ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Rio Yanagawa] Lesson บทเรียนแรก [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, ตุลาคม 16, 2018, 07:22:22 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(S)Kater

01

02

03

04

05

06

07

08

09

10

11

12

13

14

15

16

CR.

คำถามที่จะตอบก็ได้ไม่ตอบก็ได้ 55

พอผมแปลเรื่องนี้จบ ผมก็มีคำถามทันที ว่ามีซักกี่คนที่โชคดีเหมือนเจ้าหนูนี่
แบบว่ารู้จักการช่วยตัวเองปุ๊บได้เปิดซิงปั้บเลย ถ้าจะถามว่าใครซิงนั้นอาจโกหกกันได้
ที่อยากถามคือ ครั้งแรกของแต่ละคน ที่รู้จักการช่วยตัวเองหรือความรู้สึกถึงจุดสุดยอด
หรือนํ้าแตกน่ะแหละ เป็นยังไง ฝึกจากไหน หัดเอง คนสอน เพื่อนชวนชักว่าว มีคนพาขึ้นครู
เอาไปถูๆไถๆกับอะไร แล้วพอถึงจุด ตกใจมั้ย ติดใจ ลองอีก ทำบ่อยขึ้น ผู้หญิงอาจเร็วกว่าผู้ชาย
เพราะง่ายต่อการสัมผัส เอาไปถูๆหรือเจอสิ่งกระตุ้นก็อาจถึง แต่ผู้ชายมันไม่ง่ายขนาดนั้น
กว่าจะรู้จักวิธีถอก กว่าจะชักเป็น อย่างน้อยก็ต้อง 10 กว่าขวบขึ้นไปน่ะแหละ
เพราะเข้าสู่วัยรุ่นคงเริ่มสนใจตามธรรมชาติ มีเหรอคนที่เห็นหนังXครั้งแรกแล้วไม่รู้สึกอะไร
นั่งดูเฉยๆแบบว่าไม่รู้จะทำยังไงกับมัน มีเหรอคนที่ไม่รู้จักช่วยตัวเอง อยู่ดีๆเอาไปเสียบสาวเลย
มันต้องผ่านการฝึกฝนมาบ้าง จึงได้อยากถามว่าทุกท่านเป็นมายังไง ถ้ากล้าตอบนะ 55
ส่วนของผมนี่บอกว่าอย่างฮาอ่ะ แต่จะเล่าทีหลัง ถ้ามีคนเปิดก่อนเยอะๆ จะกลับมาเล่า กิกิ
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

yakusa98

เป็นเจ้าหนูที่โชคดีมาก นี่กว่าจะได้ ถ้าจำไม่ผิดตอน ม.3

ลงลายละเอียดด้วยครับ อยากฟัง 55 ที่ไหน เมื่อไหร่ ทำยังไง  ::HeyHey::
แตกแล้วรู้สึกยังไง หรือเปิดโลกใหม่ เชื่อว่ามีคนอยากอ่านเยอะ ของผมน่าจะ ม.1-2
ที่จริงก็ชอบเพื่อนและรุ่นน้องหลายคนนะ แต่รุ่นๆตอนระดับ ปอ ได้แต่ชอบ
ไม่รู้ว่าชอบไปได้อะไรเหมือนกัน เคยเห็นกางเกงในเขาก็ได้แต่ดีใจ 55

Pharadorn Kaewsan

ไอ้หนูนี่คะได้อาจารสอนยาวๆแน่

ถึงไม่ตอบแต่ก็ยังดีครับ ตอบเรื่องที่ไม่ซ่อน รวมถึงเรื่องเก่าๆ
น่ารักกว่าหลายๆคนที่อยู่มานานอีก ถึงเป็นส่วนน้อยก็ทำให้ผมมีกำลังใจนะ

kaithai

อยากรู้จัง ทั้งหลักสูตร
มีกี่บทเรียน
นี่เพิ่งถึง บทเรียนที่สี่ เอง
::DookDig:: ::DookDig:: ::DookDig::

mariners1

ไอ้หนูนี่มันโชคดีจริงๆ ของผมลองถอกๆกำๆก็ ป.6 ม.1 เลยแหะ แต่หนังเอ็กนี่พี่ๆแถวบ้านพาดูตั้งแต่ป3-4 แต่ก็ไม่รู้สึกอะไรแค่งงๆว่าทำไมต้องแอบดู 555

worachat39

มีพี่สาวมาพาขึ้นจนจบเลยแฮะโชคดีจังเลยครับ

ผมขอไม่เล่านะครับ 555 อายยย

ยิ่งอยากรู้อ่ะ อายทำไมคนเยอะแยะ กันเองทั้งน้านนน  ::Goaway::

ผู้เฒ่าเซราะกราว

อะไรจะโชคดีขนาดนี้ เจอคุณครูคนสวยคนใหม่ แถมได้เรียนบทเรียนพิเศษจากคุณครูด้วย เปิดเทอมใหม่คงจะได้บทเรียนใหม่ๆ กว่าจะเรียนจบหลักสูตรการศึกษา ก็คงเรียนจบบทเรียนเพศศึกษาจากคุณครูจนจบระดับปริญญาเอกแน่ๆเลย.....อิอิ

exsoldier

แหมมมมม ตีซี้ครูขนาดนี้ อนาคตสดใสแล้วหนูน้อย อิอิ ทำไมเราไม่มีครูคอยติวงี้มั่งน้าาาาา ::Shy::

stupid_dull

ของผมนี่ จินตนาการกับพี่สาวที่เป็ลูกพี่ลูกน้องเลยครับ สาวๆ ไป พอนำแตกครั้งแรก ตกใจนิดหน่อย แต่ก็ติดใจตั้งแต่ตอนนั้น รู้สึกจะเป็นตอน ม.1 ครับ ยาวเลยทีนี้ สาวยาวๆ ไป ฮ่าๆ

aliass

โห มีครูดีๆ แบบนี้รักตายเลยฮับ กลัวแต่ว่าจะมีเพื่อนแย่งไปเรียนพิเศษกับครูด้วยอะดิ 

B&B

ชักว่าวครั้งแรกนั้นจำไม่ได้ แต่ชักแล้วแตกคามือครั้งแรก คือวันอาทิตย์ที่ 3 มกราคม ปีไหนไม่รู้ แต่รู้แค่ว่ามัน ฟินมากก~ หลังจากนั้นก็... ไม่ต่ำกว่า 2 ครั้งต่อวัน บางวันก็มากกว่า 6 ครั้ง บางทีก็ห้ามจิตใจตัวเองไม่ใช่ชักว่าว ได้สัก 3-4 วัน แต่สุดท้ายก็... ไม่ทนแล้วเฟ้ยยยย แต่ก็มีงดบาง ชักบาง แต่ตอนนี้ก็ ทุกเช้าและก่อนนอน ตอนเช้ามันโด่ไม่รู้ทำไงดี เลยชัก ส่วนก่อนนอน เพราะต้องการให้ร่างกายเหนื่อยล้าจะได้นอนหลับ พอดีผมเป็นคนนอนยากมากกก

และผมยังซิงไม่เคนมีแฟน ด้วยสาเหตุที่ตนยังไม่พร้อมที่จะดูแลใคร

เม้นก่อนอ่านนะ อิอิ

ไอ้หนุ่มน้อย นายนะ โชคดีไปแล้วววววว อิจฉาๆๆๆๆ ทำไมได้สาวสวยๆ แบบนี้มาชี้แนะ ไม่เหมือนข้าน้อยที่ต้องดูหนังโป๋แล้วสาวไปสาวมา ฮือๆๆ พูดแล้วเจ็บเองซะงั้น

สาวแว่นบันไซ!!!!!!!!

สาวแว่นๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ขอบคุณครับ

คนจริง!!  ::WowWow:: แต่ทำไปได้วันละ6รอบ สุดยอดจริงๆ แต่ตอนนี้เหลือเช้าและก่อนเข้านอนกำลังดี  ::Dribbling::

เหนก.นกเพ

โชคดีมากไอ้หนูพอรู้จักว่าวก็ได้เปิดซิงเลยกรูต้องรอเกือบ25ปีแหน้ะกว่าจะได้เสียบ ::HoHo:: ::HoHo::

iceza123

บทเรียนที่ 4 ครั้งเดียวไม่เคยพอ 5555 โอ้ยขำ ครั้งแรกตอนม2ได้มั้ง

bannoknon

::Glad::อาจารย์คงต้องไปสอนชัดสูงหน่อยๆ จะได้โตๆเรียนรู้ไว

numkrieng

::Sobad::เรื่องเก่าเริ่มจากดูหนัง แล้วก็ปฎิบัติตามนั้น จนพัฒนาไปถึงในคลับได้เหล้าช่วยทำให้ความกล้าเกินร้อย จัดกันตรงมุมมืด 55555