ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

มุมมืด ตอนที่ 10

เริ่มโดย cdx, ตุลาคม 16, 2018, 08:28:03 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tidtook

แต่ละคน ลุงเฉยได้ เด็ดๆ ทั้งน้าน สาวๆแล้วจะทำยังไงดีล่ะ ก็มีตัวลุงเฉยแค่คนเดียว แบ่งยังไงดี

เปอ ครับ

ธนเวทย์ ปคุณวานิช

พระยาเทครัวยังเทน้ำหกจากมือเลยครับ  ลุงแกนี่โชคดีจริงๆ

Chit Yong

ลุงเฉยจะเฉยไม่ไหวละมั้งตอนนี้ควบหลายตำแหน่งจะมีแรงสู้ปา่วโด๊ปกันแย่ละทีนี้

abcdef ghijklmn

ลุงเฉยแกเป็นพระเอกนะครับ..แรงดีไม่มีหมด...

ddefbm ddefbm

botsmans

ไม่ฟ้าเหลืองก็ไม่รู้จะว่าไงร่างกายทำจากอะไรแข็งแรงได้ขนาดนั้นเนี่ย

เสธฯ หนั่น สนั่น

บางฉากก็ต้องการบรรยายรายละเอียดเพิ่มบ้างนะครับ ทำให้เพิ่มอรรถรสในการอ่าน  อ่านทุกตัวอักษร จะได้เข้าใจตัวละคร ที่ผู้เขียนปรุงแต่งครับ

เสธฯ หนั่น สนั่น

เป็นท้ายบทที่อ่านแล้ว ลึกซึ้งกินใจ โดยเฉพาะ ("ไม่ใช่อาหารรสเลิศ..ออกจะห่วย..เสียด้วยซ้ำ...แต่ลุงเฉยทานด้วยความอร่อย...มันไม่เลิศที่รสชาติ... แต่มันเลิศที่ความตั้งใจของคนทำ ").ลึกซึ่งครับ

sexsexy

pinmonkey

สาวสาวต่างแอบใช้ผู้ชายคนเดียวกัน แล้วจะแบ่งตารางกันอย่างไงนะครับ ขอบคุณมากครับ

ryu

หลงลุงกันหมดแล้ว4สาว
ผอมแน่ๆลุง

game14974

โดนรีด​ 4 หลุมต่อเนื่อง​ ตายๆๆๆ​ ลุงเฉยฟ้าเหลืองแน่ๆ

Zeedzeed Sensen

ลุงเก็บเรียบเลยเหลือคุณนายอีกคนนะจะโดนลุงรึเปล่า อิ~อิ