ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

กามฝึกหัด ตอนที่ 13 แผนสาม

เริ่มโดย HatHU, ตุลาคม 28, 2018, 10:09:29 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

7946410

แผนการให้ผัวเมียเลิกกันให้ บีแกล้งยั่วยวนแล้วอัดคลิปเพื่อแบลค์เมค จ้องสำเร็จ ใจจริงเมไม่อยากไป เพราะหมดใจรักต้น  เพราะหลงบทพิสวาทลีลารักของนพเต็มๆ

mdemigod

ช่างเป็นแผนที่ลงตัวมากๆครับให้บีเป็นเมียต้นแล้ว ก็ให้น้องเมมาเป็นเมียนพ แผนการแลกเมีย. 

tyttkcu kcu

ขอบคุณครับ
มีปม&แผนน่าสนใจติดตามจริงๆ กลายเป็นความต้องการถึงขั้นเป็นคู่ชีวิต ลึกลงไปมาก
น่าสนใจอีกด้านคือ อ.ต้น จะมีอะไรซ่อนอยู่ หรือเปลี่ยนหลังได้ความเร้าใจที่สุดมาลอง
ขอบคุณผู้แต่งอีกรอบ 2ที่นั้น จะลองเข้าไปดูนะครับ ยินดีสนับสนุน

tooboy

โดนแผนของนพเข้าไป ไม่เหลือแน่คุณต้น

tak19

จะได้ตามไปเมืองนอก หรืออยู่เมืองไทยนะ

diaby

ขอบคุณมากครับ ลีลาของต้นคงจะไม่เร่าร้อนเท่าไหร่ จะติดบ่วงสวาทของบีหรือเปล่า และถ้าการพลาดของต้นเพียงครั้งเดียวทำให้ต้องเสียเมไปก็ดูน่าสงสารนะครับ

เสธฯ หนั่น สนั่น

::YehYeh::น่าสงสาร อาจารย์ต้น คนดีของสังคม ถูกน้องบียั่วยวน

sun_307

สงสารคนดีอย่างนายต้น ที่ต้องมาแพ้แก่เกมส์โฉดของนายนพ

sunnies

บีนี่สุดยอดกิกของนพจริงๆ ทำทุกอย่างให้นพ

วสันต์ ชาญวิทย์

พึ่งรู้ว่าพระเอกเป็นอาจาร จะโดนลูกศิทเครมแล้ว

artmanna

แผนนี้ร้ายกาจจริงๆ เจอน้องบีทำงี้นายต้นจะทนไหวมั้ยนะ

Phatsakorn Kamkom

waddafux

รู้ว่าไม่ดี แต่ก็อยากเอาใจช่วยเมกับนพ

xxZxcxx

ต้นจะติดใจบีมั้ยนะ แอบเชียร์เมกับนพอยู่นะ 555

Chuarai