ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

มุมมืด ตอนที่ 14

เริ่มโดย cdx, ตุลาคม 22, 2018, 12:17:12 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

solid17

เกือบเสร็จตุดสะอล้วนายเฉย555

Mild37

ถึงไม่มีฉากเสียวก็ขออ่านเนื้อเรื่อง จะได้ไว้ตามต่อ

sexsexy

miru_mishi

ลุงเฉยของเรา ฟาดเรียบอีกตามเคย ฮ่า ฮ่า

exaram

สองตอนรวดเลยขอบคุณมากครับ

โก๋หมึก

Wat Tamtun

ฟันเด็กญี่ปุ่นเลยลุงเฉย อย่าให้เสียชื่อชายไทย

earlybird

absolteone

หลอกแน่นอนมีหรือจะไม่มี

ekplaywalk

น้องเขามาบอกว่าแอร์เสียไปซ่อมให้หน่อย ลุงก้เลยตอบกลับไปว่า ผมไม่เล็กนะครับ

มะยม ร้อยเอ็ด

aek2aek2

คืนนี้ลุงเฉยมีเสร็จญี่ปุ่นชัว

Komratouy13

olemantu

มันเป็นธรรมชาติของคนที่อยู่บ้านเดียวกัน ก็ย่อมจะเห็นอะไรที่มันผิดปรกติ ก็ จะดูแปลก ๆ อย่างเช่น ผัวเมียกันไม่นอนดวยกัน ไม่ไปทำกิจกรรมด้วยกัน
ไปไหนก็สนิทกับคนขับรถมากกว่าผัว  อะไรแบบนี้คนสนิมย่อมเห็นการผิดสังเกตุ ก็มักจะอยากเคลียกันให้กระจ่างกันไป เท่านั้นละมั๊ง..555

mophvigo3820

ลุ้นว่าลุงเฉยจะกินผัดไทย หรือวาซาบิก่อนดี