ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu
V

ขอ 3 คำ ผัวล่อ 10 วัน ไม่เท่าชู้ล่อท่าหมาวันเดียว (มีเมียเป็นกระหรี่ปั๊ต้องทำใจ)

เริ่มโดย vadazaa, ตุลาคม 30, 2018, 09:39:33 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

vadazaa

แอบดูโทรศัพท์เมียตอนหลับ  ไปเจอรูปกับวีดีโอเด็ดๆของเมียกับชู้ซั่มกันในโรงแรม
เลยเอาUSBเซฟไว้ดูในคอม โอ้โหไม่ใส่ถุง แถมกระแทกท่าหมาจนเมียผมร้องผัวขาๆ แรงๆ แรงๆ ร้องเป็นหมาเลย
จัดหนักจริงๆ ทำเมียผมช้ำหมด

มีเมียเป็นสาวน้อยกะหรี่ปั๊บต้องทำใจ Kเดียว คงไม่พอจริงๆ คนมันเคยโดนหลายๆK อะเนอะ

ดูมันจัดเมียผมแต่ละท่า เห็นแล้วสงสารเมียแทน คงโดนจัดหนักทั้งคืน

นอนแหกให้มันล่อซะหอยบาน

สงสัยจะอร่อย

เม้นกันเยอะๆนะ รอบหน้าจัดชุด เมียผมดูดไอติม ฉบับ Uncen 

Phoowadol

::Oops:: นี่ถ้าเรื่องจริงละก็ มันหวิวๆไงไม่รู้เลยนะเนี่ย ถ้ายังให้ทำต่อนี่. ต้องยอมใจคุณเลยหละว่าโคตรใจกว้างสุดๆ.  3คำนั้นคือ ได้ใจมาก

durocman

eeb

คนอย่างนี้แหละ ที่สังคมต้องการ
เมียคุณใจกว้าง ให้ทาน รับรองได้บุญ

hunterx

ท่านอนหงายแหกขา นี่ก็ชัดเจนได้อารมณ์มากครับ สำหรับสามคำ คงเป็น ขาว สวย เนียน ละกัน ขอบคุณครับ

jackboston

DR.MAN

แต่เมียท่านก็น่าล่อจริงๆแหละ  ตรงไปมั้ย 55555

ขอคลิปแบบ uncen ด้วยคนนะครับ

katarina.rostova