ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[HATCH] le ni kaeruto dorobou ga lta! ฝึกรักหัดเป็นขโมย [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, ตุลาคม 30, 2018, 05:05:03 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

boomtsumaha

อะไรกันเนี่ยไปทำเขาซะขนาดนั้นยังอุตส่าจะให้เขาอยู่อีกตั้งเป็นอาทิตย์ เอ็งนี่มันโหดร้ายซะจริงๆ อิอิ

Neo Rory

ุหุ่นอวบแบบนี้ไม่น่ามาเป็นขโมยเลยน่าจะหาผัวง่ายกว่ามั้ง

โอ้ขโมยหัวใจเด็กมาด้วยสินะจะได้กลับไปหาอีกไหมเน้อ

themoon

maxzader

::Oops::  ทำดีมากไอ้น้อง !!! 35 หุ่นได้เลยเหมือนจะติดใจไหมตอนจบ ระวังได้แฟนแกนะ ฮาๆๆ

หักมุมเลยสิครับตอนจบน่าจะมีต่ออีกซัก 2-3 ตอนฮาๆๆ

et25639874

sirapop

tudring

(จิ๋ว)

หุ่นไม่น่าเป็นขโมย  ออกจะอวบ อยุ่ดีกินดีขนาดนี้อ่ะนะ  ยังไม่สิ้นหนทางสักหน่อย

::Reader::
ความรู้สึกหลังอ่านคือ ... อะ.อะ.เอ่อ วิ่งหนีทั้งหยั่งงั้นเลยอ่ะนะ  ::Ahh::
เป็นขโมย หรือโดนขโมยกันแน่แม่คุณ ::Bloody::

ขอบคุณที่แปล&ปัน ค่ะ  ::Thankyou::

========== ( ^-^ ) ติดตามผลงานย้อนหลังได้ที่นี่ค่ะ ( ^-^ ) ==========
>>>>> รวมเรื่องเล่าของ จิ๋ว // พัดลมจิ๋ว <<<<<<<<    
====== ( ^-^ ) ขอบคุณท่านผู้อ่านทุกท่านที่มาให้กำลังใจค่ะ ( ^-^ ) ======

(อาจอย่า-ออดอ้อน.อาจอยู่-อย่างอยาก.อาจอย่าง-เอื้อนเอ่ย.อาจอยาก-แอบอิง.อาจแอบ-อำอดีต.อาจอ่าน-อ้างอวด.อาจอิอิ-อำอีก)
...ปริศนาอักษรจิ๋ว...

thenung

โดนเด็กจัด
ต่อไปไม่ต้องหางานแล้ว มาอยู่กับเด็กเลย

Crypt

jackkajack

pawin.oat

พลาดท่า ก็จะโดนไปหลายท่าซินะ หลายทีด้วย