ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Ryo Yanaga] Community of Love เก็บรักพิทักษ์ชุมชน [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, ตุลาคม 25, 2018, 07:31:04 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

hawalon

ขอแบบนี้มั่งสักครั้งในชีวิตเถอะ หุ่นแบบนี้ ตูดแบบนี้ กินแต่แห้งๆมาเยอะเซง

mokung

พ่อบ้านมาเจอกับแม่บ้านความมันส์จึงบังเกิด
อยากให้มีวันเก็บขยะแบบนี้บ้างจัง

LAOGUFE

มีสามีแล้วแต่ชวนผู้ชายที่พึ่งรู้จักมาที่ห้อง เอ๊ะ!!ยังไง??

chinnosuke

ถ้าเกิดว่าเพื่อนบ้าน หรือเพื่อนร่วมอาคารผมเป็นแบบนี้ แล้วชวนผมมาเก็บขยะแบบนี้
ผมจะขอให้ยกเลิกทุกคนที่ต้องเป็นเวร แล้วเอาผมเป็นเวรเก็บขยะกับคนนี้ถาวรเลยครับ
อาหารตา หายเหนื่อยเล่ยยย
แก้ไขครับ
สุดยอด มาขนาดนี้ ยังไม่โดนจับได้ 5555
แต่ชอบเรื่องนี้จังเลยฮะ เป็นแนว Cheating ที่แลอบอุ่นจังงะะะ
บร้าาา แกปลอมตัวมาใช่มะะะ แกต้องดาร์คเส่ะะะะะ
สุดท้าย
เรื่องบนเตียงไม่ใช่ส่วนสำคัญ แต่มันก็ช่วยเติมความรักให้เต็มได้
ชอบอันนี้มากเลยครับ

นี่ผมคาเตอร์ ไม่ใช่องค์ศักรินดาร์คหลอด 55

darkland

นี้แหละ ntr ที่ต้องการ

เรื่องนี้สนุกมากเลยครับอยากให้มีเป็นเรื่องยาว น่าจะ ntr กันสนุกทั้งเรื่อง

navaa

ด้วยความยังเอิญทำให้ตกจากที่สูงและด้วยความบังเอิญเลยถูกชวนไปอาบน้ำที่ห้องสงสัยจะได้อาบน้ำหลายรอบเพราะออกกำลังกายในร่มแน่นอน

zirza

Dharc Starlight

ใส่ชุดแบบนี้มาเดินด้วย อย่าว่าแต่พี่เลย เป็นใครก็แข็งครับ

monkeywind10

เรื่องนี้สอนให้รู้ว่าทำดีย่อมได้ดี ใช่หรือวะ  ::Oops::

different01

ผมนี่อยากทำจิตอาสามั่งเลย แต่จะมีอึ๋มๆแบบนี้ไหมนะ ::Bloody::

icegoods

ขอเป็นกำลังใจให้ครับ

แปลได้ราบลื่นมาก

ขอบคุณครับ

niceanglev

การชวนมาห้องนี่คือ ทอดสะพานเสริมใยเหล็กถ้าผู้ชายไม่เอานี่ อย่าเกิดมาเลย ผู้หญิงหุ่นดี แถมงามขนาดนี้แล้ว ไม่น่าเหลือ

Exllector

ผมนี้อยากไปบ้างเลยคับ
อีดิทอย่างงี้สินะถึงต้องขยันทำการบ้านบ่อยๆ

ouoouoouo

นึกว่าจะนอกจากเก็บขยะแล้วจะจัดกันกลางแจ้งเลย ที่ไหนได
เจ๊อยากให้อาบน้ำล้างตัวก่อนนี่เอง

see2277

ทำความดีช่วยลดขยะให้สังคม ย่อมได้ผลตอบแทนที่ดี คืนนี้คงเหนื่อยแน่ๆ