ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

มุมมืด ตอนที่ 16

เริ่มโดย cdx, ตุลาคม 23, 2018, 09:40:15 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

aty13

เพียวกะลุงเฉย​ อารมณ์​เหมือนพ่อกะลูก​ เก็บน้องเพียวให้บริสุทธิ์​ผุดผ่องอย่างนี้ก็ดีนะ

yoyoh

คอยลุ้นต่อหน้าตอนนี้
กับลุ้นต่อไปอีกหลายตอนว่าลูกสะใภ้จะโดนหรือเปล่ากันต่อไป

zasde

สงสัยน้องเพียวจะหลงลุงเฉยอีกคนซะแล้ว
::DookDig::
ขอบคุณครับ

NeungSss

น้องเพียววววววว ในที่สุดน้องเพียวก็ต้องตกเป็นทาสกามลุงเฉยอีกคนนึงแล้ว ส่วนน้องเมย์ จะโดนพ่อน้องเพียวมั้ยต้องติดตาม

watchaa

ขอบคุณที่แบ่งปันครับ

แหม่คนขับรถของเราฟาดเรียบอีกแล้ว ชวนให้ผมนึกถึงเจสันในเรื่อง transporter เลย ทั้งเก่งทั้งลีลาเด็ด

ttkttk

เป็นน้องเพียวแน่ๆไม่ใข่ใครอื่น

akira

หลายเหลี่ยม หลายมุมซะจริงๆ เลย แล้วแบบนี้กับผีผ้าห่ม จะมีมุมมืดๆ รึเปล่าเนี่ย

kapomman

ของแบบนี้ต้องค่อยเป็นค่อยไป  ว่าไปนั่น  ::Sobad::

gusjung111

ลุงได้มาเพิ่มเรื่อยๆเลยนะ

chaiya88

ชักซับซ้อนขึ้นมาแล้ว  แต่อย่างไงอย่าให้เสียชื่อชายไทย

banana191

Deep Sea

เชือดเชือนกันน่าดูแผนซ้อนแผนลุงรับไปเต็มๆ

daga

น้องเพียวเคยเกือบโดนพ่อข่มขืน แบบนี้น้องเมย์จะรอดไหม

Autte Wa

มันมากับความมืด
เดาว่าเพียว
ด้วยความสงสัยและความอยากรู้
ทำให้เกิดความกล้า
สาธุ..... ใช่นะ

akennya

ช่วงนี้อดเปรี้ยวไว้กินหวานนะ