ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

บาป สวาท 9 พงษ์เทพ กระเด้าชำนาญ

เริ่มโดย kobkobkob, ตุลาคม 18, 2018, 05:03:28 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

schareon

โดนของใหญ่ขนาดนี้ ผัวกลับมาจะโดนจับได้หรือเปล่า

อนุพงษ์ บ

Phoowadol

หลังจากพลาดท่า ติดบ่วงกาม ของเพื่อนสามีไปแล้ว เกมส์กามมันยังไม่สิ้นสุด เพราะมี พี่ยุทธ อีกคนนึงที่ยังไม่ได้จิ้ม. และนี่ก็คงเป็นแผนของยุทธสินะ ที่ให้เสธกริช เบิกร่องเสียวน้องว่านไปก่อน เพราะ ถ้า ว่านเจอท่อนของยุทธก่อน มีหวังฉีกแน่. ไอ้เราก็คิดว่าจะฉายเดี่ยว. แต่เฮ้ย นีมันช่วยกัน3P. บทเรียนสวาทบทใหม่ๆ ที่น้องว่านไม่เคยได้รับมาก่อน เล่นเอาเธอเสียว เตลิดเปิดเปิงไปเลย แตกในกันไปเต็มๆ โอโห. งานนี้ไม่มีถุงมาข้องเกี่ยว. เดี๋ยวต่อไป ก็ไม่ต้องใช้มันหร๊อก. ค่อยกินยาเอา ละกันนะน้องว่าน. ว่าฉากเด็ด แซนวิช น้องว่านโดนหน้าหลัง พร้อมๆกัน นี่คงทำเอา สาวเจ้าติดใจไปแล้วแน่ๆ. ขอบอก นี่มันฉากไฮไลต์ของเรื่องเลยก็ว่าได้ นาาาาาา. โอยยยยยเสียวววววววว หาที่ลงแพล็บนะครับ ท่านพงษ์เทพ
ขอบคุณมากครับ

biggiggog

ราตรีนี้ยังอีกยาวไกล
น้องว่านจะไหวมั้ย
สู้ๆ ::Fighto::
ขอบคุณมากๆครับ

Tea Tae

ใบว่านรอดไปรอดมา  คราวนี้เจอ 2 เลย ทั้งพี่กริช พี่ยุทธ  ต่อไปจะเป็นยังไงเนี่ย

revoltman

Mafee CHick

Suttikarn Suttikarn

คุ้มค่ากับการรอคอยน้องใบว่าน ขอบคุณครัฟฟ ^3^ 

where

สุดยอดเลยแนวนี้ ใบว่านคงหุบไม่ลงแน่

loveza211

จะหักมุมว่าเป็นแผนการของสามีหนือเปล่าหว่า

fudevil586123

สวยไฮโซ ต้องเจอแบบนี้ อยากมีเพื่อนแบบนี้บ้างจัง จินตนาการสุดๆ

navy868

gungun.khondee

ดวงใจ คำแสงราช

::YarKK::ใบว่านมาแล้วใจแตกแน่ใบว่านยิ่งมาเจอของใหญ่ๆ

ones26421

ไบว่าน ร่านร้อนแบบนี้ ยอดเยี่ยมเลย