ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

มุมมืด ตอนที่ 18

เริ่มโดย cdx, ตุลาคม 27, 2018, 12:41:16 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

swss2511

ความสุขที่ลงตัวเมื่อใจรักเสียอย่างอะไรก็ดีไปหมด

chapter11

สุดยอดเลยครับ ชอบมาก รอติดตามผลงานเรื่องใหม่ครับ ขอบคุณครับที่เขียนเรื่องสนุกๆมาให้อ่าน

hanabombam

ว้า จบซะแล้ว กำลังสนุกเลย เสียดายอ่ะ ขอบคุณสำหรับผลงานดีๆ นะ เป็นกำลังใจให้ ::JubuJubu:: ::JubuJubu:: ::JubuJubu::

เซน น๊จ่ะบอกให้

ขอบคุณผู้แต่งที่มอบความบันเทิงทางใจและจะติดตามผลงานของท่านต่อไปครับ

kenwin

จบแบบ happy ending
ชอบครับ
รอติดตามเรื่องต่อไปครับ

alittleboat

สรุป น้องเพียว โดนจัด จนรัก

xmen7650

ขอบคุณที่แต่งจนจบครับ เยี่ยมมาก

surfaced

แสดงว่าน้องเพียวทำกับข้าวกินได้สินะ

น้องเมย์ น้องแบม พี่พรเกรงใจฝีมือเลยต้องทำเอง

ขอบคุณเรื่องยาวที่สละเวลาเขียนเป็นเวลานานครับ

silverwolf

จบแล้วหรือครับท่าน  ::Crying:: เสียดายจังแต่ก็มีความสุข มันเป็นการจบที่แฮปปี้มากเลย 5 สาว 5 สไตล์ สามารถอยู่ร่วมกันได้อย่างมีความสุข ไม่มีแก่งแย่งชิงดีชิงเด่น เพราะทุกคนต่างรู้หน้าที่ของแต่ละคน และที่สำคัญทุกคนรักลุงแกและลุงแกก็รักทั้ง5สาว ทุกอย่างลงตัว ถึงแม้ว่าจะผ่านเรื่องราวต่างๆมามากมาย เสียใจอยู่อย่างเดียวคือไม่ได้คุณจ๋ามาอยู่เป็นสมาชิกครอบครัวอีกคน   สุดท้ายนี้ผมหวังว่าท่านผู้แต่งจะสร้างสรรค์ผลงานแนวนี้ออกมาอีกนานๆ ถ้าท่านไม่หมดกำลังใจผมก็จะติดตามอ่านผลงานท่านไปจนสุดทาง  ::Thankyou:: (รอบหน้าผมขอเป็นเรื่องยาวหน่อยนะครับ)

มโน สกลนคร

ลุงเฉย ไม่ได้อยู่เฉยเลยต้องบริการให้ทั่วถึง
ขอบคุณค้า จะรอเรื่องใหม่ต่อไป

BooM_Za

ขอบคุณมากสำหรับเรื่องราวดีๆๆที่ผู้เขียนนำมาลงให้อ่านนะครับแล้วจะรอติดตามผลงานดีๆๆอีกนะครับ เรื่องใหม่มาเร็วๆนะครับรออยู่อิอิ

monkung

ฟ้าหลังฝนของลุงเฉย ยอมติดคุกออกมา ฟ้าเหลืองเลย อะ ฟ้าสดใสเลย ขอบคุณครับ

Jonah MTS

ไม่อยากให้จบเลย กำลังติดเลยอ่ะ มีภาคต่อให่ฝ้หน่อยได้ไม หรือภาคพิเษศก็ได้น่ะๆๆๆ

durocman

อ้าว จบซะแล้ว จบแบบสมบูรณ์ที่สุด แต่เหมือนอารมณ์ยังไม่จบเลย  ขอเรื่องต่อไปรีบเลยครับ ลุงเฉยมีชีวิตที่เพอร์เฟค สุดๆๆ

sakamoto416

ขอบคุณ ครับ สนุกมากเลย นานนานจะมีเรื่องที่จบ แล้วน่าติดตาม ยังไงลุ้นให้มีภาคสอง นะครับ