ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

มุมมืด ตอนที่ 10

เริ่มโดย cdx, ตุลาคม 16, 2018, 08:28:03 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

waddafux

จากรูปประกอบ ผมเทใจให้น้องเมย์หมดเลยครับ

Satira Potikanon

ลุง.......ลุงเฉยไหวมะฮะดูแลสุขภาพเดี่ยวตายคาอกหรอก 55555

solomon1977

หลังอ่าน  ดูจากคราม่าท้ายตอนแล้วกลัวจังเลยว่าจะม่เรื่องทำให้น้องแบมต้องพรากจากลุงเฉยซะแล้วสิแต่เดาไม่ออกว่าพรากจากแบบไหนเพราะเดาทางท่านผู้แต่งไม่ออกจริงๆว่าจะให้ออกมาในรูปแบบไหนครับต้องรอลุ้นดูหวังว่าท่านผู้แต่งจะไม่ทำให้ผู้อ่านบ่อน้ำตาแตกนะครับ

haelonn

ชอบแบบฮาเร็มไฮโซแบบนี้

chatjane4234

นึกว่าโดนไปสองคนแล้วจะไม่รอด เช้ามายังจัดได้อีก  ::Fighto:: ::Fighto::

spr566

ลุงเฉยแกไม่เฉยเหมือนจ่าเฉยเลยนะครับ

axon13

ตอนนี้ขออ่านดราม่าบ้างครับ

sixsax

ฉากของน้องรินทร์คงจะโดควยลุงเลยยัดปากทำให้เงียบแน่นอน

Praduk Hatyai

rtyhu dweds

น้องนุ่น เห็นเรียบร้อยร้ายกาจมาก

pj762856

ต้องลอง 4 ต่อ 1 แล้วจะรู้ว่าฟ้าเหลืองเป็นอย่างไร

knightmv24

ไม่มีฉากน้องรินหรอเนี้ย

3hman

สิ่งที่เข้ากันได้คือความรู้สึก ปัญหาคือเรื่องสถานะของแต่ละคนนี่สิ

larvi

ลุงเฉยที่ไม่เฉยจริงๆ เล่ห์เหลี่ยมคารมดีมาก

undercomment

พี่สาวสองคนจะรู้ไหมนี่ ว่าน้องนุ่นทำตัวได้เนียนที่สุดเลย  ได้ฟิน แถมมาเนียนหลับข้างๆอีก ได้นิสัยพี่รินทร์มาแน่เลย