ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ธรรมดากับคนที่เคย แต่มันกลับตื่นเต้นกับบางคน. รีโพส 2552

เริ่มโดย pongwut, ตุลาคม 18, 2018, 10:08:22 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

pongwut

///เป็นการรีโพสนะครับผมเคยเล่าเมื่อตอนปี52//

.....เรื่อง นี้เป็นเรื่องที่ผมไม่ค่อยมีส่วนร่วม........(.แต่ผมอยู่ใน เหตุการณ์.).....................................................เรื่อง ที่เกิดเหตุการณ์แบบนี้อาจจะเป็นเรื่องธรรมดาสำหรับคน เคย..................
.............แต่มันตื่นเต้นสำหรับบาง คน.........................(ยาวหน่อยคับ).........

.................. เหตุการณ์นี้เกิดขึ้นวันจันทร์ที่ 30/6/52นี่เอง...เช้าวันนั้นผมต้องไปดูงานเช็คลายตอกเข็มบ้าน3ชั้นหลังใหญ่ บ้านคุณสุรพงษ์ เพื่อนเจ้าของบริษัทผม.(เพื่อนสมัยเรียน ป.โท).ซึ่งอยู่แถวปากช่อง(โคราช).ซึ่งดูงานตั้งแต่เช้าจนถึง1ทุ่ม ก็เลยจะกลับกรุงเทพเลย ...ตอนมาผมนั่งรถมากับพี่จอย.(pm.ลูก พี่ผม).ซึ่งผมลำบากใจ..และน่าเบื่อมาก..เพราะผมเป็นสูบบุหรี่อยากจะสูบแต่ก็ สูบไม่ได้..(แม้แต่แวะเข้าปั้มผมก็ไม่กล้าสูบกลัวขึ้นรถกลิ่นมันออก)..เพราะ พี่จอยแกเป็นคนไม่ชอบกลิ่นบุหรี่...(ประมาณว่าหญิงอนามัยจัด..)....ขากลับผม จึงบอกให้พี่จอยกลับไปก่อนเพราะผมจะกลับกับช่างสมหวัง...ซึ่งช่างหวังเป็น ผู้รับเหมาที่สนิทกับผมที่สุดในบรรดาช่างรับเหมา..เพราะผมเป็นคนดึงมา จากบริษัทเก่าที่อยู่ลาดพร้าว..(จนได้ดี)..ช่างหวังเป็นพ่อม่าย.นิสัยดี..ตัวใหญ่ผิวดำหน้าตาแนวภาคอีสาน..(เป็นคนอุดร)..แล้ววันนั้นช่างหวังได้ เงินโอนงวดแรกประมาณเกือบ100.000บาท..ค่าดำเนินการ..

และ ประมาณเกือบๆ2ทุ่มผมและช่างหวัง2คนก็เดินทางกลับกรุงเทพตลอดทางช่างหวังกับ ผมก็คุยกันเรื่องสาวๆและหาร้านกินเหล้า..พอใกล้มาถึงกรุงเทพประมาณ5 ทุ่มผมกับช่างหวังก็ตกลงกันว่าไปเที่ยวร้านคาราโอเกะแถวๆคลองตัน..(ซึ่งเป็น ร้านประจำของช่างหวัง)..พอไปถึงแถวๆเรียบทางด่วนรามอินทรา-เอกมัย..ก็มี โทรศัพท์ช่างหวังดังขึ้น..ซึ่งเป็นเบอร์เด็กแกโทรมา..ช่างหวังก็จอดรถและลง ไปคุยโทรศัพท์(คงไม่อยากให้ผมได้ยิน)......ตอนนั้นผมก็นั่งสูบบุหรี่ใน รถ..............และทันใดนั้นเองผมเหลือบไปเห็น..ผู้หญิงคนนึงอยู่ในชุดนัก ศึกษาแต่งตัวโป้มาก..(โป้มาก)..ยืนอยู่แถวๆป้ายรถเมล์.....โดยที่เธอยืน สนทนากับคนขับแท็กซี่..........(..ตอนนั้นผมคิดว่ามันผิดวิสัยมากๆ..)...... เพราะตามปกติเด็กนักศึกษาจะไม่คุยกับแท็กซี่แน่ๆยิ่งตอนนั้นเป็นเวลาเกือบ5 ทุ่มครึ่งแล้ว..และผมแน่ใจว่าไม่ใช่ญาติกันแน่............(ตอนนั้นคิดได้ อย่างเดียว.ใช่แน่ๆ..แต่ก็ยังมีสงสัยนิดๆ)...........พอผมนั่งดูได้สักพัก ช่างหวังก็คุยเสร็จก็เข้ารถแล้วขับไปต่อ....พอขับได้สัก50เมตรผมก็บอกให้ ช่างหวังจอดรถ......ช่างหวังก็หันมามองหน้าผม..(แบบสงสัย)แล้วถามผม..คุณเดย์ให้จอดรถทำไมคับ...ผมก็ตอบไปว่าเดี๋ยวจอดตรงนี้แปปนึง...(ตอนนั้นผมแน่ใจ ว่าช่างหวังยังไม่เห็น..เพราะช่างหวังทำหน้าดูงงมาก).....ผมจึงเล่าให้ช่าง หวังฟังตามที่ผมเห็นและคิดว่า....(.  ตอนที่ผมเล่าให้ฟังดูลักษณะ ช่างหวังกระสั่นมาก.(แบบชนิดเรียกว่าหูผึ่งตาลุกวาว)......และตอนนั้นผม จ้องดูกระจกข้างรถประมาณ5นาที.....จนผมแน่ใจว่าแท็กซี่น่าจะตกลงราคาไม่ได้ แน่เพราะดูเธอก็พยามจะยืนห่างจากกันแล้ว..ผมไม่รอช้าให้ช่างหวังถอดรถ กลับ...พอถอยมาถึงจุดที่เธอกับแท็กซี่ยืน..ผมก็บอกช่างหวังว่าถ้าไม่ใช่ก็ ไม่ต้องคิดมากเดี๋ยวไปเป้าหมายเดิม..และก็ให้ช่างหวังรออยู่ในรถผมจะเป็นคน ออกไปคุยเอง...ผมก็เปิดประตูรถออกแล้วเดินไปแถวๆหลังป้ายรถเมล์........ช่าง หวังกลับเดินตามผมมา...(..เข้าใจเขาคับช่วงนั้น...)และตอนนั้นเธอเปลี่ยนสาย ตาจากแท็กซี่มาเป็นพวกผมแทน...พร้อมกันกับแท็กซี่ก็กลับไปนั่งมองเธอบนรถที่ จอดไว้ติดกัน....ในใจผมตอนนั้นคือแน่ใจว่าใช่..แต่ก็ไมฟันธง.......... (..จริงๆแล้วเหตุการณ์ลักษณะแบบนี้ผมเคยเห็นจนชินตา...แต่ตอนนั้นสิ่งที่ทำ ให้ผมไม่แน่ใจก็คือ..ชุดที่เธอใส่เป็นชุดนักศึกษา..และสถานที่ตรงนั้นก็ไม่ ใช่ที่สถานที่..ที่เรารู้กันทั่วไป..)...แล้วสักพักเธอก็เดินตรงมาที่พวกผม โดยที่สายตาเธอมองมาที่พวกผม......โอ้ครับ....ตอนนั้นผมเห็นเธอชัดเจนมากเธอเป็นคน ลักษณะหน้าตาสวยพอใช้ แต่งหน้าจัด..ใส่ขนตาปลอมยาว ...ผมออกสีแดงทองดัดหยิกหุ่นดีอวบๆหน่อยผิวสีแทน นมใหญ่ตูดใหญ่..แต่ที่สำคัญการแต่งตัวเธอเปรี้ยวและโป้มากๆ..เสื้อตัวเล็ก รัดติ๋วกระโปรงรัดสั้นจู๋.(สั้นมากๆ)....ใส่รองเท้าส้นสูงสีแดงมันวาว....(...เห็นแล้วเงี่ยนมาก..)..พอจ้องกันสักพักเธอก็ทำท่าทางเหมือนไม่มี อะไร    เปลี่ยนสายตาไปทางอื่น....ตอนนั้นผมก็เริ่มลังเลใจมาก...ไม่นานเธอ ก็โน้มตัวนั่งโดยที่เอาตูดหนุนไปกับเสาหลักกิโล...หันหน้ามาทางผมก็จ้องมา ทางพวกผม..ชัดเจนและตั้งใจ......

และ.สิ่ง ที่เธอทำให้ผม....แน่ใจสุดๆ..............ตอนเราจ้องเธอ..เธอค่อยๆถ่างขา ออก.(แบบเนียนๆ  แต่ตั้งใจ....ช้าๆ...ทำหน้าตาไม่รู้ไม่ ชี้.....)..............โอ้ครับเต็มๆ.........กระโปรงสั้นๆรัดๆของเธอค่อยๆ ล่นขึ้นตามจังหวะการแยกขาเธอ..(ทั้งจ้องทั้งลุ้น)........หวอปลิ้นออกมาจาก เป้าขา...กางเกงในสีดำ ..........(..ควยผมโด่เต็มสูบคับ..เสียวซ่านจริงๆ)....แล้วยิ่งกว่านั้นช่าง หวังจับต้นแขนผมแล้วบีบแรงมากๆ......(แกพยามจะบอกให้ผมดู...ผมเข้าใจแกคับ ...)...........ผมไม่รอช้าเดินเข้าไปหาเธอแบบไม่สนใจใครทั้งนั้น......เพราะ หมั่นใจแล้ว.....พอผมยืนตรงหน้า..เธอกลับถามผมก่อน...ซื้อขนมไหมค๊ะ
ผมไม่รอช้าถามเธอไปว่าเท่าไหร่...เธอมองหน้าผมและช่างหวังก็คิดสักพัก..... แล้วก็ตอบผม..2คน3,000 ค๊ะ...ผมก็หันหน้าไปทางช่างหวัง.......ช่างหวังไม่รอช้า..พยักหน้ารับคำ... (แบบไม่คิดจะต่อเลย....สีหน้าแกบงบอกจะเอาให้ได้อย่างเดี๋ยว)

.............. พอคุยตกลงเรียบร้อยผมก็พาเธอขึ้นรถ ...( โดยที่แท็กซี่คนนั้นได้แต่..มองอย่างเดียว...) พอเดินมาจะขึ้นรถ.....รถของช่างหวังเป็นรถกระบะแบบตอนเดียว.....(นั่งแค่2คน ก็แทบแย่..ทั้งแบบทั้งวัสดุตัวอย่าง..กองเต็มรถเลย)......ตอนนั้นช่างหวัง เป็นคนขับผมก็ขึ้นมานั่งแล้ว.....เธอค่อยขึ้นตามผมมาโดยที่ผมขยับชิดใน...ไม่ไหวคับตัวเธออวบและสะโพกเธอกระแทกผมเข้าชิดช่างหวังเลยตอน นั้น...........ผมไม่รอช้าจับเอวเธอให้เธอเลื่อนตัวมานั่งตักผม...โอ้... จังหวะนั้นครับ กระโปรงเธอล่นมาถึงโหนกท้องเธอโดยที่กางเกงในเธอโพล่ออกมาทั้ง ตัว..โดยที่ควยผมที่โด่ได้สัมพัสตูดใหญ่ๆผ่านกางเกงในสีดำเธอเต็ม.ๆ .(นุ่มมากๆ)....โอ้เงี่ยนสุดๆ....เธอรีบจับกระโปรงเธอดึงกลับ..แต่ตอนนั้น เข่าเธอชันและตอนนั้นนั่งลำบากอยู่แล้วจึงดึงไม่ขึ้น.....ผมใช้จังหวะนั้น ยื่นมือขวามาจับโคนต้นขาเธอแล้วเอานิ้วชี้ผมจิ่มตรงเป้าหีเธอแล้วรูดขึ้นตาม รอยครีบหีเธอ........เธอสดุ้งแรงมาก...แล้วใช้ต้นขาเธอหนีบมือผมไว้..แล้ว รีบพูดกับผมว่า...อย่าค๊ะมันเสียว...ตอนนั้นผมไม่ฟัง..ใช้มือซ้ายจับขาเธอ แยกแล้วใช้มือข้างเดิมลูบหีเธอ........เธอเกร็งตัวแข็งทื่อแล้วเอามือเธอมา จับมือขวาผมแล้วบีบ..(เธอพยายมจะชักมือผมกลับ)..ผมยิ่งดันมือผมลูบหีเธอ แบบแรงขึ้นและเน้นขึ้น..พร้อมทั้งใช้มือซ้ายจับนมเธอแล้วก็นวดพร้อมกัน.... คางออกมา..อู้.ย..อืม..อู้.ย...อืม...เสียวค๊ะ..โอ้....อืม......ทันใดนั้น ช่างหวังยื่นมือมาแทรกมือผมเพื่อที่จะจับหีเธอ....โดยที่ตาแกทั้งมองทางและ ทั้งเหล่หีเธอ.........ยิ่งจังหวะนั้นช่างหวังพยายามจะแหกกางเกงในเธอเพื่อ จะสอดนิ้วเข้าไปในรูเธอ.....โอ้ครับ....ผมไม่รอช้ารีบบอกช่างหวังให้หยุด...ถึง โรงแรมค่อยทำ...ช่างหวังก็รับคำ...พอมาถึงโรงแรมม่านรูดใกล้ๆแยกรัชดา ลาดพร้าว..ก็ขับรถเข้าไปแล้วก็ลงเดินเข้าห้อง.....(ตอนนั้นผมเห็นช่างหวังดู ท่าทางกระสั่นมาก...)..เราไม่รอช้าสั่งเบียร์6ขวดมาดื่มก่อน....ตอนนั้น เรา3คนขึ้นนั่งบนเตียง..โดยที่ผมนั่งหลังเธอแล้วใช้มือจับบีบนมเธอตลอด ....โดยที่ช่างหวังนั่งตรงข้ามใกล้ขาเธอ..ตอนนั้นเรา3คนก็ทั้งดื่มทั้งคุย กัน...โดยที่ผมจับใจความได้  เธอชื่อ..แนน (ไม่รู้ชื่อจริงหรือเปล่า)..เธอเรียนม.ดังแถวๆคลองตัน....ตอนนั้นผมก็ล้วง กระเป๋าหนังสีครีมเธอดู..แล้วจับกระเป๋าตังค์ออกมาดู....(โดยที่เธอแค่มอง และไม่ว่าอะไร)..........เป็นความจริง..บัตรที่ผมจับ ขึ้นมาเป็นบัตรนักศึกษาที่ทางมหาลัยออกให้จริงๆ.........เธอเล่าต่อว่าเธอ เรียนอยู่ปี3และเหตุผลที่ทำแบบนี้..เพราะเธอติดเที่ยวและซื้อของเก่งเลยเงิน ไม่พอใช้............และเธอก็บอกเหตุผลว่าที่ใส่ชุดมายืนเพราะเธอเคยมายืน ก่อน2วันหน้านั้นไม่เคยได้เพราะไม่สดุดตาพอ.....และเธอบอกต่อว่านี้เป็น ครั้งที่ 2....จริงๆเธอก็กลัว..และเธอไม่ได้ทำเป็นอาชีพจะทำเฉพาะเวลาเธอเข้าตาจน จริงๆและเธอก็มีแฟนแล้ว

.... ตอนผมนั่งฟังเธอเล่าผมเห็นช่างหวังใช้มือลูบขาเธอแบบเบาๆและไล่ขึ้นมาจนถึง ต้นขาเธอ...(ตอนนั้นเธอเริ่มเงียบ)....แล้วตัวเริ่มสั่นและกระตุกอีกครั้ง ตามจังหวะลูบของช่างหวัง....ผมไม่รอช้าปลดกระดุมเสื้อเธอและดึงยกทรงลงแล้ว ใช้มือจับนมเธอแบบสัมพัสไม่มีอะไรบดบัง.และบีบ..(นมเธอใหญ่มากและที่สำคัญ .นมเธอเหลวมากๆ..แบบว่าถ้ายังไม่ถอดยกทรงออกไม่รู้เลยจริงๆ..)..แล้วผมไม่รอช้าใช้มือขวาผมแหกกางเกงในแล้วใช้นิ้วแหย่เข้าไป....โอ้ครับ..เธอคางแบบ... ซืดๆๆ....อืม...ซืดๆๆ...อื....มมม....แล้วทันใดนั้นคับ...ผมเห็นช่างหวังก้มเลียหน้าแข้งเธอ..โดยที่สายตาแกมองมาทางหีแนน... แล้วไล่ลงมาเลียนิ้วโป้งเท้าเธอ.......................(.........วินาที นั้นผมตกใจมาก.........)................ซ็อกจริงๆ....................... (........ตอนนั้นผมนึกภาพไม่ออกเลยว่า..คัชชูสีแดงมันวาว(ร้องเท้าส้น สูง)ที่เธอใส่มา...เธอซักบ้างหรือเปล่าหรือแม้แต่เคยโดนน้ำบ้างหรือ เปล่า..แล้ววันนี้เธอเข้าห้องน้ำกี่ครั้ง..และที่แน่ๆเธอยังไม่ล้างเท้า เลย..).........ตอนนั้นผมเห็นเต็มตาเลยช่างหวังเลียไปที่ซอกนิ้ว เท้าแนน.........แบบทั้งเลียทั้งดูด....สุดยอด..........(จริงแล้วๆเท่าที่ ผมรู้จักช่างหวังมาแกเป็นคนที่ชอบเอาแต่พวกแม่มาย..นักร้อง.หมอนวด..หญิงสูง อายุแม่บ้านพวกนั้น..แต่แกยังไม่เคยเย็ดนักศึกษาเลย.........นี่........... ครั้งแรก.............)...และตอนนั้นจริงๆแล้วก่อนหน้าวันนี้2วันผมก็เอากับ แฟนมาชุดใหญ่เหมือนกันก็เลยยังเพลียๆอยู่และยังเจ็บๆควยอยู่..ถึงวันนี้จะ เงี่ยน.............แต่เห็นภาพนี้แล้ว..ต้องยอม...........ผมก็เลยบอกแก่ ตรงๆ...ว่าผมไม่เอา..แล้วให้ให้แก่จ่ายเงินก่อน3 พัน...แก่ก็รีบจ่ายเงิน...........ตอนนั้นผมก็นั่งดื่มเบียร์อยู่หัว เตียง...ช่างหวังกำลังกำลังถอดกางเกงออก...................ตอนนั้นผมเห็น ช่างหวังจับควยออกมาเพื่อจะใส่ถุงยาง........ควยช่างหวัง..ทั้งใหญ่และทั้ง ดำมาก..(ใหญ่มากๆ)..........ผมนึกภาพตอนนั้นเหมือนท่อนสากตำครกดีๆนี่ เอง........ช่างหวังไม่รอช้า..จับหัวแนนมาเพื่อจะให้แนนอมให้............. แนนถึงกับส่ายหน้าบอก....ไม่เอาไม่โมกค๊ะ.(ลักษณะเธอกลัวๆ).......ช่างหวัง ก็หยิบเงินอีก5ร้อยบาทออกมาจากกางเกงเพื่อแลกับการอมควยแก...แนนเปลี่ยนใจ รับทำ.....ช่างหวังไม่รอช้า...จับควยใหญ่และดำของแกยัดเข้าปากเธอ...แล้ว ค่อยๆกระเด้าปากเธอ.......................ภาพที่ผมเห็นตรงหน้าผม..เป็นชาย ผิวดำตัวใหญ่ล่ำอายุ45..ยัดควยที่ดำๆใหญ่ๆกระเด้าใส่ปาก..(ใส่ปาก).สาวนัก ศึกษา..มหาวิทยาลัย.....(อนาคตไกล)........(..ภาพตอนนั้นผมเงี่ยนขึ้นมาอีก ครั้ง)...........พอช่างหวังกระเด้าได้ชักพัก..แนนเลื่อนปากออกจากควยช่าง หวัง.แบบแทบสำลักน้ำลายตัวเองออกมา........เธอถุยน้ำลายทิ้งแบบกองเต็มพื้นเลย..ช่างหวังไม่รอช้าพลักเธอลงเตียง..(ตอนนั้นหัวแนนเกือบโดนเข่าผม)... แล้วแกจับพลักตัวเธอคล่ำหน้า..ถลกกระโปรงเธอขึ้น..กระซากกางเกงในเธอลง มา......โอ้คับช่างหวังใช้มือตบตูดเธอเบาๆ2ที..แล้วแหกตูดเธอ..เลียไปที่รู ตูดแนน.............ตอนนั้นช่างหวังเลียรูตูดสลับกับดูดแก้มตูดเธอ........ แล้วผมหันมองหน้าแนนหน้าแดง..หลับตาเคลิ้ม.....(โอ้ครับตอนนั้น ผมก็หน้า ชา..และเงี่ยนมากตอนนั้น).....ช่างหวังไม่รอช้าจับเธอหันหน้าขึ้น แล้ว............(..ตอนนั้นผมเห็นหีแนนชัดๆเป็นครั้งแรก..หีเธอทั้งใหญ่ทั้ง ดำโหนกหีเต็มไปด้วยขนหมวย..และแฉะไปด้วยน้ำเงี่ยน...)แล้วช่างหวังก็จับขา 2 ข้างเธอยกขึ้น...พาดบ่าแล้วจับควยจอหีแนนแล้วกดควยลงไปช้าๆ......เสียอุทาน จากแนนดัง..ขึ้นดังมาก......โอ้........โอ้ย....โอ้ย..ซีดๆซีดๆ..... พี่........ช้าๆๆ..ค๊ะ.........แล้วช่างหวังแก่ไม่สนคับ..............ภาพ นั้น..ช่างหวังกระหน่ำกระเด้าแบบแรงๆ..แบบซอยถี่มาก.....(..ภาพนั้นที่ผม เห็นตรงหน้า..แสดงถึงความอยาก..และหิวโซ..ของช่างหวังอย่างชัดเจน..)...... และตอนนั้นเสียคางตะโกนจากเธอดังมาก(ดังมากๆ)...โอ้ย........โอ้ โอ้.....................โอ้ย...............................ซีด.......... ซืด.โอ้ย.........โอ้ย..เจ็บๆๆ...ซีด.....ๆๆ...(..ลักษณะแบบคน..ปวดแสบปวด ร้อน...)..ผมนั่งดูทั้งเงี่ยนทั้งเสียว...........ตอนนั้นภาพที่ผม เห็น....ช่างหวังซอยกระหน่ำแรงๆนานมากจนตัวแนนงอเข่าเธอแทบจะกระแทกหน้าตัวเอง.(ตัวเธองอเหมือนกุ้ง)...แล้วยิ่ง2ดอกสุดท้ายเน้นๆก่อนพักยกเสียงควย กระทบหีดังมาก..ปั๊บๆ.................สภาพตอนนั้นแนน(เกือบหมดสภาพ).. ตอนนั้นช่างหวังก็เริ่มเลียตัวแนนอีกครั้ง....(ทั้งเลียทั้งดูด)

....ชัก พักช่างหวังก็จับแนนยืนขึ้น..แล้วอ้อมมาด้านหลังจับถ่างขาเธอแยกออกแล้วย่อตัว..จับควยสอดเข้าหีแนน..............................(โอ้พระเจ้าช่วย.... ตอนนั้นช่างหวังจะกระเด้าท่ายืน..).....ไม่รอช้าแกเอามือ2ข้างจับบีบนม เธอ(เหมือนจะพยุงเธอไปในตัว) ..พอแกสอดเข้าไปแล้วก็เริ่มกระเด้าช้าๆ.......พร้อมเสียงคางแนน..โอ้ย.... ซืด..โอ้ยๆๆๆซืด...ทันใดนั้นคับช่างหวัง..เปิดฉากกระเด้าแบบรัวๆแรงๆ.เสียง ควยช่างหวังกระทบหีเธอดังพับๆๆๆ(ดังมาก)..............แนนคางแบบจะตาย เอา...................โอ้ย...ย.ย.....ๆๆๆๆ..โอ้ย........พอ แล้ว.............โอ้ยยยๆ...........ซืด........ตอนนั้นผมสังเกตุเห็นเธอตัว เกร็ง..อ้าปากค้าง..ต้นขาเริ่มหนีบเข้าหากันและเข่าเธอเริ่มย่อลงเรื่อยๆและ ที่สำคัญเธอเกร็งนิ้วเท้า..ขาเธอสั่น.พับๆ...(สั่นมากๆ).....และเธอพยามจะ ทิ้งตัวลงบนเตียง..(แต่ช่างหวังพยามรั้งไว้อยู่)...ผมเห็นแล้วเสียวแทน จริงๆ...ยิ่งตอนนั้นเธอร้องแบบโหยหวย...เธอกัดฟันก้มหน้าลง.แล้วหัวสายไป-มา จนผมเธอทีดัดฟูยุ่งเหยิงไปหมด..เหมือนกำลังจะบอกว่าไม่ไหวแล้วจริงๆ...... โอ้..ยยยยๆ ...พอแล้ว..........ไม่ไหว..แล้ว...โอ้ย....ซืดๆๆ.......ไม่ทันไรเธอก็ทิ้ง ตัวลงบนเตียง....(ตอนนั้นบอกคำเดียวว่าหมดสภาพ..แม้กระทั้งขนตาปลอมเธอหลุด หายไปข้างนึง..เห็นเต็มๆ..)...........ช่างหวังก็นั่งลงตามแล้วก็เลีย...หัวนมเธอ...สักพักดูเหมือนแกจะเอาให้จบเลยแกก็นอนค่อมเธอ....แล้วก็จับควยยัด เข้าหีแนนอีกครั้ง.....(โอ้คับบอกได้คำเดียวว่าสุดเสียวเลย)...ตอนนั้นดู เหมือนว่าแกจะหมดแรงเหมือนกันก็กระเด้าแบบช้า....แนนก็ทั้งคางทั้งพูด ....โอ้ย.........ๆๆซีด.....พี่..พี่...เสร็จยัง....โอ้ย......เสร็จ ยัง.......หนูไม่ไหวแล้ว.....(เธอดูเหมือนจะไม่ไหวแล้ว..พยามจะถามอย่าง เดียวว่า..เสร็จยังๆ.ผสมกับเสียงคาง.)...พอช่างหวังกระเด้าได้ประมาณ3นาทีแก ก็นิ่งไป....แล้วชักควยออก..พร้อมกับถอดถุงยางออก...โดยที่น้ำแตกคา ถุง....แกก็เดินไปเข้าห้องน้ำ..............ตอนนั้นผมนั่งดูแนนนอน..แผ่อ่า ซ่าแบบหมดสภาพ....แทบจะลุกไม่ขึ้นด้วยซ้ำ.....โดยที่เธอบอกวานให้ผมหยิบทิชชูให้เพื่อที่เธอจะเช็ดหี.....หลังจากนั้นผมกับช่างหวังก็ดื่มเบียร์ชัก ประมาณ2แก้วแล้วก็จะกลับ............ตอนนั้นแนนไม่อยากกลับด้วยซ้ำ..เธอให้ เหตุผลว่าเธอเหนื่อยขอพักสักพัก....ตอนนั้นผมก็พยามจะพยุงเธอลุกขึ้น ...............ภาพที่ผมเห็นคับ..เธอยังไม่ใส่กางเกงใน...กางเกงในสีดำเธอ ยังปลิ้นเป็นเลข8อยู่ข้างๆตัวเธอ...และผมมองไปที่หีเธอ...โอ้ครับ....หีเธอแฉะไป ด้วยน้ำเงี่ยนเม็ดแตดดำๆเธอปลิ้นออกมาและบริเวณครีบและโหนกหีเธอแดงช้ำๆบวม มากๆ..ชัดเจน.....ผมเข้าใจเธอคับตอนนั้น......(ยิ่งผมนึกภาพตอนช่างหวัง กระเด้าแรงๆรัวๆครั้งแรก)...และทีสำคัญกลิ่นสาบตัวเธอแรงมาก....ผมจึงบอกให้ เธอใส่เสื้อและกระโปรงให้เรียบร้อยแล้วช่างหวังจะพยุงขึ้นรถเอง.....และเธอ ก็รับคำ..ช่างหวังก็พาเธอขึ้นรถ...และส่งเธอที่อนุเสาวรีย์ชัยตามเธอบอก..ตอนนั้นประมาณตี2เกือบตี3แล้ว....และตอนเธอจะลงรถช่างหวังก็ให้เธอ อีก500บาท....ตอนนั้นรู้สึกว่าเธอจะได้ไปน่าจะ4000บาท......พอส่งเธอเสร็จผม ก็ถามช่างหวังว่าเป็นไงบ้าง..แกก็ตอบว่าดี..ไม่เคยลองก็ชอบคับ..(แล้วยังมี หน้ามาถามผมว่าทำไมไม่เอาด้วย......).........จากนั้นก็ไปส่งผม.....

..................... เหตุการณ์ทำให้ผมเห็นแบบ..หนังสดเลยทีเดียว...จริงๆตอนสมัยเรียนก็เคยแอบดู เพื่อนเอาแฟนที่ห้องน้ำ..แต่ตอนนั้นเป็นการแอบดู..และดูหลายคนด้วย....กับ เหตุการณ์นี้..ต่างกัน....(..ยิ่งเห็นตอนกระเด้าเธอท่ายืนด้วย...เสียว จริงๆ..)........................

peddo

บรรยายได้อารมณ์มากครับ แต่อ่านจากสภาพร่างกายน้องแนนแล้วก็ขอผ่านเหมือนกัน น่าจะผ่านมาไม่น้อย อิอิ ขอบคุณ​ครับ​

สุนทร โสภ

hanabombam

ช่างหวังเคยเล่นแต่รุ่นใหญ่ พอมาเจอรุ่นเด็ก ก็จัดหนักแบบนี้ร้องขอชีวิตกันเลยทีเดียว ::HoHo:: ::HoHo:: ::HoHo::

Warute

เขียนบรรยายจนแทบเห็นภาพ เป็นผมคงเอาต่อยากเพราะสภาพน้องมันหนักหนาขนาดนั้น และเครื่องเคราก็ไม่น่าลงสักเท่าไหร่