ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Ryo Yanaga] Community of Love เก็บรักพิทักษ์ชุมชน [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, ตุลาคม 25, 2018, 07:31:04 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

mspeed

ตอบแทนที่ช่วยรับไว้ไงครับ
เนื้อตัวมอมแมมไปหมด ควรอาบน้ำก่อนกลับห้องสิ
เข้าใจและเติมเต็มกันทุกคนก็ดีนะครับ

chokolate

ช่วยเก็บขยะแบบนี้ อยากช่วยบ้างจัง คุณแม่บ้านก็ทับเค้าไม่ยอมลุกเลย ใครจะทนไหว

เหมือนเติมเต็มให้กันเลยนะ อีกคนเมียไม่ชอบ อีกคนผัวไม่อยาก มันต้องสลับคู่กันแล้วแบบนี้

serendipity

ยังไงละเนี่ยรักษ์โลกเก็บขยะจิตอาสา อาสาพาไปไหนแบบนี้ เข้าทางเลยจ้า

Party Party

จงอย่าถามว่านักแปลทำอะไรให้เรา... แต่จงถามว่าเรานั้นทำอะไรให้นักแปลแล้วบ้าง ...      ::Fighto::

นี่สินะครับ ข้อดีของการเก็บขยะ ฮุฮุ...

ขอบคุณสำหรับผลงานครับ เป็นกำลังใจให้ครับ
อ่านโดจินคืองานหลัก    เขียนนิยายคืองานอู้

I2eI3oI2n D Ace

ใส่ชุดแบบนี้มีเก็บขยะใครจะทนไหวมิทราบ มีชวนล้างตัวด้วยสงสัยจะล้างกันให้สุดๆไปเลยงานนี้

สามีต้องชมอยู่แล้วได้น้ำดีทุกอาทิตย์เลยไม่เปล่งปลั่งได้ไง

wichahara

-taro-

ถ้าเป็นอาสาเก็บขยะ แล้วได้เจอสาวสวยแบบนี้ ยินดีออกไปเก็บทุกวันเลยครับ

------------------------------------------------------------------

แบบนี้เรียกว่าคู่สร้างคู่สม ความต้องการลงตัวกันและกันพอดีๆ

japon

เป็นเพื่อนบ้านกันมันต้องพัฒนาความสัมพันธ์ให้แนบแน่นสิ

andycarton

จิตอาสาแบบนี้แนวผมเลยครับช่วยเหลือสังคมแล้วอย่าลืมช่วยกันปลดปล่อยด้วยล่ะ ::DookDig::Edit:ขาดเรื่องบนเตียงมาเจอกันมวยถูกคู่จริงๆ ::DookDig::

rskiz

เก็บกันสองคนเนี่ยนะ คนทั้งตึกทำไมไม่มาช่วยกันน้อ เลยได้โอกาสเลย

จัดให้สองรอบเลยทีเดียว เก็บขยะนอกจากช่วยโลกแล้ว ช่วยเสียวด้วย

bunhelupu

ใหญ่ขนาดนี้มีหวั่นไหวกันบ้างแหละ

ทำกันบ่อยขนาดนี้ไม่มีใครสงสัยเลยงั้นรึ

BDragonWar

ต่างคนต่างเหงาสิน่ะ ไม่ใช่คู่ของทั้ง 2 ก็ได้กันหรอกนะ 5555
BDragonWar

mrsilver

จากการมาเก็บขยะกลายมาเป็นการกินตับกันแล้วจังหวะเดียวเล่นของขึ้นกันเลย

เล่นกันครั้งเดียวติดใจต้องออกมาหากันทุกอาทิตย์เลยก็ไม่แปลกใจเลยทำไมคนถึงคิดว่ากิ๊กกันเล่นออกมาด้วยกันทุกอาทิตย์แบบนี้