านั้นเองคะ จริง ๆ ก็ไม่กล้าเท่าไร แต่ยอมรับคะว่าอยากลอง ในเรื่องราวที่เคยพูดคุยกับเพื่อนนั้น มันมีเรื่องของการมีผัวเป็นฝรั่ง เพื่อนมักจะพูดกันว่า

" เฮ้ย พวกแก ใครมีผัวฝรั่งนะ แก เอ้ย ไม่อยากจะบอก "

" พูดอย่างกับแกเคยเจอนั้นแหละ "

" บ้า ใครจะเคย แต่ว่าเขาว่าพวกฝรั่งเนี่ยใหญ่ เป็นกระบอกข้าวหลามเลยใช่เปล่า "

" พูดน่าเกลียด ใครจะใหญ่เป็นกระบอกข้าวหลาม โดนทีไม่แหกหมดเลยหรือวะ "

นั้น แหละเป็นคำพูดที่เราเคยพูดกัน แต่ใครจะไปคิดว่า เรื่องแบบนี้มันจะมาเกิดกับดิฉันจน ได้ ดรื่องมันเกิดขึ้น เพราะว่าดิฉันดันไปรู้จัก ฝรั่งคนหนึ่ง เขาเป็นชาวอิตาลีค่ะชื่อ มิเชล นะค่ะ ปัจจุบันเป็นสามีดิฉันเองคะ เรื่องที่รู้จักกันจีบกันนั้นคงไม่ขอเล่านะ แต่ที่จะเล่านั้นมันเป็นตอนที่แต่งงานกันคืนแรกคะ เพื่อน ๆ มันก็แซวว่า

" สงสัยวันนี้โดนมิเชลมันจะแหกแน่เลย ยังไง ก็ เอามาบอกด้วยนะ ว่าใหญ่แค่ไหน "

นั้น แหละคะ เป็นคำเพื่อนของดิฉัน ซึ่งดิฉันเองตอนนั้นก็ยอมรับคะ ว่ากลัวมาเลย เพราะว่าเป็นแฟนกันมาเกือบปี อย่างมากก็แค่จับมือ โอบกอด จูบปากหอมแก้มบ้าง แต่ไม่เคยถึงขึ้นกัน เลยไม่รู้ว่าของมิเชลจะขนาดไหน พอเสร็จงานเราก็บินไปฮันนีมูนที่ภูเก็ตทันที พอเข้าถึงห้องพักเสร็จ มิเชลก็บอกให้ดิฉันอาบน้ำ พออาบน้ำเสร็จมิเชลก็อาบต่อ หลังอาบน้ำเสร็จ ดิฉันก็มานอนรอที่เตียงคะ แก้ผ้าหมดแล้วนอนซุกอยู่ใต้ผ้าห่ม พอมิเชลออกมาก็นุ่งผ้าขนหนูอยู่ผืน เดียว มิเชลเห็นฉันนอนหลับอยู่บนเตียง ก็ตรงเขามาสวนกอดฉันที่ด้านหลัง เขาล้วงมือมาจับนมของดิฉัน ดิฉันเองก็ไม่ใช้หุ่นดีอะไรมาก ก็มาตราฐานไทย ๆ แหละคะ สูง 154 หนัก 52 สัดส่วน 33 – 24 – 35 ส่วนมิเชลนั้นค่อนข้างสูงใหญ่ สูง185ค่ะ

มิเชล จูบพรมไปทั่วแผ่นหลังของดิฉัน ทำเอาดิฉันเสียวซ่านไปหมด เขาคงเห็นว่าผ้าห่มมันเกะกะ ก็เลยดึงมันออก ดิฉันพลิกตัวขึ้นมาแลกจูบปากกับเขา อย่างเมามัน เราจูบปากกันนานพอดู แล้วมิเชลก็ค่อย ๆ เลื่อนตัวลงไปที่หน้าอกของดิฉัน เขาดูดเลียที่หัวนม แบบรุนแรงมาก เขาอ้าปากดูดนมของดิฉัน เหมือนว่าจะให้มันหลุดหายเข้าไปในปากทั้งเต้ายังไงยั ้งงั้น ไม่นึกว่ามันจะเสียวแบบนี้ ตอนนี้ดิฉันลืมเรื่องขนาดของเขาไปแล้ว เพราะว่าเขาทำดิฉันเสียวเหลือเกิน

พอหลุดจากนมก็ไล่เรื่อยลงมาถึง หน้าท้องและสะดือ แล้วก็ไปถึงเนินของดิฉัน มิเชลดูดเลียของดิฉันจนดิฉันเสียวตัวสั่น มือเท้าเย็นไปหมด ไม่คิดว่าจะเสียวขนาดนี้ ดิฉันไม่รู้หรอกว่าเขาดูดเลียยังไง รู้แต่ว่าเสียวมากเลย แล้วก็รู้สึกว่า มิเชล เอานิ้วแยงเข้ามาในของดิฉันด้วย ตอนนั้นมันแน่นมันตึงเหมือนกัน เขาไม่แยงเปล่า ยังคว้านนิ้วด้วย มันเสียวมาก จนดิฉันเสร็จไปจนได้ ตอนนี้เริ่นคิดถึงของเขาแล้วคะ ขนาดนิ้วยังเสียวขนาดนี้ แล้วถ้าเป็นโดนเขาจริง ๆ จะเป็นยังไง ก็ยังไม่เห็นเขาเต็มๆ คะ แต่รู้สึกว่าเขามาถูไถกับหน้าขาของดิฉัน มันอุ่น ๆ ดี

พอดูดเลียของ ดิฉันจนหนำใจแล้ว มิเชลก็เลื่อนตัวขึ้นมาจูบปากดิฉันอีก ตอนนี้ดิฉันรู้สึกถึงความอุ่นของของเขา ที่มาทาทาบอยู่ที่หน้าขาของดิฉัน มิเชลกอดดิฉัน แล้วจับพลิกให้ดิฉันอยู่ด้านบน ดิฉันก็อยากจะรู้เหมือนกันตอนนี้ว่ามันใหญ่ขนาดไหน ก็ค่อย ๆ เลื่อนตัวลงไปเรื่อย ๆ จนถึงหน้าท้องของเขาค่ะ ระหว่างที่เลื่อนลงไปดิฉันก็ทับมัน ซะเต็มตัวจนรู้สึก ว่ามัน เสียวคะ จนเจอเข้าจัง ๆ เลย เห็นแล้วแทบเป็นลมเลยคะ แบบว่ามันใหญ่มากเลย มือกำไม่รอบ ถึงแม้ว่ามันจะไม่ถึงกับกระบอกข้าวหลามอย่างที่คุยเล ่นกับเพื่อน แล้วก็ไม่เคยเห็นของใครมาก่อน แต่ก็รู้สึกได้ว่ามันใหญ่คะ กะความยาว น่าจะประมาณ 8 นิ้ว ขาวเป็นลำส่วนหัวมันบานสีชมพูน่าเกลียดมากเลย

มิ เชลบอกให้ดิฉันช่วยดูดให้เขา ดิฉันว่าไม่เคย เขาก็ว่าลองดูซิ ก็เลยลองดู มันอมเต็มปากของดิฉันเลย ดิฉันก็อม ๆ ดูด ๆ ไปอย่างนั้นเพราะว่าไม่เคย เพราะตอนนี่คิดอย่างหวั่นๆแต่เพียงว่าถ้าโดนแท่งนี้เ ข้า ไม่แหกก็คงหุบขาไม่ลงแน่เลย มิเชลคงจะทนไม่ไหวกับการดูดของดิฉันเท่าไรมั้ง ( แบบว่าดูดไม่ค่อยเป็นคะ ) เขาผลักให้ดิฉันลงไปอยู่ข้างล่างแทน แล้วเขาก็จับขาของดิฉันยกขึ้น แล้วดันที่ขาพับของดิฉันออกด้านข้าง ดิฉันตกใจเหมือนกัน คิดว่าจะโดนแล้วหรือเนี่ย มิเชลเอาหัวจ่อที่ปากรูของดิฉัน จนรู้สึกได้ถึงความอุ่น ดิฉันพยายามชันตัวขึ้นมาดู แต่ไม่ค่อยถนัด ดิฉันบอกให้มิเชลค่อย ๆ เพราะไม่เคยเขาก็รับคำ

มิเชลค่อย ๆ กดลงมา ดิฉันจับแขนเขาแน่น โอ้ยมันคับแน่นมากเลยค่ะ สองแคมตึงเปรี๊ยะ เหมือนจะฉีกออกจากกัน แต่ก็ไม่ร้องออกมาคะ ได้แต่หลับตาปี๋ กัดฟันแน่น คิดแต่เพียงว่าเดี๋ยวก็จะมีแต่ความเสียว แบบเพื่อนเขาว่ามา แต่ก็คิดเหมือนกันนะว่าถ้ารูมันฉีกขึ้นมา ไปให้หมอเขาเย็บคงน่าอายมากเลย ดิฉันรู้สึกถึงความเคลื่อนไหวที่ค่อย ๆ แทรกตัวเข้ามาในรูทีละน้อยทีละน้อย มันคับมันแน่นจนดิฉันแทบ หายใจไม่ออก แบบว่ามันเจ็บมาก จนดิฉันเองรู้สึกว่าไม่ไหวแล้ว เลยบอกให้มิเชลหยุดก่อน มิเชลก็หยุดคะ ถามว่าเจ็บมากไหม ดิฉันก็พยักหน้า เขาก็ปลอบว่าไม่ต้องกลัวเจ็บนิดเดียว ดิฉันก็พยักหน้าอีก แต่ในใจคิดว่ามันเจ็บมากเลยคะ

มิเชลหยุดกดลงมา ก็เปลี่ยนเป็นก้มลงมาจูบปากของดิฉัน มือก็เลื่อนมาจับบีบคลึงนมของดิฉัน จนดิฉันรู้สึกเริ่มเสียวขึ้นมา อีกครั้ง พอดิฉันเริ่มจะครางใจลำคอต่อ มิเชลก็กดลงมาอีก ดิฉันก็ร้อง"โอ้ยย..หยุดก่อน มันแน่น มันเจ็บค่ะ"ออกมา มิเชลก็หยุดกด พอดิฉันเงียบเสียงลงมิเชลค่อย ๆ กดลงมาเรื่อย ๆ จนจมหายลงเข้าในรูของดิฉันมิดลำ ดิฉันรู้สึกว่ามันแน่นมากเลย แทบขยับตัวไม่ได้ มิเชลพอกดลงมาสุดท่อนแล้ว ก็กดแช่อยู่อย่างนั้น แล้วก็ส่ายเอวบดลงมา ดิฉันก็ต้องส่ายตาม เพราะว่ามันติดตามของเขาไปด้วย มิเชลส่ายบดอย่างนั้นสักครู่ ก็ถามว่ายังเจ็บอยู่ไหม ดิฉันก็บอกว่าไม่ค่อยเจ็บแล้ว มิเชลก็เลยค่อย ๆ ถอนออก มันแน่นมาจนดิฉันแทบไม่ต้องแอ่นเอวขึ้น เพราะว่ามันติดอยู่อย่างนั้น แต่มันก็เลื่อนหลุดออกมาเล็กน้อย

แล้วมิเชลก็กดลงมาใหม่ ดิฉันถึงกับร้องอูยขึ้นมา มิเชลถอดถอนออกมา อีกแล้วก็กดลงไปใหม่ ดิฉันก็ยังคงเจ็บอยู่เหมือนกัน แต่มันน้อยกว่าตอนแรกที่เริ่มกดลงมา มิเชลถอนออกมาทีละน้อย แล้วกดลงไปใหม่ จากสั้น ๆ ก็เป็นยาวขึ้น จากช้า ๆ เป็นเร็วขึ้นเร็วขึ้น ความเจ็บที่ดิฉันมีในตอนแรก ตอนนี้มันเปลี่ยนเป็นความเสียวซ่านไปแล้ว คะ มิเชลเริ่มซอยเร็วขึ้นเร็วขึ้น จากค่อย ๆ กดก็เป็นกระแทกลงมา อาว์ มันเสียวเหลือเกินคะ รู้สึกว่ามันแน่น มัน .. มันส์คะ แบบว่าไม่รู้จะบรรยายยังไง มันเสียว เสียวเหลือเกิน มิเชลกระแทกลงมาค่อยเร็วค่อยแรงขึ้น ดิฉันก็ส่ายเอวรับอย่างมันส์เลยคะ ไม่คิดว่ามันจะเสียวจะมันขนาดนี้ มิเชลกระแทกลงมาทั้งตัว มันทั้งหนักทั้งแน่น ต่างฝ่ายต่างก็ร้องครางออกมาไม่แพ้กัน จนในที่สุดทั้งดิฉันและมิเชลก็ถึงจุดสุดยอด มิเชลฉีดน้ำของเข้าเข้ามา ดิฉันรู้สึกได้ถึงความร้อนของน้ำของเขา ดิฉันกอดเขาแน่น

เรากอดกัน นิ่งอย่างนั้นอยู่พักใหญ่ มิเชลก็ลุกขึ้น ดิฉันบอกให้เขาถอนเขาออก มิเชลก็ถอนออก อาว์ มันรู้สึกโล่งขึ้นมาถนัดตา มันว่าง ๆ ยังไงพิกล ดิฉันชันตัวขึ้นมาดูผลของมัน รูของดิฉัน อ้าแดงแจ๋ มันเปียกแฉะไปหมด น้ำไหลนองออกมา มีสีเลือดปนออกมา ดิฉันก็ตกใจคะ มิเชลบออกว่า มันธรรมดานะ ครั้งแรกก็อย่างนี้ ดิฉันว่าดิฉันกลัวว่ามันจะฉีก ดิฉันเอามือคลำ ๆ ดู มันแสบ ๆ นิด ๆ คะ มิเชลก็ก้มลงไปดูให้ เขาบอกว่าไม่ฉีกเลย อย่างนี้ก็เอาได้อีกหลายที แล้วมิเชลก็เอากับดิฉันอีก คืนนั้นมิเชลเอาดิฉันไปกว่า ห้า รอบเห็นจะได้ จนมิเชลหมดแรงไปเลย รูของดิฉันเองก็แทบหุบไม่ลงเลย มันบวมเป่ง ขึ้นมาเลยคะ เดินแทบไม่ไหว เพราะว่ามันหุบขาไม่ค่อยลง จะฉี่จะอาบน้ำก็แสบไปหมด พอวันที่สองและสามเราเลยไม่ได้เอากัน เพราะว่าดิฉันบวมแสบ กว่าจะเอากันใหม่ได้ก็วันที่สี่แล้วคะ แต่หลังจากนั้นความเจ็บมันไม่มีแล้วคะ มีแต่ความมันส์ความเสียวค่ะ พอกลับถึงกรุงเทพฯดิฉันก็ไปเล่าให้ เพื่อนฟัง เพื่อนฟังก็อิจฉาคะ บางคนก็แซว ๆ ว่าสงสัยต้องมาขอยืมลองดูซะแล้ว ดิฉันก็บอกว่า ของใครก็ของใครซิยะ อย่างลองก็ไปหาเอาเอง ตอนนี้เพื่อนดิฉันในก๊วน แต่งงานกันไปหมดแล้ว แต่ไม่มีใครโดนฝรั่งแบบดิฉันสักคนเลย

hanabombam

น่าจะให้เพื่อนลองบ้าง เป็นประสบกาม  ::HoHo:: ::HoHo:: ::HoHo::

ekmon2