ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ใครผิด....ใครถูก...

เริ่มโดย cdx, ตุลาคม 30, 2018, 09:34:58 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

BuffFun

ดูท่าเรื่องนี้จะยาว!!! น่าสงสารนายชุบตั้งแต่ตอนแรกเลยครับ

saturn

mana manee

::Glad:: ::Glad::ชอบมากครับ ติดตามและเป็นกำลังใจให้ครับ

wasawat

ใครผิดใครถูกไม่รู้ รู่แต่ว่าเห็นหน้าเคิร์คโคเบนมานี่ มั่นใจเลยว่าเด็ดแน่นอน

อิทธิพล ทบชา

อ่านเรื่องเเนวนี้การเดาทางอาจจะเดาได้เเต่ก็ชอบเป็นการส่วนตัว เเต่สงสารชุบที่คนเป็นเเม่ไม่เห็นเเววการก้าวหน้าที่ถูกทาง ถ้าส่งเสียให้ชุบเรียนสายอาชีพป่านนี้ชุบคงเป็นนายช่างควบคุมลูกน้องเเล้ว

pomy2

ตามมาจากมุมมืดครับ ขอเป็นแฟนคลับท่านcdxเลย ผมเรื่องแนวนี้มาก แต่ส่วนผมชอบหญิงมีอายุสุขงอมเสียหน่อย 
32-45ที่ดูดี อิอิ จะตามอ่านเรืื่อยๆครับ

i_robot

ชีวิตแบบนี้มีอยู่จริง น่าติดตามครับ

win2000

แนวกินเด็กและอินเซนชัวร์ จะรอดูว่าใครผิดใครถูก ::Ahoo:: ::DookDig:: ::Crying::

massacreer

เรื่องใหม่เตรียมมาแล้ว ชีวิตพี่เขาทำไมรันทดแบบนี้(หรือตอนต่อๆไปอาจจะทำให้เราอิจฉาแทน?) หุๆ

sixdevil7

น่าสงสารน่าจะมีอะไรดีๆบาง....ขอบใจมากครับ

peat

เปิดเรื่องมาแบบนี้..เมียมีชู้อีกต่างหาก
แล้วใครจะผิด..ใครจะถูก..
อะไรจะเกิดขึ้นบ้าง..กับตาชุบผู้แสนดี..

avsave1 avsave1

ชีวิตช่างรันทตเหลือแสน ต้องตามต่อว่าชีวิตจะดำเนินเป็นเยี่ยงไร

roomming99

นายชุบท่าทางคงจะได้กับหลานแน่ๆเลยย

XiMing

dauk

เริ่มต้นดีนะครับแนะนำตัวละครละเอียดดีครับ