ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

กามฝึกหัด ตอนที่ 13 แผนสาม

เริ่มโดย HatHU, ตุลาคม 28, 2018, 10:09:29 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

asdf4321

เสร็จบีซะแล้วต้น ได้ข้ออ้างบอกเลิกล่ะ ซวยไปล่ะต้น
แม้ว่าใครจะประเมินตัวเราให้ต่ำต้อย แต่คุณค่าของเราไม่ได้ด้อยตามไปด้วย

dryice32

cole

แผนจัดการกับคุณต้นลำลึกมาก คุณต้นเกม แน่ๆๆ

manoch paoplook

ผู้หญิงเวลารักใครนี่น่ากลัวจัง

betty2556

Nithiwit Sakfan

คุณต้นโดนความเร่าร้อนของบีเข้าไปแบบไม่เคยเจอมาก่อนจะติดใจไหมน้า

kriangbaac

ถึงขนาดวางแผนให้เค้าเลิกกัน ถ้าได้มาจริงๆแล้วเป็นได้แค่ของเล่นนี่พีคสุดๆเลยนะครับ

Suwit71

แผนการแนบเนียน จะสำเร็จมั้ยน่ะ

monsterz1981

แผนจะสำเร็จไหม รึต้นจะใจแข็งพอ อยู่ทีมต้นคับ

leaneat

เดช12341

คู่ของนพกับเมกำลังhappy endding ส่วนคู่ของต้นกับบีจะลงเอยเหมือนกันหรือเปล่า ::DookDig::

kookai

ติดกับบีจนได้ พลาดแล้วล่ะคุณต้น อยากเห็นการขอบคุณของนพกับเมย์ให้บีคือการที่มีอะไรพร้อมกัน 3 คนครับ...ขอบคุณครับ

summersale

ติดใจถึงขนาดไม่อยากจากกันซะแล้ว สาวเม

๋GEORGE

ถ้าแผนสำเร็จน้องเมย์จะกล้าหย่ากับพี่ต้นจริงๆเหรอ​ แต่ก็น่าสงสารน้องเมย์ืี่ผัวไม่เอาอ่าว

sidtak