ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

มุมมืด ตอนที่ 11

เริ่มโดย cdx, ตุลาคม 19, 2018, 01:29:05 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

xeoncore

โอ้ว คุณแววรัตน์ก็จัดเหมือนกัน

solomon1977

ดูๆแล้วเหมือนน้าหลานจะกินเหลี่ยมกินเชิงยังไงไม่น้อยนะน้องนุ่นนี่ก็ร้ายเงียบๆนะเนี่ยทำเป็นช่วยออกความเห็นแต่ก็กำจัดคู่แข่งไปในตัวแล้วไหนจะตอนนี้อีกแม่ก็มาเล่นกับคนสวนสาวๆจะทำไงแล้วเมียเก็บคุณพงษ์ใช่น้องแบมหรือเปล่าต้องติดตามต่อไป

porchai

ขอบคุณครับ
ตาคำคนสวนได้ออกศึกกับแม่ด้วย 
หนูเมย์กับน้องรินทร์ จะเอาไง

rewind99

ผิดคาด555..คิดว่าคุณแม่จะกับลุงเฉย..ดันเป็นคนสวนซะงั้น  หักมุมเลย

แฟ๊ต บอย

ดั่งคำโบราณที่เค้าพูดไว้ว่า" ดูช้างให้ดูที่หาง ดูนางให้ดูที่แม่"

kthais

น้องนุ่นร้ายมากแล้วแม่จะให้ลุงเฉยจัดการไหม

Krattawut Chancay

ตอนแรกคิดว่ามีแค่ลุงเฉยตอนนี่กลับมีลุงดำเพิ่มมาอีกมันสิครับเล่นแม่ก่อนเลย

avena

เข้ามาฮาเร็มลุงเฉยไม่เท่าไหร่ก็ต้องออกไปซะแล้วคุณจ๋า อย่างนี้มันต้องทิ้งทวนให้สุดๆ ::DookDig::

้hihi1112

ความสัมพันธ์กับคุณจ่าจะตัดจบแค่นี้หรอ ไม่น้าา// สรุปตอนจบน้องนุ่นกลายเป็นลาสบอส 5555

xxxboyz

ตาคำจัดแค่คุณแม่พอ สามสาวเป็นของลุงพล

7946410

แม่สามสาวอะไนกันกับลุงคำคนสวนในบ้าน จนสาวตกใจในเหตุการณ์ที่พบเห็น

scozember

ที่อ่านมา ยกให้ตอนนี้ท็อปฟอร์มสุดเลยครับ สมกับชื่อเรื่อง มุมมืด ที่สุด

xostep69

เด๋วได้โดนเข้าไปร่วมวงสวิงนะ2สาว

กำพล

คือมั่วกันทั้งหมด เด็กตาเฉยไปเป็นเมียน้อย คุณแววรัตกับตาคำ คุณจ๋าท้อง อะไรกันนี่โอ้มายก๊อด

Loukdan

::DookDig::ถึงเวลาของคุณแม่แล้วละ..รอลุ้นว่าเสร็จตาเฉยไม๊