ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

มุมมืด ตอนที่ 14

เริ่มโดย cdx, ตุลาคม 22, 2018, 12:17:12 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

gigantic

เล่นของนอกโกอินเตอร์เลยหรอครับลุง

varanus_deaw

เพิ่งรู้ คนแต่งเก่งภาษาญี่ปุ่น

cat_cat

ลุงเฉยไม่รู้ภาษาญี่ปุ่น แต่งานนี้คาดว่า ลุงเฉยอาจต้องโกอินเตอร์ ครับ

Dark Wasabi

อดเลยลุงเฉยตอนนี้เมียมาตั้งสองสาวใหม่อีกสามชวดหมด

pong pi

ลุเฉยจะโกอินเตอร์แน่เลย

อะไรวะ งงมาก

ขอบคุณครับ ลุงจะได้ฝากรักกับญี่ปุ่นหรือเปล่านะมาหาถึงห้องเลยถ้าได้จะได้กี่คนนะ

pizzahutcha

ที่บอกว่าไรท์ไม่มีบทเสียว อะผมไม่เชื่อ ไรท์โกหก

P0A0Y0

รอบนี้มาแบบนานาชาติเลยนะ แถมมีครบทุกเพศอีกกลุ่มนี้คงเฮฮาน่าดู 55555

schareon

ตัวละครใหม่ๆ มาแล้ว มารอดูว่า ลุงเฉยจะได้ใคร สาวต่างชาติหรือน้องเพียว (เปลี่ยนจากไม่ชอบชายกลายเป็นหลง)

สมปอง บุญ

มีภาษาญี่ปุ่นด้วย ลุงเฉยจะรู้เรื่องหรือเปล่า

๋GEORGE

แล้วจะคุยกันรู้เรื่องเหรอนั่น​ เมื่อยมือแน่ลุงเฉย

♤judas♤

ลุงเฉยจะได้สาวญี่ปุ่นไหนต้องลุ้นอีกล่ะ

rexmost gizmo

ท่าทางลุงเฉยคงไม่ต้องระเบิดประตูหลังนะงานนี้

air111fox

อย่างนี้ต้องลองของนอกบ้าง เป็นกับแกล้ม

mobmoji