ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Rio Yanagawa] Lesson บทเรียนแรก [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, ตุลาคม 16, 2018, 07:22:22 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Nabisca Sathu

ศิษย์เอกนี่เอง โอยอยากขึ้นครูจริงๆ

neokiseki

shevchenko55

โชคดีมาก เปิดซิงครั้งแรกก้อได้ครูดีเลย แถมได้ไปต่อยอดซะด้วย ฮาๆ

3961947

โหลดหนัง X ไฟล์ยัง 3gp อยู่เลยตามเว็ปญี่ปุ่นเว็ปนึง แต่เริ่มไงจำไม่ได้หละ

anontatum

บทเรียนแรกชื่อเรื่องตั้งได้เข้ากับเนื้อเรื่องมากเลยครับ 555
ประสบการณ์ครั้งแรกก็คงทดลองเอง 555 ไม่ได้เรียนรู้จากอะไร ตกใจมากตอนแรก

b72208

::Glad:: อยากจะแอบดูแบบนี้ แล้วโชคดีโดนจับได้ แล้วโดนทำโทษแบบไอ้เด็กนี่จริงๆ

ling10502

เจอหนังในบ้าน ของคนอื่น คับไม่กล้าเล่าเลย

Kit.m555

ครูสอนเรื่องเพศก่อนเรื่องเรียนแหะ ::Dizzy::

FFXCY

อ่านเรื่องนี้มานี่รู้สึกอยากมาอ่านประสบการณ์แตกแรกของแต่ละคนมากกว่านะคะ อิอิอิ 

gunflow

นู๋รู้ได้ไงเนี่ย ว่าถอดกระโปรงคือนั่งฉี่ นึกว่านู๋จะไม่รู้เรื่องแล้วสงสัยว่านั่งขี้เหรอ 555

แอบอิจฉาเด็กเบาๆ ได้จัดกับครู

BuffFun

ก็ดูหนังโป๊แล้วค่อยๆหัดสิครับ ถูหมอนบ้างอะไรบ้าง แต่ไม่ตกใจเท่าครั้งแรกที่ถอกมา แล้วใส่กลับไปได้ ช็อคเลย กว่าจะเก็บได้ 55

Hawaalaew

ศิษย์จะดีต้องมีครูศิษย์ได้ครูมันก็ดี นอกจากติววิชาการแล้ว ยังมีสอนเพศศึกษาภาคปฏิบัติด้วย น่าอิจฉาจังนะไอ่หนู

Neo Rory

คงได้สอนเรื่องรักกันทั้งเทอมแน่นอนช่างโชคดีจริงๆเจ้าหนู

akasaboy

ผมอดใจรอจนเปิดเทอมเลยฮะ เมื่อไรจะเปิด
ผมหิวข้าวจัง กดนี่ให้ข้าวให้ผมกินหน่อย

shetarsk

แอบอ่านคอมเม้นเพื่อนๆ มีได้ฟีดเจอริ่งกับครู่ด้วย อิจฉาฮะ บอกเลย 5555