ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

มุมมืด ตอนที่ 16

เริ่มโดย cdx, ตุลาคม 23, 2018, 09:40:15 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Wolfoxies

เปลี่ยนทอมให้เป็นทอมเลยครับลุง

Aerials

::Glad::สนุกมากเลยครับผมนี่อ่านไปลุ้นไปเดี่ยวได้กลับไปย้อนอ่านใหม่

AssSin01

อ้าวๆ ใครจะเอามือแตะน้องเมย์นี่เดี๋ยวโดนด้ามปืนนะครับ  ::HoHo::

SSPor

อ้าว 2 สาววางแผนแบบนี้น้องเพียวก็ไม่รอดสิ  ::Fighto::

jackwan01

สารพัดซับซ้อนซ่อนรักดีจัง แล้วลุงเฉยจะคลี่คลายสถานการณ์อย่างไรนะ

sarayut thekop

ไม่มีบทเสียวอีกแล้วนะคับ ตอนก่อนหน้าเรียวอิโกะน้ำแตกสะอย่างนั้น จะเชื่อได้อีกไหมคับเนี่ย แอบลุ้นน้องเพียวนะคับอยากให้ได้เปิดตาดูผู้ชายบ้าง

Kritsada Panlamyai

นึกว่าคืนนี้ลุงคงกอดแต่หมอนข้าง แต่เอหรือว่ามีใครจะมาให้ลุงกอด

อิทธิพล ทบชา

น้องเพียวต้องการความอบอุ่นในเเบบที่ต้องการ เพราะน้องเพียวไม่เคยได้รับมาจากพ่อสงสัยลุงเฉยได้เป็นพ่อให้น้องเพียวแหงๆ

Look Kroo

whizper

ถ้าเป็นน้องเพียวลงมานอนด้วย แสดงว่าเริ่มหลงรักตาเฉยแล้ว เดี๊ยวโดนจัดหนักแน่

jachal

น้องเพียวรุกลุงเฉยก่อนแบบนี้ ลุงเฉยจัดหลายยกแน่

ธีรพงษ์ น

evilbenz

คุณเฉย จะนอนเฉยๆไม่ได้นะครับ ต้องจัดหนักให้สามสมใจเลยทีเดียว

เซน น๊จ่ะบอกให้

น้องเพียวคงไม่รอดแน่คืนนี้

winamdi