ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

มุมมืด ตอนที่ 11

เริ่มโดย cdx, ตุลาคม 19, 2018, 01:29:05 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Fatx

ไม่ได้เข้าฮาเร็มลุงเฉย แต่ได้กลับตาดำซะงั้น  สงสัยต้องมีอะไรดีแน่นอน

::DookDig::

Otaza

แต่งกับหนุ่มนักธุรกิจแล้ว ก็ไม่ได้แปลว่าแวบมาลุงไม่ได้นี่
แต่ความลับของคุณแม่นี่สิ มีคนแอบรู้แล้ว 
ปล.หวงทั้ง 3 คนไม่แบ่งให้คนอื่นนะครับ 

somboon kaka

ยังไงเนี่ยครอบครัวนี้ มั่วกันทั้งบ้านเลยรึไงรอติดตามๆ

ppptttmmm

kate999

ไม่อยากให้เด็กๆ ตกไปเป็นของตาคำเลย ผู้แต่งอย่าใจร้ายกับผมนะครับ

popeye077

แม่ก็เสร็จคนสวนเหมือนกันเหรอนี่ ครอบครัวครื้นเครง

SAIVIA

แม่กับคนสวน ลูกๆกับคนขับรถ  ::Bloody::

จิตร จักรพรรดิ์

ต่อไปตาคำจะเป็นแบบลุงเฉยไหมน่ะ

gigantic

อ้าวคุณนายรอดลุงเฉยหรอเนี่ยผิดคาด

aodpasa

แม่ก็แอบมาจัดกับคนสวนนี่เอง แถมยังมีสวิงกันอีก 

sixsax

ยาวเลยเรื่องนี้พ่อแม่ลูกสวิงหมด

llar

คุณแม่โดนรู้ความลับแล้ว ตาคำจะได้เด็กๆด้วยมั้ยเนี่ย

durocman

เรื่องราวมันซับซ้อน วงสวิงของเหล่าไฮโซ

durocman

อยากให้เรื่องเป็นแบบนี้แฮปปี้กันทุกฝ่าย  เวลาผ่านไปตาคำจะเหลือไหมน้อ

pp1659

แม่มีอะไรกับคนสวน ลูกก็มีอะไรกับคนขับรถ มันเริ่มซับซ้อนแล้วครับ