ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เซ็กซ์มหาลัยกับสาวรสนิยมแปลกๆ จากประสบการณ์ส่วนตัว Side Story Ep2.6 จบ

เริ่มโดย TUGO, ตุลาคม 26, 2018, 06:19:20 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

fantastica

peddo

รสนิยมแปลกจริงๆ แปลกมี่ยอมคุณนี่แหละ แหม เซอร์วิสแค่นี้ เป็นเพื่อนคุณนี่ผมน้อยใจนะ ต้องแถมเอานมถูด้วยครับ จะได้หายคาใจ ขอบคุณ​ครับ​

mana manee

Phoowadol

::Thankyou::โอโห ทีแรกก็คิดว่าจะไปลานฮอ.  ผมนี้เตียมใจรับความเสียวไปแล้ว. แต่พอบอกว่าจะไปทำต่อหน้าเจ้าต้น  ความตื่นเต้นของผมนี้เพิ่มทวีคูณขึ้นมาเลย   ::Evil::  แล้วนี่ยังใจดีให้ออยขึ้นบดจู๋ให้เจ้าต้นอีก โอยยยยย. ภาวะนั้น้าเเจ้าต้นตื่นขึ้นมานี่ ......บอกไม่ถูกเลยหละ ว่ามันโคตรตื่นเต้น เสียวสยิว สุดๆไปเลย   ว่าแต่เต้นี่ร้ายกาจ ใช่เล่นนะครับ หาอะไรมาให้เล่นเสียวอยู่ๆเรื่อย แบบนี้นี่เอง สาวๆถึงได้ติดแจ.....สุดท้ายขอบคุณมากครับ  หวังว่าคงมีสตอรีย์ ใหม่ มาให้เราได้อ่าน กันอีกนะครับ

include

ขอบคุณสำหรับผลงานครับ

ผมชอบการวิธีการเล่าเรื่องมาก อ่านละเห็นภาพ ถึงจะยาวแต่ไม่ทำให้อยากอ่านข้ามเลย
หวังว่าจะมีผลงานอื่นๆให้ติดตามอีกนะครับ

springer95

โถ....ต้นเอ๊ยยน...ประสบการณ์คล้ายผมเหลือเกิน ออกค่ายแล้วแห้วหมด ต่างกันที่ของผมนี่ถึงจะเมาแต่ก็แข็งโป๊ก เสียอย่างเดียวเพื่อนแม่มนอนเมาขวางประตูห้อง4-5คน สาวที่เล็งไว้ก็นอนกับเพื่อนเสียอีก ต่อให้ฝ่าเพื่อนไปได้ก็คงเข้าไปในห้องสาวไม่ได้อยู่ดี สุดท้ายต้องปลอบลูกพ่อให้หลับซะ ::Crying::

prider

ขอบคุณมากๆเลย สนุกจริงๆครับ 
ตอนแรกสงสารต้น พอถึงตอนออยจะทำให้นี่ชักอิจฉา แต่พออ่านจบสงสารต้นเหมือนเดิมเลยครับ 555+

TUGO

อ้างจาก: prider เมื่อ ธันวาคม 26, 2018, 11:13:23 หลังเที่ยง
ขอบคุณมากๆเลย สนุกจริงๆครับ
ตอนแรกสงสารต้น พอถึงตอนออยจะทำให้นี่ชักอิจฉา แต่พออ่านจบสงสารต้นเหมือนเดิมเลยครับ 555+

ขอบคุณที่ชื่นชอบผลงานครับ ^^

johnywalker

wongwarut

ชอบมากๆครับคือมันดูเรียลไม่ได้โม้ถึงความเก่งกาจเกินไป​ รายละเอียด​พร้อมใส่ใจดีจริงๆครับ​ อยากให้มีภาคต่อเรื่อยๆ

conx96857

j_manus

ต้องปิดความลับของตัวเองให้ดี แล้วก็ต้องป้องกันออยจากคนอื่นด้วยนะ