ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

โจ้ อาจารย์สุดเอ็กซ์ ตอนที่ 28-2

เริ่มโดย kamlk, ตุลาคม 29, 2018, 02:42:43 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

chaiya88

napakon

พรานบุญเป็นตาอยู่คว้าครูโจ้ไปกิน

gungun.khondee

hunterkung

ฮ่า พรานบุญดวงดีแท้ กินครูโจ้ คนอยากรอกินมีอักตั้งเยอะ

biggiggog

เจอจุดไต้ตำตอแบบนี้
งานนี้จะออกหัวหรือออกก้อย
เดิมพันคือครูโจ้ซะด้วย
ขอบคุณมากๆครับ

aisieo

ครูโจ้กลับมาแล้ว ท่าทางครูจะติดใจของป่ามากนะครับ

mighty

ครูโจ้จะเป็ยยังงัยนะครูใหญ่พาพวกมาด้วยต้อง3คน

Tanut007

Darth Sidious

timeai

64886488

ไปสามคนรวมพราณเป็นสี่  มีรุมแน่นอน

Yai.j

ลุ้นให้พรานบุญได้สมใจ เล่นให้สมกับความงาม ทั้ง3ช่องทางนะ

Mafee CHick

หายไปนานต้องไปอ่านตอนเก่าฟื้นความจำเลยทีเดียว

FRA5M2

พรานบุญช่วยดูแลครูโจ้หน่อย อย่าให้ครูใหญ่มากวนใจอีก

Monte Cristo

เห็นชื่อเรื่องนี่ login เข้ามาตอบทันทีเลยครับ
เดี๋ยวอ่านจบตอนแล้วจะคอมเม้นความเห็นเพิ่มเติมนะครับ

**edit
ชอบความ contrast ที่ว่าครูโจ้ไม่เหลือเสื้อผ้าต้องนุ่งลม ห่มอากาศนี่แหละครับ
ที่ตามมาตลอดก็เพราะติดใจตอนแรกๆ ที่ครูโจ้โดนขโมยเสื้อผ้ามาวางไว้ตามทางเลยต้องออกจากบ้านลุงหินในสภาพเปลือยเปล่านี่แหละครับ หลังจากนั้นก็ตามมาตลอดครับ

eak111

พรานบุญผู้โชคดีจะทำอย่างไร
เป็นกำลังใจให้ผู้แต่งนะครับ เรื่องนี้ติดตามมานานมาก