ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

มุมมืด ตอนที่ 18

เริ่มโดย cdx, ตุลาคม 27, 2018, 12:41:16 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ณัฐชา วงษ

จบได้สวยงาม ทุกคนรักกันดีมีความสุข แต่ลุงเฉยนี่ถ้าน้องรินทร์น้องนุ่นกลับมา ได้เลี้ยงลูกอีก แน่นอน  เป็นกำลังใจให้ผู้แต่งทำผลงานดีๆสนุกๆแบบนี้ออกมาอีกนะครับ

Kitti Wongsa

Happy ending เขียนผลงานดีๆสนุกๆมาให้อ่านอีกนะครับ

theoza007

ขอบคุณที่นำเรื่องดีๆมาแบ่งปันนะครับ สนุกมากๆเลย 😁😁

noknoi13

รออ่านภาคต่อ รอติดตามเรื่องใหม่ ขอบคุณและเป็นกำลังใจให้ผู้เขียนครับ

retirenavy

ว้าจบแล้วยังอ่านไม่จุใจเลยครับขอบคุณมากครับ

seri karunathep

ไม่อยากให้จบเลย อยากใหจัดอีกคนละหลายๆรอบ

010377

สนุกทุกตอนเลยครับ รอเรื่องถัดไปจากผู้แต่งนะครับ ขอบคุณที่สละเวลาแต่งเรื่องดีๆ มาให้อ่านทุกวัน ขอบคุณอีกครั้งนะครับ

Aphiwat Korsrilabutr

โห่จบแบบไม่น่าเชื่อว่าลุงเฉยจะได้ครอบครองครบทุกคน

popeye

จบแล้ว เสียดายจังเลย
อยากกราบท่านงามๆ ที่แต่งเรื่องได้สมบูรณ์แบบที่สุด เรื่องนึงเลย

chon101

ถ้าเรื่องนี้จบแล้วจริงๆต้องบอกขอบคุณผู้ประแต่งเป็นอย่างมากครับขอบอกว่าผมชอบเรื่องนี้จริง

akepong

อ้าวจบซะแล้วเสียดายจัง ยังงัยก็ต้องขอบคุณผู้เขียนนะครับ ที่ทำให้ผู้อ่านอย่างพวกเรามีความสุขจากการเสพงานของท่าน ขอบคุณครับ

nowhereman

กำลังสนุกเลย แต่ก็จบสวย ขอบคุณครับ

san2503

จบแบบรวบรัดจัง แต่ต้องขอบคุณผู้ประพันธ์ด้วยครับ จะรอเรื่องใหม่นะครับ

ssaa3112

จบเร็วจัง แต่ก็ขอบคุณนะครับที่เขียนเรื่องดีๆให้อ่าน จะรอติดตามเรื่องต่อไปครับ

juheshas hiskon