ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

มุมมืด ตอนที่ 13

เริ่มโดย cdx, ตุลาคม 21, 2018, 09:38:15 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

wangdora29

ลุงเฉย สงสัยจะเฉยไม่ไหวแล้วครับ น้ำหมดตัวแน่ๆ โดยเฉพาะน้องนุ่นเนี่ย

7946410

แอบพ่อแม่มาเล่นเสียวในห้องเมย์จนน้ำเกือบแตก ตกใจคุณแววเปิดประตูเห็นลูกเมย์เยรสกับเฉย จนบอกว่าอยากลองเยรสว่าทำไมเมย์ถคงติดใจเฉย ฉากเยรสกันสระหว่างแววกับเฉยมันถึงใจ  ทำให่แววเสียวจนย้ำแตกห้สรอบ

Nong5670

เจอน้องนุ่นนี่น่าจะหนักสุดอ่ะลุงเฉย นึกแล้วเสียว

Fatx

บอกตามตรง ผู้หญิงที่มีชื่อในเรื่องนี้ ผมอยากให้เสร็จลุงเฉยทั้งหมด 555

testman

ในที่สุดก็ได้ครบบ้าน ถ้าคุณพีระพงษ์รถคว่ำ เรื่องนี้จบเลย สบายตาเฉยทันที

ลิตเติ้ล ปรื๊น ผู้น่ารัก

ผมคิดไว้ แล้ว ว่า ต้อง ออกแบบ นี้. อิอิ. ลุงเฉย พญาเทครัว อีกคน แน่ๆ ครับ

สมปอง บุญ

งานนี้ลุงเฉยเหนื่อยสุดๆ

Komratouy13

กลายเป็น พระยาเฉย ไปเรียบร้อยและครับ ยกครัวเลย

bangsan

เสร็จแน่ๆนายเฉยจะเอาแรงมาจากใหนเล่นเหมาหมดบ้านเลยมันต้องหาตัวช่วย

nikkyp

และแล้วคุณแววรัตน์ก็เส็ดนายเฉยจนได้ สงสัยแม่ต้องไปเยี่ยมลูกสาวที่บ้านเมย์บ่อยๆแน่ๆเลยครับ เมย์น่าจะรับแบม มาอยู่บ้านด้วยกันนะครับ

ดวงใจ คำแสงราช

::HoHo::แล้วน้องนุนจะใด้กี่ครั้งละนี่คนรอนานยิ่งเงี้ยนๆอยู่

popeye

คุณแม่ โดนจนได้ ของขาดมานาน

minky way

อืมหลังจากแม่ยายแล้วยังต้องช่วยน้องเมียคนเล็กทั่ร้อนแรงสุดๆอีก อิจฉาลุงเฉยจริงๆ

talaxman

เยี่ยม
ุงเฉยฟาดเรียบยกบ้านเลย

ฟหกด่าสว

สงสัยจะตายจริง  แต่นี่มันลุงเฉยซะอย่าง  สบายๆ เชียร์ลุงคับ