ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

มุมมืด ตอนที่ 14

เริ่มโดย cdx, ตุลาคม 22, 2018, 12:17:12 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

sombie.pj

ขอเดาว่าได้กินสาวญี่ปุ่นแน่นอล

snowmouthain

มีบทบาทของเกย์เข้ามาเกี่ยวข้องมากขึ้น

Maikeet Fai

ถึงลุงเฉยจะไม่เข้าใจภาษา แต่ลุงก็น่าจะรู้ว่าต้องทำยังไง

sdgundams

ลุงเฉย ได้กินอาหารญี่ปุ่นด้วย

phon14

game14974

มาแบบนี้ก็ต้องปรี้แล้ว​ อย่าปล่อยให้รอดครับลุงเฉย

ณัฐชา วงษ

หาดเดิมเพิ่มเติมคือสาวยุ่น ลุงเฉยจะได้กินปลาดิบแล้วสินะ

savana911

ใกล้จบหรือยังครับเนี่ยได้อ่านทุกติดงอมแงมเลนครับ

shadowfier

ลุงจะได้ลองของนอกหรือเปล่า

Keawpao Sayan

ลุงเฉยไม่ธรรมดา บทนี้ได้เล่นของนอกด้วย

peat

คราวนี้ตาลุงจะเล่นของนอกเลยวุ้ย..
เลยไม่ได้ส่งตัวเจ้าสาวเลย..
การไปอยู่เมืองนอกของรินทร์กับนุ่นมันจะทำให้ความคิดหรือความรู้สึกเปลี่ยนไปหรือไม่..
ความรักของตาลุงนี่มันต้องคอยแอบไว้ตลอดไปหรือ

sun_307

สาวๆเยอะมาก ลุงเฉยจะเก็บได้หมดไหม น่าคิด 555

Look Kroo

morekung

ลุงเฉยเราได้จัดของนอกด้วย แต่คุยกันไม่รู้เรื่อง แต่ไม่เป็นปัญหาในแนวนอน

durocman

อ่านภาษาญี่ปุนไม่แแกแปลด้วยครับ  ผมรู้จัแต่  อิไตอิไต