ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

มุมมืด ตอนที่ 13

เริ่มโดย cdx, ตุลาคม 21, 2018, 09:38:15 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Phoowadol

นั่นไงๆ สิ่งที่ผมคาดไว้ในใตมาตลอดก็คือแม่ของสาวๆ คุณแวว นี่แหละ ที่คงไม่รอดน้ำมือของลุงเฉยไปอีกคนแน่ๆ และแล้ว ก็เรียบร้อย โรงเรียนเฉย จนได้  นี่คุณแววคงหมดสงสัยแล้วสินะ ว่าลุงเฉย มันมีดีอะไร ทำไมลูกสาวเธอถึงได้หลงนักหลงหนา 55. เสร็จไปตั้ว5รอบ กว่าจะได้รับน้ำ ของลุงมารดมดลูก ลงอิแบบนี้ ลูกเผลอ ก็เจอแม่ ละสินะลุง........อิอิ ขาอ่อนหมดแรงกันพอดีนะลุงนะ.
   อ้าว.!?  เฮ้ยกลับจากศึกเกมส์กาม แม่ลูก นึกว่าจะได้พัก.  ที่ไหนได้ น้องนุ่นมานอนรอ อยู่บนเตียง อย่างนี้ จะเป็นอื่นคงไม่ได้ นอกตาก ต้องได้ ออกแรงบั้นเด้า อีกแน่ๆลุง. แล้วนี่จะมีน้ำออกมาให้หนูนุ่น ไหมละเนี่ย555. ถ้าจะยาสทั้งคืนแล้วหละม๊างงงงงง.
ปล.  ผมว่านะ ยังไงๆ น้องเพียวก็ไม่น่าจะรอดมือลุงเฉยหรอกครับ ลงถ้า ลุงย้ายไปอยู่กับน้องเมย์ บ้านโน้น ยังไงๆ ก็ได้เจอ น้องเพียว อยู่ดีหละครับ ของแบบนี้  หวานปากลุงเฉยอยู่แล้วววววววว
ไม่เสียของหรอกครับ ท่านcdx. อิอิ ::Evil::

kate999

สรุปแล้วลุงเฉย คือ พยาเทครัว ตัวจริงเสียงจริงครับ

au susu

ลุงเฉยนี่ยอดจริงๆกวาดเรียบเลย สุดๆคับ

chan4444

สุดยอดจริงๆ ลุงเฉย ยอดมนุษย์ลุงเฉย

Mild37

ว่าน้องฟ้าคงโดนเอาอีกคนแน้ๆ

อดุลย์ งาม

แม๊ะ..น้ำหมดตัวแน่เฉยเอ้ย

oddsk

ในที่สุดลุงเฉยก็ได้เป็นพระยาเทครัว

test1234

ตายแน่คืนนี้ลูงเฉย เอายกครัวซ่ะขนาดนั้น

tigereac

ผ่่านมาสองศึกแล้วเจอศึกที่สามในวันนี้ลุงเฉยจะไหวหรือเปล่า

boonde madee

ได้ล่อคุณแววรัตน์ ๆ เรียกผัวขา ๆ เสียวจริง ๆ

silverwolf

ในที่สุดลุงเฉยก็ได้เป็นลูกเขยสมใจ กับความสามารถของแกที่ใช้กับเรือนร่างของนายหญิง แต่เรื่องยังไม่จบเพราะน้องนุ่นมารออยู่บนเตียงแล้ว ลาก่อนนะลุง แค่กับนายหญิงและน้องเมย์ยังขาสั่น แล้วเจอน้องนุ่น 5 น้ำ มีตายคาอก  ::Glad::

marcut

ลุงเฉยเจอน้องนุ่นจัดต่อจะไหวไหม แบบนี้คุณแววจะติดใจแล้วหาข้ออ้างไปหาน้องเมย์บ่อยๆเพื่อหาลุงเฉยไหม

Vichawoot Jaikam

::Thankyou::ตาเฉยมันจะมากไปแล้ว

UD

ลุงเฉยจะมีแรงมาจัดการกับน้อนนุ่นหรือเปล่าเนี่ย?

san2503

แม่ยายแล้ว คราวหน้าคงได้น้องเพียวแน่ๆ