ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Wakatsuki] Wife in Heat ร้อนรัก [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, ตุลาคม 21, 2018, 07:47:34 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ท้องฟ้า ในค่ําคืน

ตกลงแมวเข้าร่าง รึ แมงแกล้ง คิดไปปวดหัว ไปหา ช่วยเหลือคนอื่นบ้างดีกว่าส คุณ ส้มครับ สามีคุณกำลังลำบากกกก ถถถถถะ..

logunta

โดนน้องเหมียวสกดจิตรึเปล่า เหมือนสกดจิตแล้วปลดปล่อยบางอย่างออกมา
ยินดีกับท่านประทานด้วยครับ กินตับกันมันเลย

Whๅ่tE

สรุปมันเกี่ยวกับแมวที่เข้าสิง หรือ อยากเองหละหนิ
อ่านละยังงงๆ เหมือนกับแมวไม่ได้เกี่ยวไรเลย น่าจะปูพื้นเรื่องราวของแมวไว้สักนิดก่อน

baycon

แมวแม่งไม่เกี่ยวเลย 555 เงี่ยนเองล้วนๆ

Rider V3

แมวผีสิงแน่ๆ ทำให้ร่านได้ ถ้าโดนสิง เด็ดจริงๆ

แมงโก้ส้นตีน

คนเงี่ยน
แมวเงี่ยน
หรือว่าทั้งคู่  ::DookDig::

apichart nakowong

ที่แท้ก็เป็นทาสแมวนี้เอง ผมชอบลายเส้นมากคมสวยน่าอ่าน ผมก็ยังแปลกใจไปอ่านที่อื่นทำไมเรื่องเดียวกันแต่ความคมชัดไม่เท่าท่านเลย ของท่านเฉียบและคมกว่าน่าอ่าน

offteer

โดนผลปีศาจ เมี๊ยวๆเข้าไป จัดกับตาลุงเฉย

timeai

เมียหุ่นยั่วขนาดนี้ไม่แปลกครับที่ใครๆก็เล็ง มีหูแมวมาด้วยนี่ครบสูตรเลยครับเหมียวๆ เซ็กกระจาย 

(S)Kater

โอ๊ยๆๆๆๆแหล่วๆๆๆ เปิดมาก็เศรฐกิจตกตํ่า ตฅํ่ามาก นมหกซะขนาดนั้น
ผมงงๆตั้งแต่หน้า6ไป - - กลายเป็นแมว นึกถึงเมะเรื่องรักน้องต้องมีเหมียวเลย
ไปเอ็ดแมวเข้าเจอคำสาปแมวเข้าไป ทำให้รับรู้ไวมากๆ เเตะตรงไหนกฅ็สะดุ้ง
เลยฟินจนเซ็กส์กับประธานเสียวสุดๆกว่าสามี ต่อไปนี้เอาไงดีล่ะ จัดต่อยาวๆมั้ย

รอบหน้าอาจมีหางด้วย  ::WowWow:: ขอบคุณคร้าบบบบ ตอน3ก็หนุกอีกแล้ว เปลี่ยนแนวไปเรื่อยๆ

ตอนนี้ผมแปลเองยังงงเลย สรุปว่าอีสาวโดนแมวสาปหรือว่าเพ้อไปเองก็ยังไม่รู้เลย   ::Thinking::
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

Suchanan Youryoun

เป็นไงละเจ้าทาสติดใจเลยละสิ  นี่โดนคำสายแมวหรือเก็บกดมานานฟระ

acerolar

::Glad:: คำสาบน้องแมว ช่างดีจังเลย ได้มีประสบการณ์แล้ว หูแมวจึงหายไป อยากได้มาเลี้ยงเอาไว้ จะได้เอาไปปล่อยบ้านสาวที่ตั้งใจเอาไว้ ::JubuJubu::

Takashima Matsumoto

เรื่องนี้ดำเนินงงๆนะครับแต่ว่า แมวก้คงมีบทมากขึึนในอนาคตใช่ไหม อิอิ

sadi6004

สรุปว่า ที่ร่านเพราะโดนแมวสิงหรือเป็นเพราะตัวคนเอง ก็ไม่รู้

time288