ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[HATCH] le ni kaeruto dorobou ga lta! ฝึกรักหัดเป็นขโมย [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, ตุลาคม 30, 2018, 05:05:03 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

zeroboy

เฮ่อเจอขโมยแบบนี้ต้องขังลืม (ขังไว้ในบ้านนะ)

...อยากรู้ไอ้ตรงทำชีวิตให้ดีขึ้นมาทำยังไง  ::Hmmm::

virgoranger

ดูทรงแล้วหลังจากนี้น่าจะติดใจเด็กแน่ๆ

อ้าวแด็กติดใจซะงั้น

9Peach

darkland

วัยทองแต่ขาดประสบการณ์สินะ

เด็กโดนหลอกสะอย่างงั้น 555555 แต่ก็ดีแล้ว แก่ไป

fu.soo

ได้โจรเป็นเมียแน่มึง ::HoHo::

ปล่อยวิ่งซะงั้นอดไปไอ้หนุ่ม ::Crying::

yedped kodhod

::Grimace::บ้านผมไม่มีคนมาปล้นผมบ้างดิ อยากเจอแบบนี้

britneysimsonzozo

Tin Tin Tin Kum

555 มีการจะแก้มัดแล้วให้อยู่ต่อด้วย เงินก้ไม่ได้ งานก็ไม่ได้ทำยังจะโดนเด็กจับไว้อีก แต่อายุเท่าแม่เลยนะเห้ย

Jittipong Manus

พลาดท่าให้เด็กเรียบร้อยยย ถึงแก่ก็ยังสวยอยู่นะครับ
EDit : วิ่งหนีแบบนั้นไม่โดนคนอื่นเขาลากไปทำต่อก็บุญแล้วววว แค่โดนเด็ก

wunman

น่าสงสารจริงๆ ตกงานแถมยังจะโดนเปิดซิง ิดใจหนุ่มรุ่นลูก

edit: โหเหมือนจะติดใจหนุ่มรุ่นลูกว่าแต่วิ่งกลับยังงั้นเลลยรึ

different01