ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Wakatsuki] Wife in Heat ร้อนรัก [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, ตุลาคม 21, 2018, 07:47:34 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Neo Rory

งงสรุปแมวมันทำไรแล้วสรุปทำไมมันกลับเป็นเหมือนเดิมเฉยเลย

tamkonba

นึกว่าตอนจบจะมีเฉลยหูแมวมาไง ตกลงเป็นคำสาปหรือว่าดป็นความเงียนเองละเนี่ย

mklx1319

งง สรุปอินเซปชั่นหรอ
หรือเยกันจริงๆ อ่านแล้ว งงเหมือนฝันไปเองมากกว่านะ

darkland

ไม่เข้าใจว่าแมว คืออะไรเข้าสิงปุป มีอารม งั้นหรอ แต่ท่านประธานก็เหมือนมั่วๆยังไงไม่รู้มาถึงล่อเลย

parknokia

สงสัยจะเก็บกดมาก ว่าแต่เพลินเลยนะตาลุง

akasaboy

สรุปเมาขี้ตา หรือเจอแมวเข้าสิงจริง ๆ
ผมหิวข้าวจัง กดนี่ให้ข้าวให้ผมกินหน่อย

tangja04

altiskaizer

(จิ๋ว)

เง้อ นั่นสิ ๆ  ทำไมรู้สึกเหมือนมีปริศนา ยังไม่คลี่คลาย เต็มไปหมดเล้ยยย
สามีไปไหน ทำไมไม่กลับบ้าน
แมวนี่อีก จ้องหาอะไร จ้องเหมือนตาลุงคนนั้นเลย  ::Oops::

ขอบคุณที่แปล & ปัน จ้า ::Thankyou::

========== ( ^-^ ) ติดตามผลงานย้อนหลังได้ที่นี่ค่ะ ( ^-^ ) ==========
>>>>> รวมเรื่องเล่าของ จิ๋ว // พัดลมจิ๋ว <<<<<<<<    
====== ( ^-^ ) ขอบคุณท่านผู้อ่านทุกท่านที่มาให้กำลังใจค่ะ ( ^-^ ) ======

(อาจอย่า-ออดอ้อน.อาจอยู่-อย่างอยาก.อาจอย่าง-เอื้อนเอ่ย.อาจอยาก-แอบอิง.อาจแอบ-อำอดีต.อาจอ่าน-อ้างอวด.อาจอิอิ-อำอีก)
...ปริศนาอักษรจิ๋ว...

alarbebday1

wunman

แมวแค้นแล้วไปสิงยืมร่างเพื่อ sex ใช่ไหม เนี่ย ประธานจัดอีกรอบ อิอิ

shetarsk

แมวทำให้เงี่ยน หรือเงี่ยนอยู่แล้ว แล้วแค่โดนแมวสาป นะ สงสัย ๆ ๆ

coconut

งง สรุปว่าโดนแมวสาป  หรือว่าโดนวางยากันแน่นะ

singeroil

โดนแมวสาปเอาหรือครับนี้  หรือว่าอยากช่วยผัวโดยใช้วิธีไต่เต้า

Jikkig16

ตกลงเหตุการมันเกิดขึ้นจริงรึป่าว แล้วแกล้งรีเซ็ตกลับมาที่เดิมเหมือนเป็นแค่ความฝันรึป่าว  ::Thinking::