ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เป็นใจให้เมียมีชู้ 3

เริ่มโดย kobkobkob, ตุลาคม 24, 2018, 03:43:10 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

biggiggog

เค้าแค่ไหว้ครู ยังไม่ทันได้ชกกันเลย
กองเชียร์ไปซะก่อนแล้ว
แล้วมันจะไหวมั๊ยเนี่ย
::HoHo::
ขอบคุณมากๆครับ

Phoowadol

แนวที่ท่านแต่งมานี้แหละมันถูกจริต คนอ่านดีนัก. ยิ่งเมียนอกใจ หรือ เพื่อนตีท้ายครัว นี่แหละมันบิดอารมณ์คนอ่านดีนัก อ่านไปอินไป. สืออารมณ์ความเสียวได้อย่างเข้าถึงเลยหละครับ เพียงแต่ว่า ยอดเมนท์มันน้อยกว่ายอดอ่าน แค่นั้นเองครับ นี่ผมว่านะ ถ้าคนอ่านทุกคนร่วมใจกันเมนท์ ทุกๆครั้ง น่าจะเป็นกำลังใจให้ท่านได้เป็นอย่างดี เนอะ. ขอบคุณมากๆครับท่าน. ผมรอฉากเด็ด ชมพู่. ออกปากขอให้พี่เดช ขึ้นข่ม อยู่นะครับ ตอนหน้าคงได้มีการแพ้แตกกันบ้างหละ อิอิ

diaby

ขอบคุณมากครับ เรื่่องของท่านทุกเรื่องยังสุดยอดเหมือนเดิมครับ จำนวนคนเม้นท์อาจดูไม่เยอะเนื่องด้วยหลายปัจจัย เช่น ท่านใจกว้างเปิดให้อ่านได้เลย แต่ท่านก็ได้ใจคนอ่าน และคนที่มาเม้นท์ก็เป็นแฟนท่านอย่างเหนียวแน่น ถึงเรื่องจะเป็นแนวเดียวกัน แต่เนื้อหา รายละเอียด และลูกเล่นในแต่ละเรื่องไม่่เหมือนกัน แต่รสชาติยังแซ่บเหมือนกันทุกเรื่องครับ ผมยังติดใจและรอติดตามทุกเรื่องราวอยู่ครับ

-taro-

แนวนี้คนชอบอ่านอยู่แล้วครับ

แต่อาจจะเคยอ่านจากที่อื่นมาบ้างแล้ว ประกอบกับรออ่านเรื่องบาปสวาทกันมั้งครับ

Oattmealz

ยุ่งจนแทบจะไม่มีเวลาเลย แต่ยังคงชอบในการเขียนเรื่องของคุนพงษ์เทพครับ แนวนี้มันลุ้นระทึกกันไปอีกแบบครับ อย่าน้อยใจไปครับ แต่ละคนชอบไม่เหมือนกัน รับรู้ได้ต่างกันครับ ขอบคุนสำหรับงานเขียนดีๆครับ 

sachinha

ผมติดตามทุกผลงานครับ ไม่ว่ายังไงผมสนับสนุนผลงานตลอดครับผม : )

เพชร พระอุมา

เริ่มต้นกับแฟนเก่ายังมันขนาดนี้ เดี๋ยวชมพู่ต้องโดนเรียงคิวโดยชายอื่นอีกนับไม่ถ้วนแน่ๆ แค่คิดก็เสียวแล้ว 

pamaaeng

ทำไม จะไม่ชอบครับ

แนวเมียแอบผัวไปเสียว มันจิ๊ดโดนใจสุดๆ
ยิ่งผัวแอบรู้เห็นเป็นใจให้ชู้ด้วยละก็ ...ยิ่งเสียวสะเด็ด

youang

เป็นกำลังใจอีก 1 เสียงครับ ^^ ชอบผลงานทุกเรื่องเลยครับ ขอบคุณครับ ^^

schareon

กำลังรออ่านบทสวิงกิ้งอยู่นะครับ รอดูว่าชมพู่จะเข้าวงสวิงกิ้งด้วยแผนไหน

Dark Man

มาแสดงตัวครับ ว่าติดตามอ่านอยู่อย่างสม่ำเสมอ สนุกเร้าใจเหมือนเดิม

kobjuk

ผมขอเป็นอีก 1เสียงครับชอบแนวนี้จริงๆ อ่านทีไรจะละลาย ทุกที อิอิ

peteblack

ไม่นะครับท่าน อย่าพึ่งน้อยใจ ผมชอบแนวนี้มากๆครับ รอติดตามครับ

hanabombam

โอ้เห็นเมียอมให้ชายอื่นถึงกับแตกเลยหรา สงสัยจะฟินมากๆ  ::HoHo:: ::HoHo:: ::HoHo::

cat49911

ผมยังชอบแนวนี้อยู่นะครับ แต่อยากให้ต่อจนจบครับ ไม่อยากค้างคาถ้าอ่านไม่จบ