ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Rio Yanagawa] Lesson บทเรียนแรก [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, ตุลาคม 16, 2018, 07:22:22 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

singeroil

พี่สาวกินเด็กน้อยซะขนาดนี้อายุยืนแน่ ๆ ครับ

ปล. มีตอนเข้าสอนในโรงเรียนต่อหรือปล่าวครับนี้  น่าติดตามมาก ๆ ครับ

see2277

เจอสอนติวก่อนเปิดเรียนเลย แบบนี้เปิดเรียนคงสนุกน่าดู

alaaum

ท้องฟ้า ในค่ําคืน

โชคไอ้หนุ่มนี่ จะดีไปไหน!!! ชีวิตจริง เมื่อนานมากแล้ว...อ.บอกผมยังเด็กไปนะ รอโตก่อน!! 5555 

ส่งนอีกข้อ ผมจำไม่ได้จริงๆว่าเริ่มยังไง แต่ครั้งแรกกะสาว นี่ 8-9 ครั้งเสร็จ 5555 ตื่นเต้นครับ

logunta

คิดถึงตอนนั้นก็ฮาดีครับ ช่วง ม.1 เข้าโรงเรียนชายล้วน
ได้ยินเพื่อนพูดถึงหนังสือโป้ เรื่องชักว่าว พอเริ่มรู้จักเพื่อนมากขึ้นก็เริ่มถาม มึงชักว่าวเป็นมั้ย
จำได้ครั้งแรกยังไม่ประสีประสาอะไร แอบเอาปฏิทินโป้ของพ่อที่แถมกับน้ำมัมเครื่องมาดู
แล้วเอาจู๋ถูๆที่ปฏิทิน ซักพักก็รู้สึกเสียวแปล๊บๆ แต่ตอนนั้นยังไม่มีน้ำออกมา
รู้สึกเหมือนค้นพบบางอย่างที่เราไม่รู้ว่าคืออะไร แต่ก็ชอบนะ เลยทำบ่อยขึ้น
กว่าจะมีน้ำออกมาก็ ตอน ม.2 ตอนนั้นตกใจมาก แต่ก็รู้สึกเสียวกว่าเก่า มันส์ขึ้นกว่าเก่า

siwapeeza

ouoouoouo

จากพี่สาวพึ่งพบหน้า กลายเป็นครู ไอ้หนู่นี่เองมันโชคดีชัดๆ
จากนี้ไปเองจะเป็นผู้ใหญ่ขึ้นทุกวี่วัน 555
::Evil:: ::Evil:: ::Evil::

offteer

softstone

note0521

อดใจรอเปิดเทอมไม่ได้และ มีตอนต่อปะเนี่ย ลายเส้นชอบมากธรรมชาติดี แนวกินเด็ก สนุกดี like เลย::WooWoo::

thegift52

เห็นมาตั้งแต่เด็ก ๆ แต่ก็ไม่ค่อยได้สนใจอ่ะ เพราะมันไม่รู้สึกอะไร มารู้อีกทีก็โตแล้วโน่น ว่าเออ มันมีความรู้สึกจริงๆ จบ  ::DookDig::

mana manee

::Oops:: นี่ล่ะความทรงจำที่คู่ควร  อ่านแล้วฟินครับ

xsoulkung123

เด็กนี่แอบดูสาวสวย เลยถูกลงโทษ
แต่การลงโทษของสาวสวยนี้ เป็นได้ทำอะไรเสียวๆ
แบบนี้ไม่ใช่ลงโทษแล้ว แต่เป็นไอ้เด็กนี่โชดดีแทนละสิ
::KO::

Crypt

จะมีใครโชคดีเหมือนเจ้าหนูนี่บ้างนา ที่มีคนสอนตั้งแต่เด็ก ๆ อนาคตไกลนะเราเนี่ย ::HoHo::